20-10 tính sao nhỉ..?

• Thread starter nguoitronggiangho
  • Ngày gửi
N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Sắp tới ngày 20-10..ngày phụ nữ Việt Nam..Dân Thái có dự định gì không nhỉ..?

Khóa học Quản trị dòng tiền
ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
eo hôm đó vào t3 thì chịu roài

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Cứ gì phải đúng ngày..Trước hoặc sau cũng được mà em..

M

minh toan

Cao cấp
9/6/08
335
1
0
000
Alibaba một bữa nhé, các bác thế nào đừng ngại nhé không các chị em phụ nữa họ oánh đấy

snowapricot

snowapricot

Money full pocket!
17/8/10
43
1
0
34
Hà Nội
Kí này các bác phải họp kín với nhau mới phải lẽ chứ nhỉ? Hay nhà mình lên Hà Nội ọp bù đại lễ đê!!! Hi

T

tamchinh85

Guest
4/1/10
0
0
0
39
Thái Bình
anh nhà qué ơi theo em thì tổ chức 20 - 10 luôn cùng sinh nhật tháng 10 của các mem thái đi. như thế gọn gàng nhất. có lẽ tối thứ 7 tuần này là hợp lý nhỉ? a.Phương chưa tặng quà sn em nhé.

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
anh nhà qué ơi theo em thì tổ chức 20 - 10 luôn cùng sinh nhật tháng 10 của các mem thái đi. như thế gọn gàng nhất. có lẽ tối thứ 7 tuần này là hợp lý nhỉ? a.Phương chưa tặng quà sn em nhé.
có ng đang ru rê mình về, ấy rưng mà lại có việc k về được roài, hichic
pm: chị tâm e có quà rồi nhà, đừng có mà đòi nữa :004:
anh nhà qué ơi, các anh lên kế hoạch đi, chị em duyệt

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình

Vấn đề này phải được mọi người thống nhất mà em..Hehe..thấy bảo là tổ chức sinh nhật chung nên hôm SN không tặng quà em, không lẽ mình anh tặng..hehe..chịu khó tý..chờ đi em

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Theo tình hình đã thống nhất của ban lãnh đạo TB quyết định vào ngày 17-10-2010, dân nhà mình sẽ có một nhậu nhỏ nhỏ.. Ai đăng ký đi thì alô theo số đt 0914-926-670

A

ath2206

Guest
16/9/09
0
0
0
39
Thái Bình
Em đăng ký một mà có khẳ năng là 2(nếu rủ được ông xã đi cùng , hi hi). Hưởng ứng đi mọi người ơi. Vì 20/10 vào thứ 4 phải đi làm nên chọn ngày thứ 7 hay chủ nhật là đẹp nhất rùi. Ngày nào không quan trọng mà quan trọng là vui. Hum đó máy anh em phải có quà cho máy chị em đó à nghe. ac

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
20-10 tính sao nhỉ..?
Tính toán gì ku, tặng hoa cho các chị đi chớ còn giề
Em đăng ký một mà có khẳ năng là 2(nếu rủ được ông xã đi cùng , hi hi). Hưởng ứng đi mọi người ơi. Vì 20/10 vào thứ 4 phải đi làm nên chọn ngày thứ 7 hay chủ nhật là đẹp nhất rùi. Ngày nào không quan trọng mà quan trọng là vui. Hum đó máy anh em phải có quà cho máy chị em đó à nghe. ac
Thích nhất câu này hehe

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Các bà có chồng tặng hoa rồi còn đòi gì nữa,,tham thế..hehe..có đi nhậu không thì bảo không thì ta đi HN chơi vậy..?

T

tamchinh85

Guest
4/1/10
0
0
0
39
Thái Bình
Ko đi nhậu đâu béo lắm rồi, lâu lắm hok có ai tặng hoa hức hức :yo yo (57):

em thì cũng thích nhậu, thích hát và cũng thích cả được tặng hoa nữa. Chị béo thì ngồi uống ko ăn. Mà hôm đó nên mời hết Dâu, rể của dân Thái thì vui hơn. Tưng bừng ... thích quá thích quá :angel: :angel: :angel:

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
em thì cũng thích nhậu, thích hát và cũng thích cả được tặng hoa nữa. Chị béo thì ngồi uống ko ăn. Mà hôm đó nên mời hết Dâu, rể của dân Thái thì vui hơn. Tưng bừng ... thích quá thích quá :angel: :angel: :angel:

Cái con nhỏ nì thấy ăn uống là thích. Đi tập thêu thùa đi.

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Nói tóm lại là có đi không..? Nhanh cho vuông

A

ath2206

Guest
16/9/09
0
0
0
39
Thái Bình
Có đi chứ ah, chỉ chờ xem ngày nào thôi mà. hic, mọi người quyết nhanh lên đi, hum nay là thứ 6 rùi.

T

tamchinh85

Guest
4/1/10
0
0
0
39
Thái Bình
quyết thì nhanh là tối thứ 7 nỳ 16 - 10 ăn chơi thoải mái, nếu có say + mệt thì sáng chủ nhật ngủ bu` ( dưỡng sức). Nếu tổ chức tối chủ nhật thì ko về muộn được còn sáng thứ 2 đi làm mờ. Với mình thì ngày nào cũng ok vì mình đang thất nghiệp mà. Tớ muốn tối thứ 7. Mọi người ủng hộ nhé

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA