Nên dùng hình thức sổ nào?

• Thread starter huyenthanhngo
  • Ngày gửi
H

huyenthanhngo

Guest
3/11/10
30
0
0
38
Hue
Mình mới vò làm ở một công ty phần mềm máy tính, công ty minh cũng có ít nghiệp vụ phát sinh, vì nó chi viét phần mềm rồi cung cấp cho nước ngoài. Các ban tư vấn cho minh xem thử mình nên dùng hình thức ghi sổ nào với. Cty mới thành lập, mình cũng vừa mới ra trường, hichic, có nhiuđiều chưa biết, mong các bạn giúp đỡ!!!thanks nhiu nhe!

Khóa học Quản trị dòng tiền
levanton

levanton

Cao cấp
Mình mới vò làm ở một công ty phần mềm máy tính, công ty minh cũng có ít nghiệp vụ phát sinh, vì nó chi viét phần mềm rồi cung cấp cho nước ngoài. Các ban tư vấn cho minh xem thử mình nên dùng hình thức ghi sổ nào với. Cty mới thành lập, mình cũng vừa mới ra trường, hichic, có nhiuđiều chưa biết, mong các bạn giúp đỡ!!!thanks nhiu nhe!

Nếu chưa có phần mềm, bạn nên dùng hình thức NKC , tài các file excel trên diễn đàn về sử dụng.

H

hongvi888

Guest
18/10/10
2
0
0
35
Quảng Ngãi
Các anh chị ơi, em mới làm kế toán cho cty TNHH, em down phần mềm excel về nhưng ko biết bắt đầu từ đâu,vì em ko biết định khoản phần vốn, tài sản đưa vào của GĐ như thế nào hết.Công ty thành lập đc 7 tháng, nhưng chị kế toán trước ko làm gì hết rồi nghỉ, em xin vào mà chưa có 1 chút kinh nghiệm gì. Anh chị nào giúp em với, em rất cảm ơn anh chị.

Sửa lần cuối:
H

hongvi888

Guest
18/10/10
2
0
0
35
Quảng Ngãi
Cty em rất nhỏ, chỉ mua bán, sửa chữa thiết bị máy vi tính, camera..., em đã tải phần mềm excel về nhưng có nhiều lỗi em ko làm đc, anh chị có phần mềm hoàn chỉnh dành cho cty siêu nhỏ thì cho em với. Chưa có kinh nghiệm nên em chưa biết gì hết, anh chị hướng dẫn cho em với. Em rất cảm ơn anh chị. Nick: biencuongmovienxu69.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA