Xin mẫu hợp đồng thuê nhân công khoán gọn

• Thread starter xig
  • Ngày gửi
X

xig

Sơ cấp
8/4/10
38
1
6
xuan loc
Chào Các bạn!
Cty mình là công ty xây dụng nên có rất nhiều công nhân, mỗi công nhân đều làm bản cam kết mẫu 23, nhưng giờ mình cần hợp đồng nhân công dưới 3 tháng ký 1 lần nữa, mà nếu giờ làm từng người thì không kịp. Nên mình sẽ làm hợp đồng lấy danh sanh của tất cả công nhân đó, và đội trưởng sẽ thay mặt công nhân trong đội và sẽ ký trong hợp đồng đó, mình không biết lấy mẫu ở đâu?
các bạn giúp mình với nhe!

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nguyenthihoangyen

Guest
11/11/10
38
0
0
37
CHAUTHANH, TAYNINH
Xin mẫu 23, để không trích 10% lương.

Bạn ơi! mình cũng là kế toán. nhưng mới đi làm thôi. mình thấy có mẫu 23. cam kết với công nhân để khỏi trích 10% lương của công nhân. vậy bạn cho mình xin mẫu 23 với. Địa chỉ mail của yến: hoangyenkt12@yahoo.com.vn. Minh mong tin bạn nhiều lắm.

yeuketoan09

yeuketoan09

Trung cấp
4/2/09
114
1
0
Ha noi
Chào Các bạn!
Cty mình là công ty xây dụng nên có rất nhiều công nhân, mỗi công nhân đều làm bản cam kết mẫu 23, nhưng giờ mình cần hợp đồng nhân công dưới 3 tháng ký 1 lần nữa, mà nếu giờ làm từng người thì không kịp. Nên mình sẽ làm hợp đồng lấy danh sanh của tất cả công nhân đó, và đội trưởng sẽ thay mặt công nhân trong đội và sẽ ký trong hợp đồng đó, mình không biết lấy mẫu ở đâu?
các bạn giúp mình với nhe!

Bạn tham khảo xem có dùng được không nhé

Đính kèm

• HD LD.doc
    49 KB · Lượt xem: 598
  • GUQ.LDPTCT.doc
    40.5 KB · Lượt xem: 461
  • BDS LDPTCT.doc
    38.5 KB · Lượt xem: 438
B

bichkt9x

Guest
14/9/11
3
0
0
ninh bình
mình cũng là người mới đi làm kế toán mình cũng làm trong công ty xây dựng bg mình cũng đang phải làm giá thành họ bắt mình tính nhân công theo hình thức khoán gon mình không hiểu lắm ai có thể nói rõ cho mình biết đc không nếu khoán gon mình có cẫn phải lam gì

S

susan ho

Guest
13/8/10
1
0
0
hcm
Hic, ko xem đc file, Bị lỗi font hết trơn ah?

K

ktduong85

Guest
7/7/10
0
0
0
Điện Biên
thank bạn nhiều! Mính đang cần những mẫu này. Cảm ơn bạn yeuketoan09

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA