Hợp đồng lao động với lái xe...

• Thread starter hoahuongduong86
  • Ngày gửi
H

hoahuongduong86

Cao cấp
21/8/07
236
1
18
37
Ha Noi
Em muốn làm hợp đồng lao động, trong đó có phần bàn giao xe, và người lái xe có trách nhiệm giữ gìn bảo quản xe, khi xảy ra rủi ro tai nạn, lái xe phải chịu trách nhiệm.

Anh chị có mẫu nào cho em xin với, hoặc có mẫu hợp đồng lao động lái xe đối với nhưng đơn vị cho lái xe taxi.

Khóa học Quản trị dòng tiền
ketoankinhcan

ketoankinhcan

Cao cấp
24/1/07
501
9
18
TP.HCM
Em muốn làm hợp đồng lao động, trong đó có phần bàn giao xe, và người lái xe có trách nhiệm giữ gìn bảo quản xe, khi xảy ra rủi ro tai nạn, lái xe phải chịu trách nhiệm.

Anh chị có mẫu nào cho em xin với, hoặc có mẫu hợp đồng lao động lái xe đối với nhưng đơn vị cho lái xe taxi.

Cũng giống hợp đồng lao động bình thường thôi. Có thêm phần trách nhiệm của người lao động thì bạn thêm những yêu cầu của công ty với người ta vào là xong.

H

hoahuongduong86

Cao cấp
21/8/07
236
1
18
37
Ha Noi
em cũng làm thế nhưng e muốn có riêng một mẫu, giống như bên lái xe taxi, bàn giao cho họ bảo quản xe

K

KE HUONG

Guest
14/5/11
1
0
0
lam dong
hop dong lao dong voi lai xe

minh dang co mot chiec xe tai 8 tan.minh dang muon ban giao xe cho nguoi lai xe.cho minh xin mot mau hop dong ban giao xe hoan chinh dc ko.minh xin cam on.

D

do manh cuong

Guest
17/6/11
1
0
0
48
Hải Phòng
Mình đang cần mẫu hợp đồng lái xe tải Bà Con nào có cho mình xin nhé.
Ai có thì xin gửi về cho mình theo đìa chỉ : m.cuonghp@gmail.com
Cảm ơn nhiều.

C

Chu Đào

Guest
2/12/14
1
0
1
34
bác nào có hợp đồng thuê lái xe cho e xin với tìm trên mạng chẳng có j . có gửi vào mail e với : muasaobang.90bg@gmail.com

B

Bao thanh thanh

Guest
17/12/14
1
0
1
58
Thấy ai cũng cần mà chẳng ai có cả. Mình cũng cần

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA