Các Anh Chị chuẩn bị giáng sinh nào...

• Thread starter nakun
  • Ngày gửi
N

nakun

Guest
20/12/10
2
0
0
34
hải phòng
Thưa Các Bác boys và các bác Girl.... theo như bác Lequanghuy Nói... vụ giáng sinh năm nay..Coi chừng k đc. như dự kiến... ví các bác ấy già quá rồi.. chuẩn bị mãi từ hôm nảo hôm nao rồi.. mà chưa đâu vào đâu cả..:wall:
Theo em nghĩ... các bác nên làm 1 vụ... ở bờ hồ An Biên ... Mực đấy...rượu đấy....các bác cùng nhau làm quen...cũng như đón Noel năm nay..Đoàn kết các Kt Hp...cũng như là thành viên mới đc. biết mặt các bác...cũng như giúp các thành viên mới.. hiểu rõ hơn về..ngành Kt Hp..
Các BÁc Thành Viên Tích Cực Thấy Thế Nào....?:angel:

Khóa học Quản trị dòng tiền
KhacNam

KhacNam

Trung cấp
6/9/08
64
0
6
Bình Định
Replace

Thưa Các Bác boys và các bác Girl.... theo như bác Lequanghuy Nói... vụ giáng sinh năm nay..Coi chừng k đc. như dự kiến... ví các bác ấy già quá rồi.. chuẩn bị mãi từ hôm nảo hôm nao rồi.. mà chưa đâu vào đâu cả..:wall:
Theo em nghĩ... các bác nên làm 1 vụ... ở bờ hồ An Biên ... Mực đấy...rượu đấy....các bác cùng nhau làm quen...cũng như đón Noel năm nay..Đoàn kết các Kt Hp...cũng như là thành viên mới đc. biết mặt các bác...cũng như giúp các thành viên mới.. hiểu rõ hơn về..ngành Kt Hp..
Các BÁc Thành Viên Tích Cực Thấy Thế Nào....?:angel:
Haha, Giáng Sinh này là sinh nhật mình rồi, sinh nhật hok biết làm gì đây .....
Chúc webketoan một mùa Giáng Sinh vui vẻ, và chúc mừng năm mới...

N

nakun

Guest
20/12/10
2
0
0
34
hải phòng
ui zoi`... BÁc nghĩ ... Giáng sinh này tổ chức cho bác chắc.... đấy là nơi cua các MEM ak...

T

tocxoan87

Guest
22/12/10
0
0
0
Hai Phong
Hey hey ! Im a newcomer !!!!!!!!!

xin chào cả nhà! iem là ma mới....ấy quên...mem mới (mới đăng kí member được có 1tiếng 15phút ^^). thấy các bác bàn luận vụ Noel vui wa, iem muốn tham gia để có dịp bái kiến các bậc tiền bối đc ko ạ :angel:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA