Dân KT HP...Lên tiếng hộ cái...

• Thread starter nakun
  • Ngày gửi
N

nakun

Guest
20/12/10
2
0
0
34
hải phòng
THông Báo....
Em xin thông báo cho bà kon biết...Chúng ta là những nhà kt Hiện tại và tương lai...(em chưa đi làm nhưng đã có = tốt nghiệp) tại sao chúng ta nói mà ko làm.. Nguyên tắc kt trước khi chúng ta ra trường chắc chắn thầy cô đã dạy cho chúng mình rồi fai? k ạ...
Nhưng tại sao ngày 23/ 11 tại quán ĂN CHAY... (214..dọc bờ sông cấm) có 4 người..
Mọi người huởng Ứng rất chi là đông.. mọi người chỉ nói mồm vậy thôi ak,,?dù là thành viên lâu năm hay là thành viên mới... Em nghĩ.. các bác thành viên đã ở trong wed lâu .. thì fai chỉ bảo cac em đi sau chứ...đằng này các bác cứ im hơi lặng tiếng.. em co' ý kiến thế nay..
WED CHÚNG TA TỔ CHỨC 1 NGÀY OFF LẠI VÀO NGÀY 1/1/2011 DC K Ạ?
ai đồng ý và đi thì hãy nói rõ ràng ra nhé.. để lại luôn số dt nha
CÁm ơn các bác......:025:( mệt...)

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

conquytrungdu

Sơ cấp
1/12/04
43
0
6
43
PT
Không ai lên tiếng? HP dạo này im ắng quá nhỉ? :025:

L

Luc van

Guest
THông Báo....
Em xin thông báo cho bà kon biết...Chúng ta là những nhà kt Hiện tại và tương lai...(em chưa đi làm nhưng đã có = tốt nghiệp) tại sao chúng ta nói mà ko làm.. Nguyên tắc kt trước khi chúng ta ra trường chắc chắn thầy cô đã dạy cho chúng mình rồi fai? k ạ...
Nhưng tại sao ngày 23/ 11 tại quán ĂN CHAY... (214..dọc bờ sông cấm) có 4 người..
Mọi người huởng Ứng rất chi là đông.. mọi người chỉ nói mồm vậy thôi ak,,?dù là thành viên lâu năm hay là thành viên mới... Em nghĩ.. các bác thành viên đã ở trong wed lâu .. thì fai chỉ bảo cac em đi sau chứ...đằng này các bác cứ im hơi lặng tiếng.. em co' ý kiến thế nay..
WED CHÚNG TA TỔ CHỨC 1 NGÀY OFF LẠI VÀO NGÀY 1/1/2011 DC K Ạ?
ai đồng ý và đi thì hãy nói rõ ràng ra nhé.. để lại luôn số dt nha
CÁm ơn các bác......:025:( mệt...)

Chú em mệt thì về nghỉ đi...chú lấy cái quyền gì mà dùng từ "fải" với người đi trước...
Đây là diễn đàn mọi người tự học hỏi và trao đổi kinh nghiệm chứ chẳng ai rảnh đâu mà có trách nhiệm với chú cả...
Đọc xong bài của chú mà anh cũng thấy...mệt....đấy....
Vài lời gửi tới chủ topic....thân ái...

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
N

nakun

Guest
20/12/10
2
0
0
34
hải phòng
các bác di trước....kiểu mA cũ mắt nạt ma mới À....k đc ak` nha...

N

nakun

Guest
20/12/10
2
0
0
34
hải phòng
Em Ko phải là chú em... mắt của BÁc Chưa già đã hoa mắt............. Em la G ạ...
thees BÁc Thấy em nói thế có Đúng k?... bác cứ nhìn chằm chằm em thế...
Em .. so*........

H

hoanghuyhp

Guest
22/11/10
1
0
1
Hải Phòng
ok!! co ji ban cu lien lac với tất cả a chi e tại hải phòng đi, có jì alo cho nhau là xong mà!!!!!! yahoo of m là maimai_mot_tinhyeu_cp888 hoặc mail là hoanghuy191288@gmail.com

ok!! co ji ban cu lien lac với tất cả a chi e tại hải phòng đi, có jì alo cho nhau là xong mà!!!!!! yahoo of m là maimai_mot_tinhyeu_cp888 hoặc mail là hoanghuy191288@gmail.com

Dangthaituan_82

Dangthaituan_82

Trung cấp
25/3/06
65
4
0
42
Hải Phòng
Dạo này thấy mấy anh chị em mới mới hoành tráng nhỉ? sao không thấy ai Alo cho mình đi chơi với nhỉ? Tính mình vẫn ham chơi mặc dù đã từng bị hụt mấy lần. hehehe

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA