Hướng dẫn các biểu mẫu lập dự toán ngân sách nhà nước năm 2014

• Thread starter vi le
  • Ngày gửi
V

vi le

Sơ cấp
27/10/11
23
1
0
31
binh duong
Xin chào các bác, anh chị trong diẽn đàn, cơ quan e là đơn vị sự nghiệp có thu , xin các anh chị hướng dẫn và cho e xin các biểu mẫu cho việc lập dự toán 2014(lần đầu e lập dự toán), e đang làm mà chưa biết phải làm sao, mong nhận được sự giúp đỡ

Khóa học Quản trị dòng tiền
SAA

SAA

Siêu nhảm
31/5/09
1,418
102
63
HCM city
Ðề: Các biểu mẫu lập dự toán

Bạn tham khảo thông tư 90/2013/TT-BTC hướng dẫn lập dự toán 2014, trong đó có đầy đủ các mẫu biểu.
Mỗi đơn vị sẽ có đặc thù và nhiệm vụ riêng vì thế nói chỉ thì khó mà chỉ được, bạn có thể lập theo hướng dẫn, vướng ở phần nào thì hỏi cụ thể ngay phần đó sẽ rõ hơn, hỏi chung chung kiểu này thì khó mà trả lời, đặc điểm mỗi đơn vị khác nhau không ai giống ai cả
http://www.webketoan.vn/forum/threa...nh-su-nghiep?p=2152846&viewfull=1#post2152846

H

hangmethdone

Guest
26/7/13
1
0
0
35
lào cai
Các mẫu biểu làm dự toán

Chào cả nhà!
Em là thành viên mới của diễn đàn, và cũng là kế toán mới toanh toành. rất mong sự giúp đỡ của mọi người. em xin chân thành cảm ơn!
Đơn vị em là đơn vị sự nghiệp có thu, tự đảm bảo một phần kinh phí và cũng là đơn vị mới toanh. em đang lập dự toán 2014 cho đơn vị mà chưa biết sử dụng các mẫu biểu nào?
đọc phụ lục 02 thông tư số 59/2003/TT-BTC thì nhiều mẫu biểu quá và ko biết phải dùng mẫu biểu nào. có anh chị nào biết chỉ giúp em với.
Em xin chân thành cảm ơn!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA