[Hỏi] Về việc thi tuyển thực tập tại Bảo Việt Nhân Thọ (phòng Tài chính Kế toán)

• Thread starter kajma1022
  • Ngày gửi
K

kajma1022

Guest
14/4/11
2
0
0
Hà Nội
Em chào các anh/chị

Em hiện đang là sinh viên năm 3, trường Kinh tế Quốc dân.

Hè vừa rồi em có nộp đơn ứng tuyển vào vị trí Tài chính Kế toán tại tổng Công ty Bảo Việt Nhân Thọ và sắp tới em có tham gia đợt thi tuyển tại công ty.

Vậy anh/chị nào biết hoặc có kinh nghiệm gì về đề thi (nghiệp vụ), cách thức tuyển của Bảo Việt Nhân Thọ có thể chia sẻ với em được không ạ?

Em cảm ơn các anh/chị rất nhiều...

p.s Nếu em có lỡ post bài sai mục thì mong các admin chuyển sang box khác giúp em với...Thanks !!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

leeyounghai

Sơ cấp
Ðề: [Hỏi] Về việc thi tuyển thực tập tại Bảo Việt Nhân Thọ (phòng Tài chính Kế toán)

Bạn mới năm thứ 3 mà đã đươc tuyển rồi à, mình tưởng phải tốt nghiệp xong thi mấy dk thi chứ.

H

hangngo

Guest
19/7/13
2
0
0
31
Hà nội
Ðề: [Hỏi] Về việc thi tuyển thực tập tại Bảo Việt Nhân Thọ (phòng Tài chính Kế toán)

Bao giờ cậu đi test thế? họ có nói là phải test về cái gì không?

K

kajma1022

Guest
14/4/11
2
0
0
Hà Nội

Bao giờ cậu đi test thế? họ có nói là phải test về cái gì không?
Họ hẹn tớ thứ 2 đi test, cũng không nói rõ là test về cái gì nên đang hoang mang quá...

Bạn mới năm thứ 3 mà đã đươc tuyển rồi à, mình tưởng phải tốt nghiệp xong thi mấy dk thi chứ.
Chương trình thực tập của họ dành cho cả năm 3 và năm 4, nhưng hình như chỉ cho trường KTQD và Học viện tài chính thôi thì phải :)

M

minhha0792

Guest
20/7/13
1
0
0
31
Hà Nội

Ui,mình cũng tham gia test bảo việt nè bạn...mình thấy bảo test về nghiệp vụ nhưng nói chug chung quá*hoang mang vô cùng*
có anh chị nào ở diễn đàn mình đã từng tham gia test ở bảo việt không ạ? chỉ cho bọn em vài chiêu với :( :(

K

khietbui

Sơ cấp
21/5/13
0
0
0
32
hưng yên

Mình thấy bây giờ đi xin việc ở đâu họ cũng đòi hỏi kinh nghiệm, xin việc bây giờ thật khó, trước thì đua nhau học kinh tế bây giờ thì xin việc khó quá

H

hangngo

Guest
19/7/13
2
0
0
31
Hà nội

C nhận được thông báo kết quả chưa? có được qua vòng này không?

T

thanh nga vu thi

Guest
3/9/13
1
0
0
Thái Bình

Bạn ơi, mình sắp thi vị trí kế toán của công ty Bảo Việt Nhân thọ, đề thi nghiệp vụ bao gồm những gì vậy cậu, bảo tớ với! thanks bạn nhiều!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA