Xin mẫu quyết định tăng mức lương tối thiểu cho công nhân để gửi lên Bảo hiểm

• Thread starter girl2h1984
  • Ngày gửi
G

girl2h1984

Guest
5/11/09
16
0
0
Thái Bình
Chào cả nhà!
Công ty mình đóng BHXH năm 2010 cho công nhân theo mức lương tối thiểu là 870.000đ. Hôm qua mình lên bảo hiểm họ yêu cầu mình làm quyết định điều chỉnh mức lương tối thiểu lên theo quyết định của Nhà Nước để gửi BHXH thì họ mới điều chỉnh mức lương cho cty. Mà mình không bít làm quyết định này ntn cả. Ai có mẫu cho mình xin nhé. Cám ơn cả nhà trước.:015:

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

baobinh88

Sơ cấp
24/7/10
40
0
0
TPHCM
bạn làm phụ lục hợp đồng lao động đó, nó cũng tương tự với hđlđ

thanhthuhuyen

thanhthuhuyen

Sơ cấp
25/10/10
24
0
1
Long biên, hà nội
Chào cả nhà!
Công ty mình đóng BHXH năm 2010 cho công nhân theo mức lương tối thiểu là 870.000đ. Hôm qua mình lên bảo hiểm họ yêu cầu mình làm quyết định điều chỉnh mức lương tối thiểu lên theo quyết định của Nhà Nước để gửi BHXH thì họ mới điều chỉnh mức lương cho cty. Mà mình không bít làm quyết định này ntn cả. Ai có mẫu cho mình xin nhé. Cám ơn cả nhà trước.:015:
Mình cũng đang cần tìm mẫu công văn đó, nhưng theo như BHXH bên mình hướng dẫn thì phải gửi lên phòng LĐTB và XH duyệt, sau đó mới cầm bảng này lên BH điều chỉnh. (kèm theo Thang bảng lương đã thay đổi). Bạn nào có mẫu công văn xin điều chỉnh mức lương tối thiểu thì gửi cho mình với nhé. Thuhuyenkt25@yahoo.com.vn
Cảm ơn rất nhiều

thanhthuhuyen

thanhthuhuyen

Sơ cấp
25/10/10
24
0
1
Long biên, hà nội
Mình cũng đang cần tìm mẫu công văn đó, nhưng theo như BHXH bên mình hướng dẫn thì phải gửi lên phòng LĐTB và XH duyệt, sau đó mới cầm bảng này lên BH điều chỉnh. (kèm theo Thang bảng lương đã thay đổi). Bạn nào có mẫu công văn xin điều chỉnh mức lương tối thiểu thì gửi cho mình với nhé. Thuhuyenkt25@yahoo.com.vn
Cảm ơn rất nhiều

hihihihi, lên hỏi lại thì bảo chỉ cần làm quyết định tăng mức lương cơ bản và gửi lên BH thui, không phải qua phòng LĐTB và Xh. Mỗi một mức lương thì làm một quyết định. Quyết định này do mình tự lập, không cần mẫu nào đâu
Cộng hòa xã hội chủ nghĩa việt nam
Độc lập - .....
Quyết định điều chỉnh mức lương
- Căn cứ.....
- ......
Giám đốc Công ty CP ..... nay quyết định
Điều 1: điều chỉnh mức lương cơ bản trong doanh nghiệp theo mức lương cơ bản của nhà nước....
Điều 2: Thay đổi mức lương cơ bản đối với nhân viên .... từ mức ..... lên
Cụ thể là:
STT họ và tên Mức lương cơ bản cũ Mức lương cơ bản mới
Điều 3: Phòng kế toán nhận trách nhiệm này. Toàn bộ nhân viên có sự điều chỉnh trên cùng các phòng ban có trách nhiệm thi hành,........
Nơi nhận Giám đốc
......................................

H

hongdao0701

Guest
21/9/11
49
0
8
32
quan 7
hihihihi, lên hỏi lại thì bảo chỉ cần làm quyết định tăng mức lương cơ bản và gửi lên BH thui, không phải qua phòng LĐTB và Xh. Mỗi một mức lương thì làm một quyết định. Quyết định này do mình tự lập, không cần mẫu nào đâu
Cộng hòa xã hội chủ nghĩa việt nam
Độc lập - .....
Quyết định điều chỉnh mức lương
- Căn cứ.....
- ......
Giám đốc Công ty CP ..... nay quyết định
Điều 1: điều chỉnh mức lương cơ bản trong doanh nghiệp theo mức lương cơ bản của nhà nước....
Điều 2: Thay đổi mức lương cơ bản đối với nhân viên .... từ mức ..... lên
Cụ thể là:
STT họ và tên Mức lương cơ bản cũ Mức lương cơ bản mới
Điều 3: Phòng kế toán nhận trách nhiệm này. Toàn bộ nhân viên có sự điều chỉnh trên cùng các phòng ban có trách nhiệm thi hành,........
Nơi nhận Giám đốc
......................................

chi có quyết định tăng lương thôi hả bạn? còn cần gì nữa k bạn?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA