Tờ khai thuế TNCN tháng 1/2011

• Thread starter Sungmin
  • Ngày gửi
S

Sungmin

Sơ cấp
9/12/10
4
0
1
37
TPHCM
Anh chị ơi cho em hỏi chút.
Em đang làm tờ khai thuế TNCN tháng 1/2011 nhưng khi em mở phần mềm và vào tháng 1/2011 thì phần mềm báo lỗi là: "Tháng 1/2010 bạn hãy kê khai theo mẫu 02/KK-TNCN và 03/KK - TNCN theo mẫu tờ khai của thông tư 84" như vậy là sao ạ? Em không thể vào làm được nên nhờ anh chị chỉ giúp em với nhé.

Em cám ơn!

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thuhanhvirbac

Trung cấp
5/4/06
139
0
16
Hanoi
Ai biết giúp mình gấp với!!!! Mình cần gửi báo cáo sớm

hoangoanhnguyen

hoangoanhnguyen

Cao cấp
27/11/09
233
2
18
TPHCM
Anh chị ơi cho em hỏi chút.
Em đang làm tờ khai thuế TNCN tháng 1/2011 nhưng khi em mở phần mềm và vào tháng 1/2011 thì phần mềm báo lỗi là: "Tháng 1/2010 bạn hãy kê khai theo mẫu 02/KK-TNCN và 03/KK - TNCN theo mẫu tờ khai của thông tư 84" như vậy là sao ạ? Em không thể vào làm được nên nhờ anh chị chỉ giúp em với nhé.

Em cám ơn!

Bạn xem lại phần in đậm nhé. Có thể bạn nhập lộn năm

L

Linh Sarah

Sơ cấp
13/5/09
7
0
0
46
Bình Dương
Bạn ơi mình bị y như vậy luôn, vừa gọi cho Phòng TTHT xong và đã giải quyết xong vấn đề rồi. Bạn hãy gỡ bỏ phần mềm HTKK 2.5.3 đang cài trên máy và cài đặt lại 2.5.3 khác nhé xong là ok liền hà. Cán bộ thuế chỗ mình bảo phần mềm bị lỗi mấy hôm nay đã sửa xong. Bạn thử đi nha!

behipdethuong

behipdethuong

Trung cấp
5/1/09
149
0
0
Hà Nội
Bạn ơi mình bị y như vậy luôn, vừa gọi cho Phòng TTHT xong và đã giải quyết xong vấn đề rồi. Bạn hãy gỡ bỏ phần mềm HTKK 2.5.3 đang cài trên máy và cài đặt lại 2.5.3 khác nhé xong là ok liền hà. Cán bộ thuế chỗ mình bảo phần mềm bị lỗi mấy hôm nay đã sửa xong. Bạn thử đi nha!

Thử làm theo bạn tới mấy lần rùi mà vẫn lỗi i xì đúc như trên :(

Sửa được rùi nahf, tớ down lại 2.5.3 trên gdt.gov.vn vẫn bị lỗi như vậy. nhưng vào trang web của cục thuế TP HCM down về thì chạy ngon rùi. Mọi ng vào đây down về nhé.
:::------------- Cuc Thue Thanh pho Ho Chi Minh -----------------:::::

Sửa lần cuối:
K

Kevin T

Guest
24/9/08
1
0
0
TPHCM
Mình cũng bị trường hợp này từ hôm qua rồi, sáng nay vô làm theo hướng dẫn của behipdethuong và đã ok rồi, Thanks bé híp nhiều nhé!

T

thetear1311

Guest
Mấy cái phần mềm này hay bị lỗ quá, em cũng bị như vậy nè, lại phải cài lại rùi

R

romeolove82

Guest
6/5/10
1
0
0
41
rạch giá
thanks bạn rất nhiều nhe. Tui cũng đang bị lỗi này nè. hôm nay mới sửa được. mệt mấy cái lỗi này ghê.

H

HaVo

Sơ cấp
13/6/08
5
0
0
45
Ha Noi
Thanks a lot. To da download tu trang do ve roi. Da ok roi.

N

ngomaikhanh

Guest
22/2/11
4
0
0
40
Hà Nội
Em cũng đã sửa được lỗi đó nhưng mà khi in ra đi nộp thì không có mã vạch. Ra chi cục thuế họ ko nhận và cho em xem 1 bản mẫu có mã vạch nhưng không giống bản của em. Chắc phầm mềm cũ. Liệu có phải họ chưa cập nhật mẫu mới này (bắt đàu sử dụng từ tháng 01.2011) ko nhỉ? Các bác chỉ em với. Em làm hộ chị kế toán thuế mới nghỉ nên còn lơ ngơ lắm. Nếu mai em đi nộp thì có bị phạt ko các bác nhỉ?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA