Thi liên thông đại học kinh tế quốc dân

• Thread starter thanhtan1989
  • Ngày gửi
T

thanhtan1989

Sơ cấp
3/3/11
22
1
1
34
nam định
em là sinh viên cao đẳng ktcn hà nội, chuyên ngành kế toán doanh nghiệp. tháng 7 năm nay là em ra trường rồi. em muốn liên thông lên đại học kinh tế quốc dân nhưng chưa biết thông tin gì cả. anh chị nào đã từng liên thông lên kinh tế quốc dân hay biết thông tin gì thì giúp em với.
em xin cảm ơn!

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thanhtan1989

Sơ cấp
3/3/11
22
1
1
34
nam định
không anh chị nào giúp em được ạ!
các anh chị có thông tin gì liên quan cùng được. như là thời gian mua hồ sơ, thời gian ôn tập, thi, hình thức thi. thi những môn nào?????
cố gắng giúp em với!

V

vipbuon90

Guest
27/8/10
1
0
0
33
Thanh Hoá
minh cung nhu ban day,ban co the cho minh so dien thoai de minh lien lac duoc ko? m cung hoc truong cdktcn,neu duoc thi cam on ban nhieu lam.

T

thanhtan1989

Sơ cấp
3/3/11
22
1
1
34
nam định
mình học lớp ckx 08.3 bạn học lớp nào thế?

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
tới tháng 7 bạn mới tốt nghiệp còn chưa biết bằng loại gì, nếu khá thì có thể mua hồ sơ ktqd nộp tháng 10 thi tuyển đợt 2, còn bằng tb thì đợt 2 năm 2012 bạn mới đủ đk dự thi ktqd,

O

oladvn

Guest
20/12/10
1
0
0
Hà Nội
Mình đang học liên thông trường Kinh Tế Quốc Dân nè.

Sửa lần cuối:
T

thanhtan1989

Sơ cấp
3/3/11
22
1
1
34
nam định
anh hoặc chị có thể nói rõ hơn được không? em điểm học phần chắc đủ bằng khá. em cuối tháng 6 sẽ thi tốt nghiệp. em muốn biết thời gian cụ thể hơn để có thể liên thông luôn. như là thời gian bán và nộp hồ sơ. thời gian thi. yêu cầu đối với sinh viên dự thi...
anh/chị cố gắng giúp em nha! em cảm ơn nhiều!

S

svnvn2007

Sơ cấp
1/2/10
9
2
3
36
Hà Nội
bạn nào mua được hồ sơ hoặc biết thông tin j` thì pm nick y/h : svnvn2007 của mình với nhé > thanks trước .

P

phuchatay

Guest
24/2/10
7
0
0
37
ha noi
mình làm hồ sơ rồi.thi liên thông ktqd.nếu học tại trường thì chỉ có duy nhất 1 đợt thi vào tháng 7,8 thui.còn học ở các trường liên kết thì có hai đợt đấy.đợt tháng 4 này cũng thi đấy.Mình bận đi làm nên khôg có thời gian đi ôn nên bạn nào có tài liệu thi liên thông ktqd chia sẻ với mình nhé.có gì gửi mail cho mình nhé.bichnuvn@gmail.com
cảm un các bạn nhiều!

S

svnvn2007

Sơ cấp
1/2/10
9
2
3
36
Hà Nội
cho mình hỏi đợt học tại trường bạn đã mua được hồ sơ chưa và mua ở đâu thế

C

chocolate88

Guest
16/4/10
9
0
0
Hà Nội
mình nghe nói ktqd đang có đợt tuyển.nhưng ko bít thực hư thế nào.mình cũng đang tìm hiểu để nộp hồ sơ đây.

N

ngochoa123

Guest
26/3/11
1
0
0
33
ha nam
thi lien thong

có ai biết đợt thi liên thông chuyên ngành kế toán gần đây nhất là bao giờ không ạ?

M

minhvnet

Guest
23/3/11
5
0
0
36
thanh hoa
Bạn chịu khó vào trang WEB của trường để nắm được thông tin cụ thể hơn. Yêu cầu cho việc bạn thi Liên thông là bằng tốt nghiệp Cao Đẳng của bạn phải là loại Khá. Khi bạn mua hồ sơ thì sẽ có một văn bằng kèm theo thông báo cụ thể: Học bổ sung môn gì, thi như thế nào, ngày giờ cụ thể? Thi tuyển đầu vào là 2 môn: Kế toán tài chính và Lý thuyết kiểm toán đấy. Cố gắng nhé.

T

Tinh1088

Sơ cấp
17/3/11
5
0
0
HN
Các bạn cho mình hỏi với. Học liên thông lên KTQD thì học chính quy chỉ có giờ hành chính thôi và học tại chức thì có thể là t7 và chủ nhật hoặc buổi tối nữa có phải không vậy?
Mình cũng vẫn mơ hồ lắm không biết có đúng không nữa!

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Các bạn cho mình hỏi với. Học liên thông lên KTQD thì học chính quy chỉ có giờ hành chính thôi và học tại chức thì có thể là t7 và chủ nhật hoặc buổi tối nữa có phải không vậy?
Mình cũng vẫn mơ hồ lắm không biết có đúng không nữa!
nếu học giờ HC là cấp bằng chính quy, còn học ngoài giờ HC thì cấp bằng tại chức,
các trung tâm liên kết họ có đào tạo bằng chính quy vào ngày t7 và cn

A

anni tran

Guest
28/3/11
3
0
0
ha noi
co ai biet khi nao truong ktqd ban ho so ma hoc tai truong ko? ma hoc lien ket co dc ko vay?minh dang dan do chang biet the nao! giup minh voi!

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
hic......mình cũng đang làm hồ sơ thi liên thông vào ktqd đợt này nè.hic.....ko bít thế nào nữa à.

A

anni tran

Guest
28/3/11
3
0
0
ha noi
ban mua ho so o dau the? minh cung dang muon mua ?

ban mua ho so o dau vay?khi nao thi?

Sửa lần cuối:
S

sadstar89

Guest
19/7/10
1
0
0
Hưng Yên
Bạn nào làm hồ sơ thi kinh tế quốc dân, cho mình hỏi một chút.Mình cũng mún thi liên thông và học tại trường, cho nên ai bít thông tin gì méc cho mình một chút về thông tin mua hồ sơ, ôn thi và lịch học tại trường với nha. Thank mọi người nhìu lắm,
Có gì liên lạc cho mình: Yahoo: cobethongay_2005hy
Sdt: 01652116189

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Bạn nào làm hồ sơ thi kinh tế quốc dân, cho mình hỏi một chút.Mình cũng mún thi liên thông và học tại trường, cho nên ai bít thông tin gì méc cho mình một chút về thông tin mua hồ sơ, ôn thi và lịch học tại trường với nha. Thank mọi người nhìu lắm,
Có gì liên lạc cho mình: Yahoo: cobethongay_2005hy
Sdt: 01652116189
Bạn đến thẳng Phòng tuyển sinh của trường KTQD mà mua hồ sơ, trong hồ sơ có hướng dẫn cụ thể, lịch ôn, thi, kinh phí dự tuyển ....
co ai biet khi nao truong ktqd ban ho so ma hoc tai truong ko? ma hoc lien ket co dc ko vay?minh dang dan do chang biet the nao! giup minh voi!
Học ở cơ sở liên kết bằng cũng do trương KTQD thôi, có điều là quản lý của họ k chặt chẽ như bên trường, ở đó toàn là những người đã đi làm, và quan trọng là vào được đó thì bác hồ cười rất tươi :052:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA