danh sách doanh nghiệp áp dụng theo ABC

• Thread starter Hstar
  • Ngày gửi
H

Hstar

Sơ cấp
26/1/10
12
0
1
33
Hà nội
Mọi người có ai biết tên Doanh nghiệp sản xuất nào mà có áp dụng phương pháp xác định chi phí dựa trên hoạt động (Phương pháp ABC) k?nói mình với,hay có cách nào để biết đc k,mình đg cần gấp lém,đg phải lên list danh sách các DN sản xuất có sdung p2 đấy mà mới đc 2 cty thui,hix,sắp phải nộp lên cho thầy mất rùi! Ai help mình với :((

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

Hstar

Sơ cấp
26/1/10
12
0
1
33
Hà nội
ah mình wen mất,các doanh nghiệp sản xuất trong nước pan ah :(.Bạn biết tên DN nào k,help mình với :)

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Mọi người có ai biết tên Doanh nghiệp sản xuất nào mà có áp dụng phương pháp xác định chi phí dựa trên hoạt động (Phương pháp ABC) k?nói mình với,hay có cách nào để biết đc k,mình đg cần gấp lém,đg phải lên list danh sách các DN sản xuất có sdung p2 đấy mà mới đc 2 cty thui,hix,sắp phải nộp lên cho thầy mất rùi! Ai help mình với :((

Theo chị được biết thì Philip VN cũng tính giá thành theo ABC đó

H

Hstar

Sơ cấp
26/1/10
12
0
1
33
Hà nội
Em cần danh sách ít nhất 10 doanh nghiệp,hic,mà mãi vẫn chưa được tên 5 doanh nghiệp kia.Còn ai biết chắc chắn DN sxuat nào thì comment e với,em cảm ơn rất nhiều.

T

thuyduongisvnu

Guest
28/5/11
3
0
0
Hanoi
Ðề: danh sách doanh nghiệp áp dụng theo ABC

Mình cũng đang tìm cái này. KHông biết bạn Hstar đã tìm được những công ty nào rồi? có thể chỉ giùm mình với được không?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA