Mẫu sổ sách theo hình thức chứng từ ghi sổ

• Thread starter truongmaihuong
  • Ngày gửi
T

truongmaihuong

Guest
25/2/11
13
0
0
34
Ha noi
Công ty em mới thành lập, em ko biết nên áp dụng hình thức ghi sổ gì. Tham khảo ý kiến mọi người trên diễn đàn, em chọn hình thức chứng từ ghi sổ không biết có hợp lý ko. Công ty em ko sử dụng phần mềm kế toán gì cả. Vì vậy mọi người làm ơn cho em xin mẫu sổ sách theo quyết định 48 của với hình thức chứng từ ghi sổ được ko a? Sắp cuối tháng rồi, em cần nhất là bảng thanh toán lương. Mọi người giúp em với nhé! Gửi qua gmail cho em cũng được. maihuong2802@gmail.com. Thanhks!!!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

do van

Trung cấp
19/8/09
69
0
0
Hà Nội
Bạn ơi bạn đã có mẫu sổ sách file excel theo hình thức chứng từ ghi sổ chưa? cho mình xin 1bản được không, mail của mình là dovan5989@gmail.com
Cảm ơn bạn nhiều.

Y

youyi

Guest
31/3/10
5
0
0
gia lai
có bạn nào có các mẫu sổ của hình thức nhật ký chứng từ..theo quyết định 15 hok....!!!! hjx mình đang làm báo cáo thực tập cần gắp lắm ùi..mà lên google tìm hoài hok đc...!!!! bạn nào có thì gửi cho mình với đc hok..dịa chỉ mail of mình nè halinh9x@gmail.com...!!!!!! cảm ơn cả nhà nghe

T

thuyquynh19

Guest
4/5/11
1
0
0
33
ha noi
em cũng đang làm báo cáo tốt nghiệp nhưng cần mẫu sổ của chứng từ ghi sổ theo quyết định 48. Ai có gửi qua mail cho em với nhé chotimem_nhoanh_90@yahoo.com

bacnamtraining

bacnamtraining

Cao cấp
22/1/11
867
35
28
45
Ha Noi
H

hatranngochung

Sơ cấp
5/2/10
13
0
0
Kien Giang
Mẫu sổ sách này mình tự làm đi bạn, bạn mua cuốn chế độ KTTC quyển 2 của nhà xuất bản bộ tài chính về xem nhé...

Sửa lần cuối:
D

dunghatinh

Trung cấp
22/9/09
142
1
0
HCM
mấy cái mẫu sổ đều có trong văn bản chế độ cả mà

H

hanghuedh

Sơ cấp
10/9/11
8
0
0
39
Quảng Trị
Mình cũng đang cần mẫu chứng từ ghi sổ theo QĐ 48 ai có thì mail cho mình với .hanghuedh@yahoo.com.Mình cảm ơn

M

meocon1987tg

Sơ cấp
14/12/11
3
0
0
Long An
Ðề: Mẫu sổ sách theo hình thức chứng từ ghi sổ

Bạn nào có file ễcl hinh thức chứng từ ghi sổ cho minh xin tham khảo với, mình là kế tóan mới ra trường. cty mình đang chuẩn bị làm quyết toán năm mà kế toán cũ ko lên sổ sách kế toán mình ko biết pahỉ bắt đầu từ đâu.Các bạn các anh chị giúp mình với!

Nếu các bạn có hãy mail cho mình qua địa chỉ: huynhni87@gmail.com

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA