Cần mẫu số sách kế toán theo hình thức NKC

• Thread starter co be buon
  • Ngày gửi
C

co be buon

Sơ cấp
4/3/11
0
0
0
Nam dinh
Các anh chị ơi.công ty em là công ty mới thành lập em đang là kế toán mới em chưa biết nên làm thế nào cả,giờ tất cả sổ sách kế toán em phải tự làm hết mọi người ạ.Có ai giúp em với,em định làm sổ theo phương pháp nhật kí chung mọi người ạ,nhưng em chưa biết nên làm những sổ sách j thì đúng nữa,mọi người chỉ giùm em với ạ có j gửi mail cho em nha:angellove_580@yahoo.com.vn hay sdt 0985353557.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Khongchuyen

Khongchuyen

Cao cấp
Add nick của mình vào, sáng thứ hai tới mình gửi cho bạn mẫu sổ sách để bạn tham khảo mà làm nhé!
Cố gắng lên, hồi mình mới đi làm phiếu thu - chi mình còn không biết viết cơ ạ!

C

co be buon

Sơ cấp
4/3/11
0
0
0
Nam dinh
minh cam on ban nhieu nha minh moi di lam nen chua hieu viec lam ban gui vao mail cho minh voi nha nik minh la:angellove_580 mail la:angellove5890@gmail.com

P

ptthuongdh8kt2

Guest
14/1/10
2
0
0
An Giang
Add nick của mình vào, sáng thứ hai tới mình gửi cho bạn mẫu sổ sách để bạn tham khảo mà làm nhé!

Bạn cho mình xin file mẫu sổ sách để mình tham khảo nha, mình mới nhận làm cho 1 cty nhưng mình còn lu bu quá, giờ không biết bắt đầu làm từ đâu nữa.
Thanks bạn nhiều nha!
mail của mình là: ptthuongdh8kt2@yahoo.com
nick: ptthuongdh8kt2

S

shybabygirl85

Guest
29/5/09
2
0
0
binh duong
bác không chuyên ơi cho e xin mẩu báo cáo nữa nha.e làm cho DNTN mà mới tốt nghiệp ra trường ah.hii
thanks a nha

mail cua e la :shybabygirl85@yahoo.com

R

rosewell

Guest
12/7/08
3
0
0
HP
bác không chuyên ơi cho e xin mẩu báo cáo nữa nha.e làm cho Cty TNHH chuyên về xây lắp mà e mới làm nên không biết phải làm như thế nào cả. bác gửi vào nick của em là dangthuhien@gmail.com
Cảm ơn bac nhieu nhé.

C

co be buon

Sơ cấp
4/3/11
0
0
0
Nam dinh
Cần mẫu sổ sách kế toán theo hình thức nhật kí chung.

anh khong chuyen oi anh gui cho em mau so sach ke toan di em dang rat can mau so sach nay anh ah,anh nho giup em nhanh len nha thanks anh nhieu ah

S

sang san

Guest
29/3/11
1
0
0
39
binh duong
Goi Anh Khong Chuyen

Anh cho em xin cac mau so ghi theo hinh thuc ke toan NKC nha Anh, em cung moi lam ke toan duoc 2 tuan ha, va lai cong ty cung moi thanh lap luon nen em khong co dieu kien hoc hoi Anh Chi di truoc, Anh giup em voi hen, cam on Anh nhieu lam
Dia chi mail cua em la honggam@smf.com.vn

Sửa lần cuối:
P

phamminhthu1981

Sơ cấp
12/2/11
7
0
0
hanoi
mẫu sổ nkc

Bạn gửi cho mình xin với nhé, Tks
email của mình: phamminhthu1981@yahoo.com.vn
nick: phamminhthu1981

Sửa lần cuối:
C

cagoca

Guest
14/7/08
38
0
6
Tp. HCM
Minh da add nick, goi cho minh xin voi nhe. Cam on ban nhieu.

V

vietngan

Guest
1/4/11
1
0
1
36
Hà Tĩnh
anh khongchuyen ơi, e gủi mail cho em với nữa nha. em cũng mới ra trường nên đang rất cần. đây là địa chỉ mail của em: vietnganbui@gmail.com

H

huyson

Guest
Các bác ơi công ty em đã thành lập được 5 năm rồi giờ chuyển đổi từ công ty tnhh sang công ty cổ phần, thay giám đốc, tăng vốn điều lệ, có bác nào có kinh nghiệp về vấn đề này chỉ cho em với, với lại khi công ty chuyển đổi như thế thì hệ thống sổ sách kế toán có chuyển đổi theo không ạh, em đang làm theo hình thức chứng từ ghi sổ, mà em lại mới vào không biết làm thế nào cả, có bác nào có kinh nghiệm xin giúp em với và cho em một hệ thống sổ sách file exel với nhé
Cam ơn các bac nhiều!!

Các bác ơi công ty em đã thành lập được 5 năm rồi giờ chuyển đổi từ công ty tnhh sang công ty cổ phần, thay giám đốc, tăng vốn điều lệ, có bác nào có kinh nghiệp về vấn đề này chỉ cho em với, với lại khi công ty chuyển đổi như thế thì hệ thống sổ sách kế toán có chuyển đổi theo không ạh, em đang làm theo hình thức chứng từ ghi sổ, mà em lại mới vào không biết làm thế nào cả, có bác nào có kinh nghiệm xin giúp em với và cho em một hệ thống sổ sách file exel với nhé
xin liên lạc với em theo địa chỉ: thaont@sigma.com.vn, thao_na2003@yahoo.com
Cam ơn các bac nhiều!!

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA