Thi Tuyển Và phỏng vấn vào Maritme Bank

• Thread starter phoenixsea
  • Ngày gửi
P

phoenixsea

Guest
17/3/11
5
0
0
35
Hà nội
Chào tất cả các bạn! Mình lập box này là hi vọng cùng được chia sẻ kinh nghiệm với các bạn đang thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân Hàng Hàng Hải Maritime Bank. Có bạn nào có thông tin gì mới thì vào đây cùng chia sẻ nha! Good luck!

Có bạn nào đang phỏng vấn vị trí Giao dich viên ko? Mình pv vòng2 hôm 18/3 nè có ai cùng pv hôm đó ko nhỉ? Ai có thông tin gì thì thông báo cho nhau nha! Thanks

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
U

unamed1710

Guest
22/3/11
30
0
0
hanoi
hihi tớ mới pv vòng 1 GDV bên maritime hôm qua,phoenixsea ơi bạn pv vòng 1 lâu không thì được gọi đi pv vòng 2 vậy, tớ thấy maritime đợt này tuyển GDV suốt hôm qua vẫn còn có người đi làm bài test nữa huhu chẳng hiểu có đỗ k hay lại tạch mất rùi chán quá!

hoangoanhnguyen

hoangoanhnguyen

Cao cấp
27/11/09
233
2
18
TPHCM
không biết lương lậu thế nào nhỉ?! lúc trước mình cũng có làm GDV ở NH nhưng lương khôg khá lắm.

U

unamed1710

Guest
22/3/11
30
0
0
hanoi
hình như ít người thi tuyển vào maritimebank gia nhập webketoan ấy, chẳng thấy ai có thông tin gì vậy huhu

P

phoenixsea

Guest
17/3/11
5
0
0
35
Hà nội
hihi tớ mới pv vòng 1 GDV bên maritime hôm qua,phoenixsea ơi bạn pv vòng 1 lâu không thì được gọi đi pv vòng 2 vậy, tớ thấy maritime đợt này tuyển GDV suốt hôm qua vẫn còn có người đi làm bài test nữa huhu chẳng hiểu có đỗ k hay lại tạch mất rùi chán quá!

Chào mọi người!mình có việc lâu quá hum nay mới vào diễn đàn.Mình pv hôm trước hum sau có kết quả gọi đi pv vòng2 liền àh.But huhu mình tạch vòng2 rùi!hic.but ko sao lần này mình lại apply típ hii.Các bạn ơi, cố lên nhé!

U

unamed1710

Guest
22/3/11
30
0
0
hanoi
huhu phoenixsea ơi chắc tớ tạch rồi chẳng hy vọng nữa đâu, đợt này cậu có nộp đâu nữa k?

P

phoenixsea

Guest
17/3/11
5
0
0
35
Hà nội
huhu phoenixsea ơi chắc tớ tạch rồi chẳng hy vọng nữa đâu, đợt này cậu có nộp đâu nữa k?

Vậy ah.Thui đừng buồn bạn àh cơ hội còn nhiều mà.hi.t cũng tạch đây nè.hì.t cũng nộp một vài nơi khác nữa but chưa hết hạn nên cũng chưa thấy gì.mà đợt này Maritime lại tuyển nhiều vị trí lắm nên t lại apply vào típ xem số mình sao hihi.chúng ta cùng cố gắng nha bạn!

C

comnhom1988

Guest
28/8/08
6
0
0
Thanh Hoá
Ự hự hự. Được gọi điện thông báo trúng tuyển, bảo đi hoàn thiện hồ sơ. Đã hoàn thiện hồ sơ từ thứ 4 tuần trước mà chưa thấy được gọi đi làm. Chả biết tn nữa (nghe phong phanh có mấy người ở công ty bà chị ngày trước cũng đi hoàn thiện hs mà ko được gọi đi làm - haizz). Trong khi chờ đợi tiếp tục thi vào ngân hàng khác vậy :((

U

unamed1710

Guest
22/3/11
30
0
0
hanoi
Ự hự hự. Được gọi điện thông báo trúng tuyển, bảo đi hoàn thiện hồ sơ. Đã hoàn thiện hồ sơ từ thứ 4 tuần trước mà chưa thấy được gọi đi làm. Chả biết tn nữa (nghe phong phanh có mấy người ở công ty bà chị ngày trước cũng đi hoàn thiện hs mà ko được gọi đi làm - haizz). Trong khi chờ đợi tiếp tục thi vào ngân hàng khác vậy :((

comnhom pv hôm nào mà t4 đã đc gọi đi hoàn thiện hồ sơ rồi, 1/4 mới là ngày ký hợp đồng cơ bạn ah cố chờ mấy ngày nữa đi

P

peartree

Guest
29/3/11
4
0
0
ha noi
tớ đi hoàn thiện hồ sơ vị trí DVTD 2 tuần rùi mà chưa thấy j, sút rụt quá cơ

có bạn nào đã hoàn thiện hồ sơ vị trí DVTD mà vẫn chưa thấy j ko? hú hú

Sửa lần cuối:
C

comnhom1988

Guest
28/8/08
6
0
0
Thanh Hoá
T phỏng vấn từ 2/3. Mãi không thấy gì tưởng trượt thì hôm 22 được thông báo trúng tuyển đi hoàn thiện hồ sơ. 23 đi hoàn thiện hỏi khi nào đi làm thì anh ấy bảo cứ đợi ngân hàng gọi điện. Đến giờ chưa thấy gì. Nản nhỉ. Ko biết có phải mùng 1/4 đi ký hợp đồng như bạn kia nói ko =.=

U

unamed1710

Guest
22/3/11
30
0
0
hanoi
thế hả comnhom pv vị trí gì thế, maritime tùy từng đợt hay sao ấy nhỉ có lúc pv 2 vòng có lúc lại pv 1 vòng chẳng biết thế nào nữa, lúc nào cũng phải chờ đợi thôi

C

comnhom1988

Guest
28/8/08
6
0
0
Thanh Hoá
T pv dịch vụ tín dụng bạn à. Nói chung sốt ruột lắm :009:

P

peartree

Guest
29/3/11
4
0
0
ha noi
T pv dịch vụ tín dụng bạn à. Nói chung sốt ruột lắm :009:

tớ cũng DVTD nè, đợi chờ lâu quá cơ. mà hôm đó anh nhận hồ sơ kêu đỗ rùi, chờ tầm 1 tuần mà thành ra 2 tuần chưa thấy j. chán thật

C

comnhom1988

Guest
28/8/08
6
0
0
Thanh Hoá
Chị t bảo ở công ty chị ấy ngày trước có người được maritime gọi đi hoàn thiện hồ sơ nhưng không thấy gọi đi làm.chả biết tn. Đừng hi vọng quá ko lại hụt hẫng. T thì kệ. đi thi ngân hàng khác thôi ( một điều lạ là cùng 1 vị trí mà tuyển rất nhiều đợt liên tiếp nhau???? - t thấy tuyển dụng bên Maritime chán )

P

peartree

Guest
29/3/11
4
0
0
ha noi
tớ vừa được gọi đến CN Đống đa làm rùi, ko bít lương vị trí DVTD thế nào nhỉ? có được lương kinh doanh khôg?

C

comnhom1988

Guest
28/8/08
6
0
0
Thanh Hoá
T được gọi chi nhánh Thanh Xuân. T xác định làm lấy kn để qua vị trí khác nên ko quan trọng lương lậu lắm :d

J

judylinh

Guest
4/3/10
2
0
0
35
Hà Nội
các bạn ơi cho mình xin ít kinh nghiệm làm test ở Maritime Bank với gồm những j vậy?T7 này mình cũng đi làm test mà chưa có kn j cả.Những bạn vừa được gọi đi làm là đã thi test từ bao giờ vậy?Mình apply vào vị trí GDV k biết có khó k nhỉ?

P

peartree

Guest
29/3/11
4
0
0
ha noi
các bạn ơi cho mình xin ít kinh nghiệm làm test ở Maritime Bank với gồm những j vậy?T7 này mình cũng đi làm test mà chưa có kn j cả.Những bạn vừa được gọi đi làm là đã thi test từ bao giờ vậy?Mình apply vào vị trí GDV k biết có khó k nhỉ?

tớ ko thi GDV nên ko bít nhưng chắc vị trí GDV không khó lắm đâu, ăn nói nhẹ nhàng, dễ nghe, bít về kế toán ngân hàng phần tiền gửi là oke

T được gọi chi nhánh Thanh Xuân. T xác định làm lấy kn để qua vị trí khác nên ko quan trọng lương lậu lắm :d

thế là thành đồng nghiệp rùi nhỉ? nhưng bạn ơi làm DVTD thì có tích lũy được kinh nghiệm ji cho vị trí thẩm định ko? tớ chỉ mún làm thẩm định thui

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA