Các phím tắt thông dụng trong excel?

• Thread starter cachep87
  • Ngày gửi
cachep87

cachep87

chief accounting
6/3/10
1,210
22
38
TP Hà Nội
www.ketoanxanh.com
Hiện tại công việc chính em chuyên sử dụng Excel là chính, anh chị có file (or đường link) hướng dẫn sử dụng các phím tắt trên Excel gửi giúp em với! Em cảm ơn nhiều!

(Box ứng dụng Excel dùng để trao đổi kiến thức, em xin phép mở đề tài này tại đây, nếu đề tài không đúng chỗ mong admin chuyển bài giùm)

Khóa học Quản trị dòng tiền
U

uocmoxanhbn2009

Trung cấp
28/9/09
123
0
16
bắc ninh
Mình đã vào google tìm đọc đc nhiều bài viết về phím tắt trên excell, nhưng vì mình chưa thể gửi file lên đây nên bạn vào google tìm nhé. Mà có nhiều bài về nhiều phím rất hữu dụng nhưng có 3 chức năng cơ bản nhất mà mình hay dùng thì lại ko thấy có. Mình tìm rất kỹ cũng ko thấy đó là cách căn bên trái, bên phải, căn giữa. Không lẽ để thực hiện các thao tác này buộc lòng phải dùng đến chuột mà ko có phím tắt để thực hiện chúng. Có bạn nào biết làm ơn chỉ giúp cho mọi ng tham khảo.

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Mình đã vào google tìm đọc đc nhiều bài viết về phím tắt trên excell, nhưng vì mình chưa thể gửi file lên đây nên bạn vào google tìm nhé. Mà có nhiều bài về nhiều phím rất hữu dụng nhưng có 3 chức năng cơ bản nhất mà mình hay dùng thì lại ko thấy có. Mình tìm rất kỹ cũng ko thấy đó là cách căn bên trái, bên phải, căn giữa. Không lẽ để thực hiện các thao tác này buộc lòng phải dùng đến chuột mà ko có phím tắt để thực hiện chúng. Có bạn nào biết làm ơn chỉ giúp cho mọi ng tham khảo.

Vào trang này có giúp gì cho các bạn không?

1.- Search The Knowledge Base

2.- Keyboard shortcuts - Excel - Microsoft Office

Thân

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Hai trang này toàn tiếng anh, nếu có tiếng việt thì tốt quá Bác ah...:015:

Em vào hồ sơ của tôi để tải Ebook toàn tập các phím tắt do Trần Quang Hải biên soạn tại đây

Giới thiệu sơ lược Ebook toàn tập các phím tắt do Trần Quang Hải biên soạn

• MICROSOFT WINDOWS
  • MICROSOFT WORD
  • MICROSOFT EXCEL
  • MICROSOFT ACCESS
  • MICROSOFT FONTPAGE
  • MICROSOFT POWERPOINT
  • OUTLOOK EXPRESS
  • INTERNET EXPLORER
  • TOTAL COMMANDER
  • Phím điều khiển phát một bản nhạc, video.
  • Các phím tắt dùng trong Firefox.
  • Các phím tắt dùng trong Picasa - Picasa là một phần mềm dùng để sắp xếp, chỉnh sửa, biên tập, quản lý các tập tin hình ảnh nhỏ gọn và tiện lợi. Từ Picasa bạn có thể đưa hình ảnh vào mail, lên web... Đặc biệt Picasa hỗ trợ tiếng Việt rất dễ sử dụng với cấu trúc chặt chẽ, giao diện thân thiện.
  • Các phím tắt dùng trong Acrobat Reader
  • Các phím tắt dùng trong Unikey
  • Các phím tắt dùng trong Vietkar9 - Vietkar9 phần mềm phát các tập tin nhạc, video với giao diện tiếng Việt, tích hợp chức năng nghe nhạc trực tuyến, ngoại tuyến, nghe radio trực tuyến, tạo karaoke cho các tập tin nhạc .mp3, hẹn giờ tắt máy tự động ... Vietkar9 với ưu điểm là giao diện thân thiện, dung lương nhỏ, ... và miễn phí. Vietkar9 là sản phẩm của FPT Music.

Chúc vui vẻ.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA