Cách download phần mềm kế toán misa miễn phí

• Thread starter thaohuyenkt
  • Ngày gửi
thaohuyenkt

thaohuyenkt

Trung cấp
5/4/11
131
4
18
34
Hà Nội
anh chị nào biết cách nói giúp em với

Khóa học Quản trị dòng tiền
bacnamtraining

bacnamtraining

Cao cấp
22/1/11
867
35
28
44
Ha Noi
Cái quan trọng là biết cách hay không /

mà có chỗ nào download phần mềm kế toán misa miễn phí

Đó là quan trọng nhất

cũng như làm kế toán rất giỏi nhưng không có chỗ để làm.
Ra đường vẫn bị công an bắt như thường 1

Làm kế toán không khó, nhưng cũng chẳng phải dễ !
Kiên trì là làm được kế toán .
Mr Cù Trọng Xoay :
Sky: bacnamtraining YM: bacnamtraining

L

ltlan

Guest
1/8/07
30
0
0
40
Hà Nội
thaohuyenkt

thaohuyenkt

Trung cấp
5/4/11
131
4
18
34
Hà Nội
em cảm ơn anh chị nhiều.em download được rùi

B

babylotusDN

Guest
10/8/11
1
0
0
Đà Nẵng
anh chị ơi, em mới tốt nghiệp kế toán thương mại, chưa tiếp xúc với phần mềm kế toán nhiều, muốn down phần mềm MISA miễn phí về để học tập thêm. Nhưng em down về rồi mà lại không cài được. Anh chị giúp em với. Em vô cùng cảm ơn!

Sửa lần cuối:
N

natuyet

Trung cấp
10/12/10
180
6
0
Hà Nội
Chào bạn babylotusDN!
Bạn vào đường link này download tài liệu về và cài đặt theo hướng dẫn nhé:
Công ty Cổ phần MISA > Sản phẩm > Chi tiết sản phẩm

anh chị ơi, em mới tốt nghiệp kế toán thương mại, chưa tiếp xúc với phần mềm kế toán nhiều, muốn down phần mềm MISA miễn phí về để học tập thêm. Nhưng em down về rồi mà lại không cài được. Anh chị giúp em với. Em vô cùng cảm ơn!

W

wytch

Guest
21/7/11
2
0
0
35
viet nam
Bác natuyet có link bản Misa SME 7.9 share cho e đc ko?

N

natuyet

Trung cấp
10/12/10
180
6
0
Hà Nội
Chào bạn motthoangmuathu!
Bình thường khi cài MISA hệ thống sẽ tự cài luôn cho bạn Microsoft SQL server desktop engine, nhưng nếu bạn cài MISA rồi mà vẫn chưa cài được SQL, vậy bạn mở bộ cài vào đường dẫn sau để cài thêm SQL nhé:
Mở bộ cài\MSDE\setup: cài

bạn ơi? sao mình không thấy chỗ cài đặt SQL nhỉ?

G

gam89

Guest
11/8/11
2
0
0
35
tra vinh
Bạn ơi, Mình có downd tài liệu Misa như đường dẫn của bạn, về cài được mà không mở lên được.
Bạn gíp mình với nha. Hình như không có SQL thì phải

H

huyennguyenaof

Sơ cấp
19/1/11
15
0
0
36
Hà Nội
tớ cũng thử với phần mềm misa rùi, bạn phải có cái license của công ty đó gửi mới sử dụng được. Công ty mình mới mở tưởng được sử dụng phần mềm miễn phí, ai ngờ đến tháng 9 là hết được sử dụng nữa, họ bắt mua, hình như 6tr mấy ý. Xài excel cho đỡ tốn

H

hung09

Cao cấp
22/12/06
257
0
16
39
Hà nội
tớ cũng thử với phần mềm misa rùi, bạn phải có cái license của công ty đó gửi mới sử dụng được. Công ty mình mới mở tưởng được sử dụng phần mềm miễn phí, ai ngờ đến tháng 9 là hết được sử dụng nữa, họ bắt mua, hình như 6tr mấy ý. Xài excel cho đỡ tốn
MISA có licence Express (Free) mà. Bạn gửi đơn đăng ký đến MISA sẽ được cấp hoàn toàn miễn phí. Không mất một khoản phí nào./

N

natuyet

Trung cấp
10/12/10
180
6
0
Hà Nội
Chào gam89!
Bạn kiểm tra xem Service manager đã chạy chưa nhé, bằng cách:
Vào Start/Program/MISA SME.NET 2010/ MISA SME.NET 2010 Tools/Service Manager: nếu Service chưa chạy thì bạn phải chạy dịch vụ lên (bằng cách tích vào nút Chạy/tiếp tục).
Có gì hồi âm mình biết nhé.

Bạn ơi, Mình có downd tài liệu Misa như đường dẫn của bạn, về cài được mà không mở lên được.
Bạn gíp mình với nha. Hình như không có SQL thì phải

K

kimngan0208

Guest
10/6/11
3
0
0
34
Tay ninh
không biết có nhiều lỗi như phần cũ không nữa

M

meocute

Guest
27/8/11
1
0
0
36
ninh thuan
chao anh chi! em cung muon download phan mem misa, nhung em dang ky lam thanh vien, thi may cu bao loi, em dang ky khong duoc.
cho em hoi co cach nao ko a!

N

natuyet

Trung cấp
10/12/10
180
6
0
Hà Nội
Chào meocute!
Bạn đăng ký tài khoản máy báo lỗi như thế nào, bạn có thể đính kèm màn hình lỗi để mình nhìn?
Tạm thời, mình gửi đường link download bộ cài MISA SME.NET 2010 R52.12, bạn tải về máy nhé:
http://download.misa.com.vn/misasoftware/MISASME2010/R52/MISA_SME.NET_2010_R52.12.zip

chao anh chi! em cung muon download phan mem misa, nhung em dang ky lam thanh vien, thi may cu bao loi, em dang ky khong duoc.
cho em hoi co cach nao ko a!