sổ chi tiết doanh thu và giá vốn

• Thread starter mssushi
  • Ngày gửi
M

mssushi

Guest
28/5/11
6
0
0
33
hà nội
ai có mẫu sổ chi tiết doanh thu và giá vốn thì cho em xin với. cô giáo em yêu cầu lên sổ chi tiết doanh thu và giá vốn mà em tìm mãi không thấy. mong mọi người giúp em nha! em đang cần lắm ạ
thanks so much.
mail của em là: bonghongthuytinh.0790@gmail.com

Khóa học Quản trị dòng tiền
bacnamtraining

bacnamtraining

Cao cấp
22/1/11
867
35
28
44
Ha Noi
Bạn ở HN thì ra số 5 Phan huy Chú nhé !

Mẫu biểu chuẩn của BTC đấy !

Làm kế toán không khó, nhưng cũng chẳng phải dễ !
Kiên trì là làm được kế toán .
Mr Cù Trọng Xoay :
Sky: bacnamtraining
YM: bacnamtraining

M

mssushi

Guest
28/5/11
6
0
0
33
hà nội
em cảm ơn nhưng mà em ko biết chỗ đấy, nhà em ở ngoại thành chắc cũng xa. Mà em đang cần gấp để làm báo cáo, nếu anh hay ai có mẫu thì gửi vào mail giùm em với, hay biết cách tìm trên mạng thì chỉ cho em. em cảm ơn nhiều ạ

G

giothienduong09

Sơ cấp
31/12/10
6
0
0
35
hai phong
bạn lên google tìm là sổ chi tiết doanh thu,giá vốn thì sẽ thấy trang tailieu.vn có mẫu đấy

thực ra nó không khác mẫu sổ cái đâu,chẳng qua là có thêm tên sản phẩm,sổ chi tiết được mở riêng cho từng loại sản phẩm còn sổ cái là cho tất cả các sản phẩm

nếu không có thì tìm một bài khoá luận về kế toán,doanh thu và xác định kết quả kinh doanh ở trên mạng trong đó có mấy sổ này đấy

M

mssushi

Guest
28/5/11
6
0
0
33
hà nội
cảm ơn bạn nhé! mình tìm thấy mẫu sổ chi tiết doanh thu ở trang tailieu.vn nhưng mà thấy nó là mẫu từ năm 96 nên nghĩ là có mẫu sổ mới hơn. mình sử dụng mẫu sổ đấy vào bài rồi. thank u bạn nhìu2 nhé

W

webktoan

Guest
3/11/10
2
0
0
34
nghe an
mọi người ơi cho mình hỏi là: doanh thu chưa thực hiện là khoản doanh thu sẽ phát sinh trong tương lai đúng hay sai???

Trịnh Hồng Khánh

Trịnh Hồng Khánh

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
Thành viên BQT
mọi người ơi cho mình hỏi là: doanh thu chưa thực hiện là khoản doanh thu sẽ phát sinh trong tương lai đúng hay sai???

Chính xác, ví dụ bạn cho thuê xe 6 tháng, mỗi tháng xuất hóa đơn dịch vụ cho thuê xe, nhưng khách hàng đã trả cho bạn 6 tháng tiền thuê thì hạch toán doanh thu chưa thực hiện

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA