Mẫu bảng lương cho từng nhân viên

• Thread starter do van
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
D

do van

Trung cấp
19/8/09
69
0
0
Hà Nội
Em chào cả nhà,
Hiện nay Giám đốc Công ty em yêu cầu bên em phải làm lương cho từng người, tức giữ bí mật lương của từng người đó ạ. Em chưa biết nên làm bảng lương cho từng nhân viên thế nào? và bên thuế chấp nhận khi kiểm tra. Anh chị nào có mẫu bảng lương tương tự có thể gửi cho em tham khảo được không ạh. Em cảm ơn anh chị nhiều.
mail của em là: dovan5989@gmail.com

Khóa học Quản trị dòng tiền
bacnamtraining

bacnamtraining

Cao cấp
22/1/11
867
35
28
44
Ha Noi
Chào bạn !

có nghia là bạn phải làm cái Payslip rùi

tham khảo ở đây

Phiếu trả lương

Làm kế toán không khó, nhưng cũng chẳng phải dễ !
Kiên trì là làm được kế toán .
Mr Cù Trọng Xoay :
Sky: bacnamtraining
YM: bacnamtraining

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Em chào cả nhà,
Hiện nay Giám đốc Công ty em yêu cầu bên em phải làm lương cho từng người, tức giữ bí mật lương của từng người đó ạ. Em chưa biết nên làm bảng lương cho từng nhân viên thế nào? và bên thuế chấp nhận khi kiểm tra. Anh chị nào có mẫu bảng lương tương tự có thể gửi cho em tham khảo được không ạh. Em cảm ơn anh chị nhiều.
mail của em là: dovan5989@gmail.com

Làm gì có bảng lương cho nhân viên, chỉ có lập 1 bảng lương chung sau đó dùng word hoặc excel để làm phiếu lương cho từng nhân viên bạn ạ. Dùng công cụ tìm kiếm trên diễn đàn với từ khoá "Phiếu lương",.....

The Hoang

The Hoang

Kế Toán Dạo
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
11/8/05
2,416
286
83
Sài Gòn - Phan Thiết
Chào bạn,
Bảng lương thì bạn vẫn làm bình thường cho tất cả mọi người. Đưa cho Giám Đốc duyệt và lưu chỉ ở kế toán thôi, khi thuế hỏi thì đưa ra cho họ xem. Sau đó, bạn dựa vào bảng lương đó mà làm thành Phiếu lương cho từng nhân viên. Phiếu lương này gửi cho nhân viên & ký trả lại cho kế toán lưu kèm theo bảng lương nếu thanh toán = TM.
Good luck

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA