Mỗi tuần một chuyên đề

Câu lạc bộ cà phê của kế toán Sài Gòn

• Thread starter tieulinhlinhquangnam
  • Ngày gửi
tieulinhlinhquangnam

tieulinhlinhquangnam

Guest
Các bạn miền Bắc thường có những buổi càphe trò chuyện, trao đổi kinh nghiệm chuyên môn với nhau, tại sao miền Nam mình không có những buổi hội họp để kết nối một tình bạn, tình anh em của hội nhà kế toán miền Nam chúng ta?
Vì thế Tiểu Linh xin đề xuất mở câu lạc bộ cà phê Sài Gòn,Vào sáng chủ nhật mỗi tuần,chúng ta sẽ hội họp tại một quán cà phê nào đó ở Gò Vấp, Tân Bình,Bình Thạnh,Phú Nhuận hoặc Q.1, Q.3 v..v.v!
Tại đây mình sẽ tăng cơ hội kết nối vòng tay kế toán Sài Gòn và cùng nhau giúp đỡ, học hỏi để nâng cao kiến thức chuyên môn!
Bạn nào muốn tham gia câu lạc bộ cà phê của kế toán Sài Gòn thì để lại lời nhắn cho mình!!!
Tieulinhlinhquangnam! 098.44.0.55.31
:014::welcome_2:welcome_2:welcome_2:welcome_2:welcome_2:welcome_2

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

Phuc Huong

Trung cấp
6/1/09
90
1
0
TP HCM
Ý kiến hay đấy, mình đăng ký 1 vé nha.

Sửa lần cuối:
170987

170987

最後まで希望を捨ててはいけない
19/7/10
285
3
18
36
cạnh nhà hàng xóm
Mình cũng xin đăng ký một vé.!!!
(Tố Uyên: 0121.7149.742)

Sửa lần cuối:
tieulinhlinhquangnam

tieulinhlinhquangnam

Guest
bạn phải để lại số điện thoại hoặc yahoo chat!

vubinhanduong

vubinhanduong

Trung cấp
ok mình đã gửi tin nhắn cho bạn rùi, mình tên là Trường, nếu được thì cũng có thể họp mặt ở Thủ Đức, kekeke

quocvietkevin

quocvietkevin

"Hotboy WKT"
11/12/10
98
3
0
Nghệ An
Ầy da! Toàn người đẹp chân dài hội tụ ở đây ta! :056:
Chị Linh nhà miềng làm trưởng ban được đấy nhỉ?
Hotboy kevin thì chắc chắn ko thể thiếu trong các vụ cà fê cà fáo này rồi.. ăn nhậu cũng làm được tuốt! hehe!:beer:
Cả nhà có thể liên lạc với kevin 24/24 (Chưa vợ con mà): 09888.90.787.:036:

The Hoang

The Hoang

Kế Toán Dạo
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
11/8/05
2,416
286
83
Sài Gòn - Phan Thiết
Các bạn miền Bắc thường có những buổi càphe trò chuyện, trao đổi kinh nghiệm chuyên môn với nhau, tại sao miền Nam mình không có những buổi hội họp để kết nối một tình bạn, tình anh em của hội nhà kế toán miền Nam chúng ta?
Vì thế Tiểu Linh xin đề xuất mở câu lạc bộ cà phê Sài Gòn,Vào sáng chủ nhật mỗi tuần,chúng ta sẽ hội họp tại một quán cà phê nào đó ở Gò Vấp, Tân Bình,Bình Thạnh,Phú Nhuận hoặc Q.1, Q.3 v..v.v!
Tại đây mình sẽ tăng cơ hội kết nối vòng tay kế toán Sài Gòn và cùng nhau giúp đỡ, học hỏi để nâng cao kiến thức chuyên môn!
Bạn nào muốn tham gia câu lạc bộ cà phê của kế toán Sài Gòn thì để lại lời nhắn cho mình!!!
Tieulinhlinhquangnam! 098.44.0.55.31
:014::welcome_2:welcome_2:welcome_2:welcome_2:welcome_2:welcome_2
Chủ nhật này off ở đâu thì gút lại rồi nhắn cho anh nhé.

kim dung nguyen

kim dung nguyen

Trung cấp
25/12/07
174
0
16
quang ngai - TpHCM
Híc. ANH The Hoang + Chị Linh Linh + Viet iu!!! đi cf chung rùi mà ko thèm rủ tụi em đi chung với nha! cái nì phạt nặng nè! Tự nhiên " bộ ba" đi nhở người khác hiểu lầm thì phải làm seo????!!!! ( Phải security chứ nhểy) :))

quocvietkevin

quocvietkevin

"Hotboy WKT"
11/12/10
98
3
0
Nghệ An
Híc. ANH The Hoang + Chị Linh Linh + Viet iu!!! đi cf chung rùi mà ko thèm rủ tụi em đi chung với nha! cái nì phạt nặng nè! Tự nhiên " bộ ba" đi nhở người khác hiểu lầm thì phải làm seo????!!!! ( Phải security chứ nhểy) :))
ơi!! Dung iu nghĩ sai bọn anh rồi! Bọn anh post len topic rỗng rãi đấy chứ!
http://www.webketoan.vn/forum/f183/quan-go-vap-cac-member-vao-day-nhe-70748.html
Đấy! đăng tin ko có iem nào trả lời! Bây h lại trách bọn anh kìa!:wall::wall:
Thôi được òi! Hôm sau cfê cfáo alo mà Dung iu ko đi là đừng trách hen!kiki

vubinhanduong

vubinhanduong

Trung cấp
Nge nói là Anh Hoàng và chị Linh hợp rơ lắm, nhiều chuyện hên nhờ anh Việt nếu khong thì ngồi tới chiều phải không, cha dân kế toán mà cũng tám giữ hen
Cafê chớp nhoáng quá nên nhiều mem không kịp trở tay, hehehehe

quocvietkevin

quocvietkevin

"Hotboy WKT"
11/12/10
98
3
0
Nghệ An
Nge nói là Anh Hoàng và chị Linh hợp rơ lắm, nhiều chuyện hên nhờ anh Việt nếu khong thì ngồi tới chiều phải không, cha dân kế toán mà cũng tám giữ hen
ui! nghe gọi tiếng "anh Việt" mà lòng cứ cồn cào! hehe! ơi! Hsau có gặp mẹt..sẽ đông người hơn thì phải xác định 8 là từ sáng đến tối là chắc luôn!

The Hoang
Cafê chớp nhoáng quá nên nhiều mem không kịp trở tay, hehehehe
Lần sau rút kinh nghiêm anh nhỉ? Báo từ đầu tuần..không lại bị mấy chị em trách..hix..hĩcc:wall::wall:

kim dung nguyen

kim dung nguyen

Trung cấp
25/12/07
174
0
16
quang ngai - TpHCM
ơi!! Dung iu nghĩ sai bọn anh rồi! Bọn anh post len topic rỗng rãi đấy chứ!
http://www.webketoan.vn/forum/f183/quan-go-vap-cac-member-vao-day-nhe-70748.html
Đấy! đăng tin ko có iem nào trả lời! Bây h lại trách bọn anh kìa!:wall::wall:
Thôi được òi! Hôm sau cfê cfáo alo mà Dung iu ko đi là đừng trách hen!kiki
Uả zị hả? Sao mình ko thấy ta!!!!!!:)) ừa lần sau đi alo nhé. Chưa có chồng nên đi tuốt hết. Đi chứ lở mai mốt " nhốt vào lồng" khó đi được lém! kekekeke. Lúc đó có muốn đi cũng khó lém! con níu chồng níu haizzz.
Nhưng: Từ thứ 2-6 ngày nào đi cũng ok. Thứ 7-cn hẹn trước mấy ngày để sắp xếp nhé. hehe

tieulinhlinhquangnam

tieulinhlinhquangnam

Guest
ai nói với mem vubinhanduong là anh Hoàng hợp rơ với chị Linh, anh í ấy à! gặp ai cũng hợp rơ hết! Tánh anh ấy vui vẻ, dễ gần gũi, biết đặt mình vào suy nghĩ của người khác
Không tin thì sắp xếp thời gian gặp anh í một lần xem!
Kevin này chắc bị vợ mắng nên nóa bậy í mà! Đúng là đồ " Sợ Vợ " hix hix hix!

H

hangqnkttc

Sơ cấp
29/3/10
6
0
0
Quảng nam
He he.
Cho mình tham gia hội với!
Thế các pác cho minh địa chỉ cafe với nha!, mình cũng muốn tham gia hội lém,
SĐT: 0169 997 0057

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
ek ek, Hội này rủ nhau đi được mí lần rồi ta ????
Hem thấy báo cáo kết quả gì cả.
Cho anh đăng ký với nha, số của anh là ........................... :004:
Thanks you !

Sửa lần cuối:
The Hoang

The Hoang

Kế Toán Dạo
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
11/8/05
2,416
286
83
Sài Gòn - Phan Thiết
ek ek, Hội này rủ nhâu đi được mí lần rồi ta ????
Hem thấy báo cáo kết quả gì cả.
Cho anh đăng ký với nha, số của anh là ........................... :004:
Thanks you !

em nó post rõ ràng là cafe mà pác này là rủ rê nhậu, còn hỏi mí lần nữa mới đau chứ ^^

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
em nó post rõ ràng là cafe mà pác này là rủ rê nhậu, còn hỏi mí lần nữa mới đau chứ ^^

Sory chú, anh oánh nhầm rủ nhau -> rủ nhâu làm gì có chữ nhậu đâu ????? :wall::wall::wall::026::026::026:

quocvietkevin

quocvietkevin

"Hotboy WKT"
11/12/10
98
3
0
Nghệ An
Sory chú, anh oánh nhầm rủ nhau -> rủ nhâu làm gì có chữ nhậu đâu ????? :wall::wall::wall::026::026::026:
SỢ Bác thiệt! chuyên nghiệp wá! Bác chắc đi nhầm nghề ồi! Bác phải làm luật sư mới đúng bác nhỉ? hehe

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA