đăng ký tờ khai nộp qua mạng bị báo lỗi "Cảnh báo: Lỗi hệ thống: java.lang.NullPointerException: nu

• Thread starter bimbim88
  • Ngày gửi
B

bimbim88

Sơ cấp
29/12/09
45
0
0
TPHCM
em vào đăng ký loại tờ khai nộp qua mạng nhưng máy báo lỗi như vậy là do đâu vậy hả các bác???em lam đúng theo hướng dẫn mà. các bác chỉ em với!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC
em vào đăng ký loại tờ khai nộp qua mạng nhưng máy báo lỗi như vậy là do đâu vậy hả các bác???em lam đúng theo hướng dẫn mà. các bác chỉ em với!!

Bạn cài lại phần mềm Java_Plugin_Jre thử xem.

B

bimbim88

Sơ cấp
29/12/09
45
0
0
TPHCM
bác ơi, em cài lại rồi, nhưng nó vẫn báo như vậy, phải làm sao đây hả bác??? cứ em với, cứ như thế này làm sao mà nộp tờ khai được. hichic

T

theghostnt

Sơ cấp
20/6/11
9
0
0
Hồ Chí Minh
Bạn dùng trình duyệt nào vậy?
Lưu ý là chỉ dùng với IE thôi nhé.

C

concuada

Sơ cấp
25/3/10
30
0
0
HN
Trường hợp lỗi trên do bạn dùng trình duyệt FF, bạn nên dùng trình duyệt IE nhé.

F

friends268

Cao cấp
16/11/10
247
1
0
35
ha noi
hiện tại còn lỗi đó hok bạn? :) :) :)

M

mituot2005

Trung cấp
25/7/08
98
0
0
42
HN
từ hôm qua đến h minh gửi tờ khai vẫn bị lỗ đó mà m dung IE mà. Thập chí còn cài lại Java mà vẫn bị lỗi vậy. ai có cách sửa giúp m với tks

Z

ZhouYu

Guest
6/6/11
1
0
0
36
UnderWorld
Cái đó là do máy chủ của tổng cục vào các ngày cao điểm có quá nhiều gói tin gửi đến do không phản hồi kịp nên mới phát sinh lỗi vậy thôi. Nộp qua mạng tốt nhất là bạn nên nộp sớm hoặc là nộp vào buổi tối.

M

mituot2005

Trung cấp
25/7/08
98
0
0
42
HN
mình nnộp vào tối đáy toàn bị lỗi java thôi
đến hnay là 22 nộp mà vẫn k đuọcc van cbị lỗi vậy . Nhờ bên taxonline hỗ trợ gửi đi báo gửi thành công nhưng lạ không xem đựoc tờ khai

F

friends268

Cao cấp
16/11/10
247
1
0
35
ha noi
khoảng 15' sau khi gửi thành công, bạn tra cứu lại xem được không nhé :)

T

trangkuem

Guest
7/9/11
7
0
0
35
ha noi
cái này bạn phải vào Tool/ Internet Option/ Delete cokies. Sau đó tắt tất cả trang web đang mở bằng trình duyệt IE đi và mở lại là ok

diemtuyen48

diemtuyen48

Trung cấp
Ðề: đăng ký tờ khai nộp qua mạng bị báo lỗi "Cảnh báo: Lỗi hệ thống: java.lang.NullPointerException: null", như vậy phải làm sao??

Em chào các Anh Chị. em cũng gặp trường hợp báo lỗi java như vậy? giơ em không biết làm sao? hỏi thuế thuế nói không sao. còn nói mình coppy vào uSb đưa lên xho ng ta xem, mà mình nộp sớm lắm, giờ sao đây Anh chị, làm ơn giúp em

H

huongcan83

Trung cấp
1/6/11
142
9
18
Vĩnh Phúc
Ðề: đăng ký tờ khai nộp qua mạng bị báo lỗi "Cảnh báo: Lỗi hệ thống: java.lang.NullPointerException: null", như vậy phải làm sao??

Tôi cũng bị như vậy, ai có cách j chỉ giúp tôi với.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA