Thi công chức vào ủy ban chứng khoán nhà nước

Offline Hà Nội 2014 tại Đồ Sơn-Hải Phòng

Trang 1/85 123451151 ... CuốiCuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 847
134,484 lượt xem
  1. Thành viên Hình đại diện của loanlinkin
    Địa chỉ
    hanoi
    Post Thanks / Like
    loanlinkin vẫn chưa có mặt trong diễn đàn

Thi công chức vào ủy ban chứng khoán nhà nước

Hi there. Ủy ban chứng khoán nhà nước đang tuyển công chức năm 2011. Có bác nào đã thi công chức vào ủy ban chứng khoán nhà nước k ạ, cho em hỏi kinh nghiệm với Em mới ra trường muốn thử sức thi vào đây theo các bác có khó khăn lắm ko ạ Thanks các bác đã giúp đỡ và chia sẻ

Xem thêm các bài viết mới nhất trong cùng chuyên mục này:

2. Khu vực quảng cáo
    Địa chỉ
    Advertising world

3. Thành viên cấp trung Hình đại diện của phuongthanh0201
    Địa chỉ
    hà nội
    Post Thanks / Like
    phuongthanh0201 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi loanlinkin Xem bài
    Hi there. Ủy ban chứng khoán nhà nước đang tuyển công chức năm 2011. Có bác nào đã thi công chức vào ủy ban chứng khoán nhà nước k ạ, cho em hỏi kinh nghiệm với Em mới ra trường muốn thử sức thi vào đây theo các bác có khó khăn lắm ko ạ Thanks các bác đã giúp đỡ và chia sẻ
    Tớ cũng định chiều nay đi nộp HS đây. Bạn nộp chưa? Tớ học TC. Bạn học trường nào đấy?

4. Thành viên Hình đại diện của loanlinkin
    Địa chỉ
    hanoi
    Post Thanks / Like
    loanlinkin vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    tớ học đại học ngoại ngữ ĐHQG tớ định thi vào CC Tiếng Anh. Tớ cũng học xong bên kinh tế cũng của Đại học quốc gia rồi nhưng chưa có bảng điểm+ Giấy chứng nhận tốt nghiệp nên tớ chỉ dám nộp tiếng anh thôi. Thế bạn nộp công chức ngành gì? Tớ định tuần sau mới lên nộp. Cậu lên nộp có j thông báo tình hình cho tớ với nhé. Ít người thi cái này quá, hik. À cậu add nick tớ có j mình trao đổi nhé: loan_linkin_park. Welcome^^

5. Thành viên cấp trung Hình đại diện của hongxuan209
    Địa chỉ
    Hà Nội
    Post Thanks / Like
    hongxuan209 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi loanlinkin Xem bài
    tớ học đại học ngoại ngữ ĐHQG tớ định thi vào CC Tiếng Anh. Tớ cũng học xong bên kinh tế cũng của Đại học quốc gia rồi nhưng chưa có bảng điểm+ Giấy chứng nhận tốt nghiệp nên tớ chỉ dám nộp tiếng anh thôi. Thế bạn nộp công chức ngành gì? Tớ định tuần sau mới lên nộp. Cậu lên nộp có j thông báo tình hình cho tớ với nhé. Ít người thi cái này quá, hik. À cậu add nick tớ có j mình trao đổi nhé: loan_linkin_park. Welcome^^
    tớ tưởng hôm nay là hết hạn nộp rồi mà bạn, tớ đang tiếc hùi hụi vì ko kịp làm hồ sơ nè huhu. tớ rất thích chứng khoán í

6. Thành viên cấp trung Hình đại diện của phuongthanh0201
    Địa chỉ
    hà nội
    Post Thanks / Like
    phuongthanh0201 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi hongxuan209 Xem bài
    tớ tưởng hôm nay là hết hạn nộp rồi mà bạn, tớ đang tiếc hùi hụi vì ko kịp làm hồ sơ nè huhu. tớ rất thích chứng khoán í
    Thông báo gia hạn thời gian thu hồ sơ tuyển dụng công chức UBCKNN năm 2011 (23/06/2011)

Nhằm tạo điều kiện cho các ứng viên thi tuyển có thêm thời gian hoàn thiện và nộp hồ sơ thi tuyển, Ủy ban Chứng khoán Nhà nước thông báo gia hạn thời gian thu hồ sơ tuyển dụng công chức năm 2011 đến 16h30 ngày 01/07/2011 (kế hoạch dự kiến là hết ngày 24/06/2011).
    Ngoài ra, đối với các ứng viên chuẩn bị tốt nghiệp năm 2011 nhưng tại thời điểm nộp hồ sơ chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp và bảng điểm, Ủy ban Chứng khoán Nhà nước tạo điều kiện để các ứng viên nộp hồ sơ thi tuyển. Tuy nhiên ứng viên phải đảm bảo nộp đầy đủ các giấy tờ trên trước ngày thi tuyển chính thức.

Hội đồng tuyển dụng UBCKNN

7. Thành viên cấp trung Hình đại diện của hongxuan209
    Địa chỉ
    Hà Nội
    Post Thanks / Like
    hongxuan209 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi phuongthanh0201 Xem bài
    Thông báo gia hạn thời gian thu hồ sơ tuyển dụng công chức UBCKNN năm 2011 (23/06/2011)

Nhằm tạo điều kiện cho các ứng viên thi tuyển có thêm thời gian hoàn thiện và nộp hồ sơ thi tuyển, Ủy ban Chứng khoán Nhà nước thông báo gia hạn thời gian thu hồ sơ tuyển dụng công chức năm 2011 đến 16h30 ngày 01/07/2011 (kế hoạch dự kiến là hết ngày 24/06/2011).
    Ngoài ra, đối với các ứng viên chuẩn bị tốt nghiệp năm 2011 nhưng tại thời điểm nộp hồ sơ chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp và bảng điểm, Ủy ban Chứng khoán Nhà nước tạo điều kiện để các ứng viên nộp hồ sơ thi tuyển. Tuy nhiên ứng viên phải đảm bảo nộp đầy đủ các giấy tờ trên trước ngày thi tuyển chính thức.

Hội đồng tuyển dụng UBCKNN
    ôi vậy à cảm ơn thông tin bạn đưa ra nhé! vậy thì sang tuần mình đi nộp thui! hì hì. nghe đến chứng khoán thấy hay hay. hi vọng là thi tuyển công bằng. nick yahoo của mình là xuan09nth có gì add nick rồi trao đổi các bạn nhé!

8. Thành viên Hình đại diện của tuantit1502
    Địa chỉ
    ha noi
    Post Thanks / Like
    tuantit1502 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    hj k biết bên UBCKNN chế độ đãi ngộ thế nào các bạn nhỉ...sao có vẻ ít người quan tâm thế nhỉ. chả bù mấy ngân hàng đông như quân nguyên.

9. Thành viên cấp trung Hình đại diện của ntyen88
    Địa chỉ
    Thanh Hoá
    Post Thanks / Like
    ntyen88 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    t nghe pà chị t nói UBCKNN chế độ đãi ngộ tốt lắm, lương cơ bản đã được nhân hệ số 2, bình quân đã khoảng 5 triêu/tháng, chưa kể linh tinh... Tốt nhưng có vẻ khó ghê

10. Thành viên Hình đại diện của tuantit1502
    Địa chỉ
    ha noi
    Post Thanks / Like
    tuantit1502 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi ntyen88 Xem bài
    t nghe pà chị t nói UBCKNN chế độ đãi ngộ tốt lắm, lương cơ bản đã được nhân hệ số 2, bình quân đã khoảng 5 triêu/tháng, chưa kể linh tinh... Tốt nhưng có vẻ khó ghê
    thế thì cũng ngang ngang mấy ngân hàng cổ phần nhỉ. :d thế h bạn đang làm ở đâu vậy Yến. sao k thử thi vào đấy vậy.

11. Thành viên cấp trung Hình đại diện của ildivo
    Địa chỉ
    Anywhere
    Post Thanks / Like
    ildivo vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    sao ko ai tham gi thi hay sao ma chang thay ý kiến gì vậy. Mọi người ơi, ai thi thì lên tiếng đi, trao đổi thông tin, tài liệu cho nhau đi