Thi công chức vào ủy ban chứng khoán nhà nước

• Thread starter loanlinkin
  • Ngày gửi
L

loanlinkin

Guest
12/1/11
3
0
0
35
hanoi
Hi there. Ủy ban chứng khoán nhà nước đang tuyển công chức năm 2011. Có bác nào đã thi công chức vào ủy ban chứng khoán nhà nước k ạ, cho em hỏi kinh nghiệm với:D Em mới ra trường muốn thử sức thi vào đây theo các bác có khó khăn lắm ko ạ:( Thanks các bác đã giúp đỡ và chia sẻ

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

phuongthanh0201

Sơ cấp
5/1/10
4
0
0
hà nội
Hi there. Ủy ban chứng khoán nhà nước đang tuyển công chức năm 2011. Có bác nào đã thi công chức vào ủy ban chứng khoán nhà nước k ạ, cho em hỏi kinh nghiệm với:D Em mới ra trường muốn thử sức thi vào đây theo các bác có khó khăn lắm ko ạ:( Thanks các bác đã giúp đỡ và chia sẻ

Tớ cũng định chiều nay đi nộp HS đây. Bạn nộp chưa? Tớ học TC. Bạn học trường nào đấy?

L

loanlinkin

Guest
12/1/11
3
0
0
35
hanoi
tớ học đại học ngoại ngữ ĐHQG tớ định thi vào CC Tiếng Anh. Tớ cũng học xong bên kinh tế cũng của Đại học quốc gia rồi nhưng chưa có bảng điểm+ Giấy chứng nhận tốt nghiệp nên tớ chỉ dám nộp tiếng anh thôi. Thế bạn nộp công chức ngành gì? Tớ định tuần sau mới lên nộp. Cậu lên nộp có j thông báo tình hình cho tớ với nhé. Ít người thi cái này quá, hik. À cậu add nick tớ có j mình trao đổi nhé: loan_linkin_park. Welcome^^

H

hongxuan209

Sơ cấp
6/5/11
12
0
0
Hà Nội
tớ học đại học ngoại ngữ ĐHQG tớ định thi vào CC Tiếng Anh. Tớ cũng học xong bên kinh tế cũng của Đại học quốc gia rồi nhưng chưa có bảng điểm+ Giấy chứng nhận tốt nghiệp nên tớ chỉ dám nộp tiếng anh thôi. Thế bạn nộp công chức ngành gì? Tớ định tuần sau mới lên nộp. Cậu lên nộp có j thông báo tình hình cho tớ với nhé. Ít người thi cái này quá, hik. À cậu add nick tớ có j mình trao đổi nhé: loan_linkin_park. Welcome^^
tớ tưởng hôm nay là hết hạn nộp rồi mà bạn, tớ đang tiếc hùi hụi vì ko kịp làm hồ sơ nè huhu. tớ rất thích chứng khoán í :(

P

phuongthanh0201

Sơ cấp
5/1/10
4
0
0
hà nội
tớ tưởng hôm nay là hết hạn nộp rồi mà bạn, tớ đang tiếc hùi hụi vì ko kịp làm hồ sơ nè huhu. tớ rất thích chứng khoán í :(

Thông báo gia hạn thời gian thu hồ sơ tuyển dụng công chức UBCKNN năm 2011 (23/06/2011)

Nhằm tạo điều kiện cho các ứng viên thi tuyển có thêm thời gian hoàn thiện và nộp hồ sơ thi tuyển, Ủy ban Chứng khoán Nhà nước thông báo gia hạn thời gian thu hồ sơ tuyển dụng công chức năm 2011 đến 16h30 ngày 01/07/2011 (kế hoạch dự kiến là hết ngày 24/06/2011).
Ngoài ra, đối với các ứng viên chuẩn bị tốt nghiệp năm 2011 nhưng tại thời điểm nộp hồ sơ chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp và bảng điểm, Ủy ban Chứng khoán Nhà nước tạo điều kiện để các ứng viên nộp hồ sơ thi tuyển. Tuy nhiên ứng viên phải đảm bảo nộp đầy đủ các giấy tờ trên trước ngày thi tuyển chính thức.

Hội đồng tuyển dụng UBCKNN

H

hongxuan209

Sơ cấp
6/5/11
12
0
0
Hà Nội
Thông báo gia hạn thời gian thu hồ sơ tuyển dụng công chức UBCKNN năm 2011 (23/06/2011)

Nhằm tạo điều kiện cho các ứng viên thi tuyển có thêm thời gian hoàn thiện và nộp hồ sơ thi tuyển, Ủy ban Chứng khoán Nhà nước thông báo gia hạn thời gian thu hồ sơ tuyển dụng công chức năm 2011 đến 16h30 ngày 01/07/2011 (kế hoạch dự kiến là hết ngày 24/06/2011).
Ngoài ra, đối với các ứng viên chuẩn bị tốt nghiệp năm 2011 nhưng tại thời điểm nộp hồ sơ chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp và bảng điểm, Ủy ban Chứng khoán Nhà nước tạo điều kiện để các ứng viên nộp hồ sơ thi tuyển. Tuy nhiên ứng viên phải đảm bảo nộp đầy đủ các giấy tờ trên trước ngày thi tuyển chính thức.

Hội đồng tuyển dụng UBCKNN
ôi vậy à cảm ơn thông tin bạn đưa ra nhé! vậy thì sang tuần mình đi nộp thui! hì hì. nghe đến chứng khoán thấy hay hay. hi vọng là thi tuyển công bằng. nick yahoo của mình là xuan09nth có gì add nick rồi trao đổi các bạn nhé!

T

tuantit1502

Guest
9/11/09
22
0
0
36
ha noi
hj k biết bên UBCKNN chế độ đãi ngộ thế nào các bạn nhỉ...sao có vẻ ít người quan tâm thế nhỉ. chả bù mấy ngân hàng đông như quân nguyên.:(

N

ntyen88

Sơ cấp
20/5/11
20
0
0
35
Thanh Hoá
t nghe pà chị t nói UBCKNN chế độ đãi ngộ tốt lắm, lương cơ bản đã được nhân hệ số 2, bình quân đã khoảng 5 triêu/tháng, chưa kể linh tinh... Tốt nhưng có vẻ khó ghê

T

tuantit1502

Guest
9/11/09
22
0
0
36
ha noi
t nghe pà chị t nói UBCKNN chế độ đãi ngộ tốt lắm, lương cơ bản đã được nhân hệ số 2, bình quân đã khoảng 5 triêu/tháng, chưa kể linh tinh... Tốt nhưng có vẻ khó ghê
thế thì cũng ngang ngang mấy ngân hàng cổ phần nhỉ. :d thế h bạn đang làm ở đâu vậy Yến. sao k thử thi vào đấy vậy.

I

ildivo

Trung cấp
22/9/08
75
1
8
35
Anywhere
sao ko ai tham gi thi hay sao ma chang thay ý kiến gì vậy. Mọi người ơi, ai thi thì lên tiếng đi, trao đổi thông tin, tài liệu cho nhau đi

T

tuantit1502

Guest
9/11/09
22
0
0
36
ha noi
sao ko ai tham gi thi hay sao ma chang thay ý kiến gì vậy. Mọi người ơi, ai thi thì lên tiếng đi, trao đổi thông tin, tài liệu cho nhau đi

hình như cũng có nhưng mọi ng chạy đâu hết rùi i bạn ah. thi cũng có tài liệu cơ hả bạn. bạn ôn cái j rùi.hjhj

I

ildivo

Trung cấp
22/9/08
75
1
8
35
Anywhere
Hôm nay mọi người có đi nghe giới hạn j không? Bắt đầu ôn thi thôi.
Mình thi CN Kế - Kỉểm, hy vọng ko có nhiều đối thủ :D

L

lavender162

Guest
5/7/11
2
0
0
36
nghe an
Hôm nay mọi người có đi nghe giới hạn j không? Bắt đầu ôn thi thôi.
Mình thi CN Kế - Kỉểm, hy vọng ko có nhiều đối thủ :D

hic...hum đấy bạn có đi không? hum đó tớ bận nên ko đi nghe đc..hic...tiếc wa...huhu...bi giờ không bit ôn như thế nào cả..

A

abank

Sơ cấp
4/5/10
6
0
0
36
HN
t đi nghe dc lúc cuối, thấy giới hạn cũng ko nhiều đâu, vẫn ôn vậy thôi.Bác nào có tài liệu hay đề thi j năm ngoái share cho em với. Thank you các bác nha.

H

hongxuan209

Sơ cấp
6/5/11
12
0
0
Hà Nội
có ai có kinh nghiệm thi năm ngoái hay là nghe đc ai nói ko share cho mọi ng đỡ run với! còn chưa đầy 3 tuần nữa thi rồi bà con ạ! :(

I

ildivo

Trung cấp
22/9/08
75
1
8
35
Anywhere
hic...hum đấy bạn có đi không? hum đó tớ bận nên ko đi nghe đc..hic...tiếc wa...huhu...bi giờ không bit ôn như thế nào cả..

Hôm đó mình có đi. Kế kiểm thì ôn kế toán chủ yếu về phần kế toán phát hành của tổ chức KDCK, và kiểm tóan thì học thêm cái QĐ89/2007/QĐ-TTg và NĐ105/2004/NĐ-CP
Còn Luật CC thì bỏ phần tuyển dụng, điều chuyển, phạt j đó :D
Nick Y! của mình là: ovid_li_evol
Có j thì cứ add rùi mình trao đổi, nhớ giới thiệu là thi UBCKNN nhé

L

lavender162

Guest
5/7/11
2
0
0
36
nghe an
Hôm đó mình có đi. Kế kiểm thì ôn kế toán chủ yếu về phần kế toán phát hành của tổ chức KDCK, và kiểm tóan thì học thêm cái QĐ89/2007/QĐ-TTg và NĐ105/2004/NĐ-CP
Còn Luật CC thì bỏ phần tuyển dụng, điều chuyển, phạt j đó :D
Nick Y! của mình là: ovid_li_evol
Có j thì cứ add rùi mình trao đổi, nhớ giới thiệu là thi UBCKNN nhé
cảm ơn bạn ildivo nhìu lắm ^^...

H

hoakkk

Guest
30/5/11
3
0
0
38
tphcm
tuyển ở hà nội phải không mấy bạn? chứ ở thành phố hồ chí minh đâu có tuyển

H

hongxuan209

Sơ cấp
6/5/11
12
0
0
Hà Nội
tình hình là sắp thi rồi mà chả thấy ai có ý kiến gì cả nhỉ? có ai có đề thi năm ngoái hay ko? cho mình xin với! đề tin học chuyên ngành càng tốt nhé :) mình thi cntt , nghe nói khó nhăn răng vì năm ngoái có một ng đỗ thôi à!` hix hix

A

abank

Sơ cấp
4/5/10
6
0
0
36
HN
mình cũng thi CNTT. tìm tài liệu chuyên ngành mà thấy khó wa.phần bảo mật hệ thống thông tin bác nào có tài liệu share e với.sap đến ngày thi rùi chưa học dc tẹo nào.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA