Chia sẻ tài liệu hướng dẫn sử dụng Phần mềm Kế toán Oracle FPT FIS?

• Thread starter sinhvien1986
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
sinhvien1986

sinhvien1986

Chuyên viên Web
22/6/09
942
11
0
38
Đà Nẵng
Đã từng đi Training sử dụng phần mềm kế toán Oracle FPT FIS cho các kế toán viên ở chi nhánh FPT ở các tỉnh. Nay không còn làm ở FPT nữa, các tài liệu hướng dẫn (kèm hình ảnh phần mềm) cách thao tác sử dụng nay vẫn còn trong My Computer. Định chia sẻ lên đây nhưng vẫn sợ bản quyền ? Mong các bác cho ý kiến. :1nono::1nono::1nono:

Update: Khuyến mãi cho các bác vài trang trong tài liệu hướng dẫn Phần mềm Kế toán . :005::005::005:

Sửa lần cuối:
  • Like
Reactions: hauydg
Khóa học Quản trị dòng tiền
bacnamtraining

bacnamtraining

Cao cấp
22/1/11
867
35
28
45
Ha Noi
Bạn ơi ! cứ chia sẻ

VN còn dùng chùa nhiều PM mà

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
sinhvien1986 nói:
Định chia sẻ lên đây nhưng vẫn sợ bản quyền? Mong các bác cho ý kiến.
Nếu đó là tài liệu mà FPT public thì bạn có thể chia sẻ. Ngược lại, nếu là tài liệu mật, tài liệu nội bộ thì bạn không nên chia sẻ.

bacnamtraining nói:
VN còn dùng chùa nhiều PM mà

1 cây làm chẳng nên non. Ai cũng nghĩ như thế, nên mới như thế. 3 diễn đàn tôi từng tham gia (wkt, gpe, và erps) đều không cho phép public các link các tài liệu, sản phẩm mang tính vi phạm bản quyền.

Sửa lần cuối:
N

nguoiconxunui

Khách vãng lai
29/6/04
1,280
215
63
Bình Định
aso2pc.co.cc
Nói chung là tài liệu nội bộ của công ty người ta thì không nên chia sẽ
(Đảm bảo tài liệu này các bạn có đọc, có thực hành tốt cở nào cũng không làm được ở các doanh nghiệp khác cùng triển khai Oracle)

sinhvien1986

sinhvien1986

Chuyên viên Web
22/6/09
942
11
0
38
Đà Nẵng
Bác nào muốn đọc, tham khảo tài liệu đầy đủ trên thì để mail lại ở đây. Em sẽ gửi vào hộp thư mail của các bác. Vì lý do bản quyền nên không thể post lên đây được.

Nói chung là tài liệu nội bộ của công ty người ta thì không nên chia sẽ
(Đảm bảo tài liệu này các bạn có đọc, có thực hành tốt cở nào cũng không làm được ở các doanh nghiệp khác cùng triển khai Oracle)

Nếu các doanh nghiệp cùng sử dụng Oracle do FPT FIS phân phối, cài đặt thì tài liệu hướng dẫn là 1, đều như nhau cả. Bác có thể là dân ngoại đạo hoặc giả vờ ngây thơ nên You don't know .......

Sửa lần cuối:
hanhks

hanhks

Trung cấp
23/8/07
134
0
0
38
Hà Nội
pivot.vn
Bác nào muốn đọc, tham khảo tài liệu đầy đủ trên thì để mail lại ở đây. Em sẽ gửi vào hộp thư mail của các bác. Vì lý do bản quyền nên không thể post lên đây được.

Nếu các doanh nghiệp cùng sử dụng Oracle do FPT FIS phân phối, cài đặt thì tài liệu hướng dẫn là 1, đều như nhau cả. Bác có thể là dân ngoại đạo hoặc giả vờ ngây thơ nên You don't know .......

Yes, theo mình bạn nào muốn tham khảo xin để lại mail. Như các bác đã nói là tài liệu nội bộ. Với lại theo như mình thấy, cho dù bạn đã có cả núi tài liệu mà không có hệ thống để thử nghiệm, khám phá thì cũng như nhìn bức vách thôi. Đọc xong hổng nhớ được j đâu.

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
Để tránh trở thành topic mang tính xin/cho. Topic Closed!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA