Kết quả thi bảo hiểm xã hội 2011 - 2012 - Trang 291

Offline Hà Nội 2014 tại Đồ Sơn-Hải Phòng

Trang 291/462 đầuđầu ... 191241281287288289290291292293294295301341391 ... CuốiCuối
950,190 lượt xem
  1. Thành viên Hình đại diện của chipichi
    Địa chỉ
    Hà Nội
    Post Thanks / Like
    chipichi vẫn chưa có mặt trong diễn đàn

Kết quả thi bảo hiểm xã hội 2011 - 2012

Chào cả nhà!
    Mình mới thi viên chức ngành bảo hiểm xã hội xong. Có bạn nào biết khoảng bao lâu sau thì sẽ có kết quả không. Mình đi thi mà thấy thất vọng về cách họ tuyển người quá.

Xem thêm các bài viết mới nhất trong cùng chuyên mục này:

2. Khu vực quảng cáo
    Địa chỉ
    Advertising world

3. Thành viên Hình đại diện của hangvy31
    Địa chỉ
    Bắc Cạn
    Post Thanks / Like
    hangvy31 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    Bây giờ mình đang mang máng trong đầu lí do tại sao có bạn lại bảo bhxh đã gỡ bỏ các title về tuyển dụng.
    Bạn nào còn file danh sách thí sinh dự thi cụm 1 thì post giúp mình với? Mình đang cần làm sáng tỏ một vài điều???

4. Thành viên Hình đại diện của Vu Vuong
    Địa chỉ
    Hà Nội
    Post Thanks / Like
    Vu Vuong vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    Cụm1 ngoài 1 file dscum1 về sau còn bổ sung thêm 1 số người bằng 1 file nữa cơ mà. Bạn có xem cả 2 ko?

5. Thành viên cấp trung Hình đại diện của anhtranictu
    Địa chỉ
    Ha Tinh
    Post Thanks / Like
    anhtranictu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    [QUOTE=tuyetptm;936852]Các bạn có ai còn danh sách thí sinh tham gia của cụm 1 không? ở huyện mình có 6 chỉ tiêu, người đi thi, nhưng bi giờ xem kết quả thì lại tự nhiên đâu ra thêm 1 người nữa thi?mình thấy lạ quá nên ai còn lưu danh sách gửi cho mình với mình kiểm chứng xem tại sao có chuyện kỳ lạ vậy?hic[/QUOTE

Cái này theo mình nhớ ko nhầm thì đợt thông báo nộp hồ sơ BHXH VN có hướng dẫn thí sinh có thể nộp hồ sơ và thi khác nơi tỉnh mình đăng ký mà. Cho nên có thể khi nơi cụm bạn thi thì chỉ có danh sách cùng cụm, còn bạn kia thi ở cụm khác nhưng đăng ký làm tại tỉnh bạn nên giờ có kết quả mới thêm "người lạ" như vậy. Mình cũng không nhớ lắm, bạn thử tìm lại danh sách các cụm thi rồi thử tìm xem.

6. Thành viên Hình đại diện của luong tuan
    Địa chỉ
    Việt Nam
    Post Thanks / Like
    luong tuan vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    Số điện thoại nóng thi tuyển viên chức: 0913 565 910 - 0903 206 321

Trích nguyên văn Nguyên văn bởi nhamnguyen Xem bài
    Có bạn nào thi Tin ở thái bình k?
    Hôm nay mình lên phòng tổ chức can bộ hỏi, có lẽ Thái Bình họ không áp dụng theo quyết định 3861.
    Chú ở phòng tổ chức tỉnh mình nói tỉnh lấy 5 chỉ tiêu có 4 đặc cách nên chỉ lấy 1
    ? Thế tại sao không cho bọn em cùng sang vị trí còn lại?
    tl: Phải căn cứ theo đăng ký vào đâu
    ? Chúng em là những người đăng ký thi vào những phòng đã có đặc cách thì việc đi thi không có ý nghĩa gì?
    tl: đúng vì phòng đó có người vào rồi
    ? Sao không có thông báo cho chúng em để chúng em không phải đi thi nữa vì việc đi thi không có ý nghĩa gì?
    tl: Cái này do bhxhvn chứ tỉnh không có liên quan gì

Các bạn trong diễn đàn cho mình ý kiến với. Bây giờ mình rất hoang mang và không hiểu chuyện gì cả?
    Chào Bạn! Cán bộ Phòng Tổ chức - Hành chính Thái Bình trả lời cho bạn lài sai về nguyên tắc!
    Tuy Phòng đã có người Đặc cách! các bạn đi thi vẫn có nhiều ý nghĩa!
    Nếu Bạn được điểm cao sẽ có rất nhiều vị trí đang chờ đón bạn vào làm việc (Nguyện vọng 2).
    Nếu Bảo hiểm xã hội Tỉnh Thái Bình Vẫn còn thiếu chỉ tiêu thì vẫn phải đăng ký lên BHXHVN để tuyển vị trí còn thiếu. Thì Bạn vẫn có cơ hội về Thái Bình!
    Thân ái chào bạn! Chúc bạn may mắn và thành công!
    thay đổi nội dung bởi: luong tuan, ngày 24-09-2011 lúc 06:34

7. Thành viên cấp trung Hình đại diện của cogaimattroi86
    Địa chỉ
    hà nội
    Post Thanks / Like
    cogaimattroi86 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi hangvy31 Xem bài
    Bây giờ mình đang mang máng trong đầu lí do tại sao có bạn lại bảo bhxh đã gỡ bỏ các title về tuyển dụng.
    Bạn nào còn file danh sách thí sinh dự thi cụm 1 thì post giúp mình với? Mình đang cần làm sáng tỏ một vài điều???
    THÍ SINH DỰ TUYỂN TẠI CÁC ĐƠN VỊ DƯỚI ĐÂY SẼ THI TẠI CỤM THI SỐ 01
    Trang tin điện tử Bảo hiểm xã hội Việt Nam-Văn bản chỉ đạo của Ngành
    - THÔNG BÁO BỔ SUNG DANH SÁCH THÍ SINH DỰ TUYỂN VÀO CÁC VỊ TRÍ THUỘC BHXH CÁC TỈNH, THÀNH PHỐ ĐỐI VỚI CỤM THI SỐ 1
    (Tổ chức tại Thành phố Hà Nội ngày 25-26/6/2011).
    Trang tin điện tử Bảo hiểm xã hội Việt Nam-Văn bản chỉ đạo của Ngành

8. Thành viên Hình đại diện của nhamnguyen
    Địa chỉ
    TH
    Post Thanks / Like
    nhamnguyen vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi luong tuan Xem bài
    Số điện thoại nóng thi tuyển viên chức: 0913 565 910 - 0903 206 321

Chào Bạn! Cán bộ Phòng Tổ chức - Hành chính Thái Bình trả lời cho bạn lài sai về nguyên tắc!
    Tuy Phòng đã có người Đặc cách! các bạn đi thi vẫn có nhiều ý nghĩa!
    Nếu Bạn được điểm cao sẽ có rất nhiều vị trí đang chờ đón bạn vào làm việc (Nguyện vọng 2).
    Nếu Bảo hiểm xã hội Tỉnh Thái Bình Vẫn còn thiếu chỉ tiêu thì vẫn phải đăng ký lên BHXHVN để tuyển vị trí còn thiếu. Thì Bạn vẫn có cơ hội về Thái Bình!
    Thân ái chào bạn! Chúc bạn may mắn và thành công!
    Cảm ơn bạn nhé. Khi mình hỏi vậy trong tỉnh còn có chỉ tiêu nào không
    tl: Không nếu mặn mà với bhxh thì sang năm thi tiếp.
    Mình được 264 điểm nhưng lấy chồng rồi nên nguyện vọng lớn nhất là được làm ở quê. Nếu đi sang tỉnh khác liệu mình có chuyển được về quê tức là mình nói chuyện 1 hay 2 năm nữa ấy?

à bạn ơi! Bạn có biết quyết định 3861 có phải chỉ áp dụng cho một số tỉnh không?

9. Thành viên cấp trung Hình đại diện của hugo1212
    Địa chỉ
    eahleo-đaklak
    Post Thanks / Like
    hugo1212 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    có bạn nào ở daklak được gọi điện kí hợp đồng chưa ta mình chưa thấy j cả nghe nói đầu tháng 10 đi làm mừ hức hức

10. Thành viên cấp trung Hình đại diện của tackehoa266
    Địa chỉ
    ha noi
    Post Thanks / Like
    tackehoa266 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    Các bạn đỗ ở Hà Nội đã có tin tức gì về việc ký hợp đồng chưa vậy? mà bây giờ mình phải làm những gì nhỉ? có bạn nào biết không chỉ cho mình với.cám ơn các bạn trước nhé

11. Thành viên Hình đại diện của nhamnguyen
    Địa chỉ
    TH
    Post Thanks / Like
    nhamnguyen vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    Các bạn có trường hợp giống mình đã hỏi được gì chưa thì thông tin để cùng biết nhé

M vừa gọi lên số đt nóng của bhxh rồi câu trả lời cho các bạn ngành tin đây: Các tỉnh phía bắc chỉ tiêu cntt nói chung là nhân sự không thiếu như miền nam cho nên công văn 3861 chỉ áp dụng cho những tỉnh thiếu. Trong tuần tới bhxh sẽ tổng kết và đưa ra danh sách những nơi còn thiếu chỉ tiêu để chúng ta làm nguyện vọng. Thế là phải đi tỉnh khác rồi các bạn ạ. Thôi chờ xem nơi nào gần thì đi vậy. Chúc các bạn may mắn.
    thay đổi nội dung bởi: nhamnguyen, ngày 24-09-2011 lúc 08:13

12. Thành viên Hình đại diện của hoainhan193
    Địa chỉ
    Quang Nam
    Post Thanks / Like
    hoainhan193 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    có bạn nào đỗ ở đà nẵng có thông tin j chưa?vb nói ngày 01/10 đi làm rồi mà sao chwa thấy j hết nhỉ. lo quá đi mất