Kết quả thi bảo hiểm xã hội 2011 - 2012 - Trang 342

Offline Hà Nội 2014 tại Đồ Sơn-Hải Phòng

Trang 342/462 đầuđầu ... 242292332338339340341342343344345346352392442 ... CuốiCuối
950,209 lượt xem
  1. Thành viên Hình đại diện của chipichi
    Địa chỉ
    Hà Nội
    Post Thanks / Like
    chipichi vẫn chưa có mặt trong diễn đàn

Kết quả thi bảo hiểm xã hội 2011 - 2012

Chào cả nhà!
    Mình mới thi viên chức ngành bảo hiểm xã hội xong. Có bạn nào biết khoảng bao lâu sau thì sẽ có kết quả không. Mình đi thi mà thấy thất vọng về cách họ tuyển người quá.

Xem thêm các bài viết mới nhất trong cùng chuyên mục này:

2. Khu vực quảng cáo
    Địa chỉ
    Advertising world

3. Thành viên cấp cao Hình đại diện của matvu
    Địa chỉ
    Hà Nội
    Post Thanks / Like
    matvu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    uh!
    tớ cũng thấy vậy nhưng tớ hỏi t hì họ cứ baor là điền vào đấy. không biết có là thê nào?

4. Thành viên Hình đại diện của tuanvtic
    Địa chỉ
    lạng sơn
    Post Thanks / Like
    tuanvtic vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    ca nha oi! cho minh hoi chut voi. co phai la sau 2 thang thu viec thi nhung nguoi ma chua dong bao hiem xa hoi lan nao thi phai ky hon dong tap su 1nam nua va luong van la 85% khong vay?minh thay co thong tin nhu vay khong biet co dung khong? ca nha giup minh voi nha.

5. Thành viên cấp cao Hình đại diện của thuBHXH
    Địa chỉ
    bac giang
    Post Thanks / Like
    thuBHXH vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    nếu bạn làm ở miền núi thì được 100% lương theo nghị định 116/nđ-cp ngày 10 tháng 10 năm 2003.ok

6. Thành viên cấp trung Hình đại diện của phuongnt2406
    Địa chỉ
    ha noi
    Post Thanks / Like
    phuongnt2406 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    bạn matvu ơi cho m hỏi những bạn > 150 điểm bị thiếu điểm 1 môn thì trong mẫu đơn viết ký hợp đồng và làm việc tại bảo hiểm xã hội... luôn, còn những bạn nguyện vọng 2 trong đơn lại viết thay đổi vị trí dự tuyển ở bất cứ đơn vị nào thuộc BHXH TP HN, như tỉnh mình ở Thanh Hóa miền núi thiếu nhiều nếu viết như vậy thì ở xuôi là COCC hết, còn m cũng chỉ tính nước đi miền núi thôi trong khi m đang được 276 điểm và biết chắc huyện bên cạnh nhà m đang thiếu chỉ tiêu. và trong đơn NV2 kính gửi cả Giám đốc BHXH TP HN thế là đơn m gửi đi cả BHXHVN và BHXH tỉnh à bạn

đó là mẫu đơn rồi liệu m thay đổi chút là đăng ký chính xác huyện nào có được ko nhỉ. sao 2 cái mẫu đơn đó m thấy tnao ấy đơn cho những người có điểm thi < 50 điểm vừa xúc tích lại ko có kẽ hở còn đơn cho người NV2 thì có kẽ hở. Các bạn thấy thi đại học NV2 cũng phải qua điểm sàn thế mới có cơ hội cho các bạn điểm cao chuyển trường, chứ bảo ưu tiên NV1 mà điểm thấp thì lấy điểm cao lại rớt thì xã hội này....
    thay đổi nội dung bởi: phuongnt2406, ngày 12-10-2011 lúc 14:58

7. Thành viên cấp cao Hình đại diện của thuBHXH
    Địa chỉ
    bac giang
    Post Thanks / Like
    những người bị liệt 1 môn mà được gọi thì làm tại vị trí còn thiếu tại huyện người đó đăng ký.còn những người trên 50 điểm 1 môn thì được quyền đăng ký vào huyện khác hoặc tỉnh khác còn chỉ tiêu.vì thi theo huyện mà bạn.đó là bất cập nhưng chấp nhận thôi chứ làm thế nào.cùng vị trí người ở huyện này 190 điểm đã đỗ trong khi ở huyện khác 250 điểm vẫn trượt...

8. Thành viên Hình đại diện của luong tuan
    Địa chỉ
    Việt Nam
    Post Thanks / Like
    luong tuan vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    [QUOTE=nhung1006;948523]
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi dothianhhong Xem bài
    web bhxhvn chưa xoá thông báo nào cả, bạn vào trang bhxhvb, vào văn bản, vào văn bản chỉ đạo của ngành. Trong đó có tất cả các thông báo từ buổi đầu thông báo tuyển dụng đến nay. Vì văn bản mỗi ngày 1 nhiều nên bạn chọn trang 5 hoặc 6 thì sẽ thấy
    Chúc bạn may mắn[/QUOTE

mình đã tìm all các trang rồi, thực sự là k có, mình cũng tìm thấy rồi, nhưng k phải ở trang BHXHVN mà ở BH tỉnh khác. Mình cũng k hiểu lý do xóa nữa, nhưng chắc chắn k có trong trang BHXH VN đâu bạn
    Em ở đâu Vĩnh Phúc vây/
    Anh là Người Vĩnh phúc đây!
    Anh đang làm ở BHXHVN!
    Có gì cho số điện thoại anh sẽ hỏi thông tin cho

9. Thành viên cấp trung Hình đại diện của kimnganminh
    Địa chỉ
    hai hau - nam định
    Post Thanks / Like
    kimnganminh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    mỗi bác một phách bít thể nào mà lần. tóm lại họ vẫn lấy người đặt chỗ trước.còn bây giờ cứ nộp nguyện vọng, còn nước còn tát các bạn ah
    các bạn nên nộp nhưng nơi mình bít để còn kiểm tra đc
    ai đc thấp hơn mình mà vẫn được vào.gần địa phương ưu tiên sau đó tiến lên xa

10. Thành viên cấp trung Hình đại diện của phuongnt2406
    Địa chỉ
    ha noi
    Post Thanks / Like
    phuongnt2406 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    bạn thubhxh ơi m chưa hiểu ý của bạn bạn cho m xin sdt of bạn để tiện trao đổi ko. mạng của m chập chờn và vào lâu quá

11. Thành viên cấp cao Hình đại diện của thuBHXH
    Địa chỉ
    bac giang
    Post Thanks / Like
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi phuongnt2406 Xem bài
    bạn thubhxh ơi m chưa hiểu ý của bạn bạn cho m xin sdt of bạn để tiện trao đổi ko. mạng của m chập chờn và vào lâu quá
    hì.thực ra mình cũng không rõ lắm đâu,BHXH này ngay từ lúc thi đã thấy luộm nhuộm rồi.mình cũng trượt đang chờ NV2 thôi mà

12. Thành viên cấp trung Hình đại diện của kimnganminh
    Địa chỉ
    hai hau - nam định
    Post Thanks / Like
    kimnganminh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    các bạn nộp nguyện vọng 2, các bạn nộp tại phòng nào của Ban tổ chức cán bộ của BHXH VN vậy?