Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

• Thread starter hoanghuytu
  • Ngày gửi
hoanghuytu

hoanghuytu

Cao cấp
7/9/06
562
13
18
40
Thanh Hóa
Mình có vào trang thông tin điện tử của Kiểm toán nhà nước, nhưng chẳng thấy họ thông báo về thi tuyển đâu. Mà trong cuộc họp đầu năm họ nói năm nay sẽ tuyển khoảng 200 kiểm toán viên.
Các bạn nếu có ai biết thông tin gì liên quan đến tuyển dụng của Kiểm toán nhà nước thì thông tin lên đây cho mình và các bạn có cùng quan tâm biết với nhé.

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nuongcu

Sơ cấp
8/9/10
34
1
6
74
HCM
He he, mình cũng đã quan tâm tới đề tài này cách đây 1 tháng rồi. Có đứa bạn tháng 9 này thi KTNN.

Sửa lần cuối:
sadako

sadako

Tiểu Xú Quỷ
9/1/11
220
1
0
nghệ an
sao lại thế được, ko có chuyện chỉ nhận người quen đâu, chú mình bên KTNN bảo vẫn nhận hồ sơ tự do mà, thấy bảo họp là năm 2011 với 2012 lấy thêm 400 chỉ tiêu mà, năm nay thành lập thêm kv ở thanh hóa nè nên lấy thêm cũng nhiều
kiểm toán nhà nước
" Các thành viên Ủy ban Thường vụ Quốc hội đều nhất trí với việc Kiểm toán Nhà nước tuyển dụng thêm 400 chỉ tiêu trong hai năm (năm 2011 và 2012) là phù hợp với chiến lược kiểm toán, đảm bảo đến năm 2015, biên chế của Kiểm toán Nhà nước ở mức 2.600 biên chế, đáp ứng nhiệm vụ kiểm toán đặt ra"
trước mình cũng định thi vào KTNN nhưng giờ đậu chỗ khác rùi nên cũng không xem bên đó nữa :)

• Like
Reactions: Vy.Nguyễn
N

nuongcu

Sơ cấp
8/9/10
34
1
6
74
HCM
sao lại thế được, ko có chuyện chỉ nhận người quen đâu, chú mình bên KTNN bảo vẫn nhận hồ sơ tự do mà, thấy bảo họp là năm 2011 với 2012 lấy thêm 400 chỉ tiêu mà, năm nay thành lập thêm kv ở thanh hóa nè nên lấy thêm cũng nhiều
kiểm toán nhà nước
" Các thành viên Ủy ban Thường vụ Quốc hội đều nhất trí với việc Kiểm toán Nhà nước tuyển dụng thêm 400 chỉ tiêu trong hai năm (năm 2011 và 2012) là phù hợp với chiến lược kiểm toán, đảm bảo đến năm 2015, biên chế của Kiểm toán Nhà nước ở mức 2.600 biên chế, đáp ứng nhiệm vụ kiểm toán đặt ra"
trước mình cũng định thi vào KTNN nhưng giờ đậu chỗ khác rùi nên cũng không xem bên đó nữa :)

Bạn Sadako hỏi thử hộ mình xem đợt này khu vực HCM có nhận hồ sơ ko nhé, con bạn mình nó đc nhận hồ sơ rồi. Cảm ơn bạn nhìu.

Sửa lần cuối:
  • Like
Reactions: Vy.Nguyễn
T

tieutung88

Sơ cấp
8/7/11
8
0
0
36
bắc giang
mình cũng đang có ý định thi vào ktnn nhưng ko thấy thông tin gi, không biết khi nào bán hồ sơ, sao bạn của bạn nuongcu lại thi tháng 9 này nhỉ

N

nuongcu

Sơ cấp
8/9/10
34
1
6
74
HCM
mình cũng đang có ý định thi vào ktnn nhưng ko thấy thông tin gi, không biết khi nào bán hồ sơ, sao bạn của bạn nuongcu lại thi tháng 9 này nhỉ

Mình ko bít nữa, đứa bạn mình ngoài quê đang chuẩn bị vào trong HCM Thi, nó nói tháng 9 này thi rùi. Bạn nào có người quen hỏi giúp bọn mình với.

T

tieutung88

Sơ cấp
8/7/11
8
0
0
36
bắc giang
Thế bạn nuongcu thử hỏi bạn của bạn xem thế nào hộ a e đi :)

N

nuongcu

Sơ cấp
8/9/10
34
1
6
74
HCM
Thế bạn nuongcu thử hỏi bạn của bạn xem thế nào hộ a e đi :)

Mình hỏi nó rồi, mình viết ở trên đó, bên ngoài không đc nhận hồ sơ đợt này bạn ah. Thông tin ko bít đúng ko nữa, bạn nào có người quen thì hỏi xem thế nào với.

hoanghuytu

hoanghuytu

Cao cấp
7/9/06
562
13
18
40
Thanh Hóa
Mình cũng đang tìm hiểu nhưng vẫn chưa có thông tin gì cả. Trước đây có mấy đứa bạn cũng thi vào, làm trong đó một thời gian rồi bỏ nên cũng không hỏi được nhiều. Nó chỉ bảo là thấy có thông báo thi tuyển vào, đem hồ sơ đến nộp rồi thi thôi. Mà mình cũng không biết tại sao nó bỏ nữa.

P

phulieu

Sơ cấp
9/3/10
13
0
0
40
phu ly ha nam
Thi làm gì, chỉ có con ông cháu cha mới vào được thôi , thi chi cho tốn công, vẫn nhận hồ sơ ngoài nhưng người ngoài tì làm sao vào được nếu không abc + xyz

T

tieutung88

Sơ cấp
8/7/11
8
0
0
36
bắc giang
Thông tin chính thức đây, knnn mới thành lập ban tuyển sinh, chắc 1 thời gian nữa sẽ có thông tin tuyển dụng trên wed của KTNN các bạn để ý nhé, bên ngoài cũng được mua và nộp hồ sơ, chắc trong tháng 8 là có thông tin, năm nay ktnn thành lập thêm mấy chi nhánh mà

C

chinhhvtc

Sơ cấp
11/10/10
17
0
1
36
Hải Dương
Thông tin chính thức đây, knnn mới thành lập ban tuyển sinh, chắc 1 thời gian nữa sẽ có thông tin tuyển dụng trên wed của KTNN các bạn để ý nhé, bên ngoài cũng được mua và nộp hồ sơ, chắc trong tháng 8 là có thông tin, năm nay ktnn thành lập thêm mấy chi nhánh mà

Bạn tieutung88 ơi, nguồn tin của bạn chính xác ko vậy?
Mình cũng đợi từ đầu năm rùi mà hôm nào cũng lướt qua website KTNN nhưng ko thấy thông tin gì.
Nếu chính xác thì mình đỡ sốt ruột hơn
Thank bạn.

T

tieutung88

Sơ cấp
8/7/11
8
0
0
36
bắc giang
uh chính xác mà, mình hỏi người quen trong đấy, bạn cứ đợi thêm ít ngày nữa, chắc sắp có rồi, mà họ bán hồ sơ trong cả tháng mà lo ji

P

pond

Sơ cấp
20/1/10
21
0
0
37
TP. HCM
He he, mình cũng đã quan tâm tới đề tài này cách đây 1 tháng rồi. Có đứa bạn tháng 9 này thi KTNN. Mình nhờ nó hỏi về hồ sơ thì nhận được câu trả lời là: Chỉ nhận người quen thôi, nhận vào làm 1 tháng sau đó cho thi công chức. Ko nhận hồ sơ vãng lai.
Bạn ơi, năm 2010 mình cũng thi công chức kiểm toán nhà nước khu vực 4 tp hcm, khi có đợt tuyen dung ai cũng dc nộp ho sơ, nhưng đi thi bạn sẽ thấy quan liêu lắm, nguoi thuong co le ko đậu nỗi đâu. Thi tốn time và công sức. Mình đi thi, buoc ra khoi phong ko nói được vì quá uất ức, kết quả rớt trong im lặng...

mình vừa đậu công chức cục thuế tp.hcm. Dang doi 1.8 nhận công tác. Thấy các bạn quan tâm nên mình share thông tin. Mình ko follow chủ đề này, nên cũng vào share thông tin online đc. Nếu bạn nào quan tâm, có thắc mắc về KTNN co the email cho minh. Ha.thu.mg@gmail.com Good luck All!

Sửa lần cuối:
P

phulieu

Sơ cấp
9/3/10
13
0
0
40
phu ly ha nam
Có gì hay đâu, không phải người nhà thì tìm tài liệu của nó mà ôn đã khó rồi .Thi thì chép lia lịa , thằng nào đỗ vẫn đỗ, trượt vẫn trượt .

T

tieutung88

Sơ cấp
8/7/11
8
0
0
36
bắc giang
sao mà mọi người bi quan thế nhỉ, phải có lòng tin chứ

D

danhthoinguoioi

Guest
26/7/11
29
0
0
33
phú xuyên
Năm ngoái em cũng thi ở ngoài Hà Nội , tốn thời gian , công sức , mất bao cơ hội , năm nay có cho tiền ,vác xe hơi đến đón đi cũng không làm chuyện vô ích nữa, cũng vừa kiếm được công việc mới , cũng vui .Ai cần chia sẻ kinh nghiệm thì mail cho mình

C

caocaogay

Sơ cấp
26/7/11
35
0
6
ninh bình
có bạn nào có thông tin về tài liệu ôn thi thì share cho mình với nhé! bạn nào đã đi thi post kinh nghiệm lên cho anh em với như là: dạng đề thi cụ thể thế nào, ôn thi tài liệu j!thank các bạn trước nhé!

bạn ơi! kinh khủng thế cơ à! thế bạn biết thông tin tuyển dụng qua kênh thông tin nào thế? ah! mà bạn biết tài liệu ôn thi là những quyển gì ko chỉ hộ t với!thanks bạn nhju nhju!

Sửa lần cuối:
C

chinhhvtc

Sơ cấp
11/10/10
17
0
1
36
Hải Dương
hic ai có người quen thì vẫn thi thôi, có nhiều con đường mà,
Mà bạn tieutung88 cũng có người quen à, làm đến chức gì trong ấy rùi?

H

hongdo2804

Guest
28/7/11
54
0
0
hà nội
mình cũng đang có dự định thi vào kiểm toán nhà nước nhưng chưa có tài liệu và không biết thi về những vấn đề gì. bạn nào có tài liệu gửi cho mình với mail của mình: lelien24121990@gmail.com. mà thi vào kiểm toán cũng quay được à. ko bị giám thị bắt à?

bạn pond ơi! bạn thi rùi cho bọn mình tý kinh nghiệm đi. đi thi cũng quay được tài liệu à? bạn nào có tài liệu gì cho mình với nhé: lelien24121990@gmail.com. mà sao mình thấy có người nói tháng 10 mới thi mà

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA