Thuê xe đi công tác

• Thread starter luugu20002000
  • Ngày gửi
L

luugu20002000

Guest
17/6/11
24
0
0
39
cát bụi
Ah chị cho em hỏi để thanh toán tiền thuê xe cho sếp đi công tác thì cần những chứng từ gì?

Khóa học Quản trị dòng tiền
hoangxuanluong

hoangxuanluong

Tôi đi tìm tôi ...
4/1/08
262
6
0
khánh hòa
Ah chị cho em hỏi để thanh toán tiền thuê xe cho sếp đi công tác thì cần những chứng từ gì?

Để thanh toán tiền thuê xe thì cần có: giấy mời đi công tác, hợp đồng thuê xe + hóa đơn (nếu có) + biên bản thanh lý hợp đồng thuê xe .

thuthuy87

thuthuy87

Sơ cấp
Để thanh toán tiền thuê xe thì cần có: giấy mời đi công tác, hợp đồng thuê xe + hóa đơn (nếu có) + biên bản thanh lý hợp đồng thuê xe .
Thế anh ơi. cty em thuê xe mỗi lần đi như vậy chỉ dưới 1 triệu mà nhà này không có hóa đơn. vậy thì em làm Hợp đồng và giấy biên nhận có được không anh?
Cty em định thuê xe tự lái cty chịu xăng dầu. Vậy thì có cần phải xin hóa đơn thuê xe không anh? vì nhà này cũng không có hóa đơn thuê xe. Em làm Hợp đồng và xin Hóa đơn xăng dầu có được không anh? Giá trị Hợp đồng thuê xe theo tháng khoảng 10 triệu.

C

congtytnhh

Trung cấp
9/7/11
134
0
0
35
thái nguyên
theo tớ thì bạn phải bảo bên cho thuê mua hóa đơn cho bên bạn hoặc bên bạn lên thuế mua hóa đơn và các bạn làm hợp đồng thuê xe và bạn phải làm quyết định đi công tác và trong hợp đồng thuê xe thì bên bạn phải ghi rõ là chi phí xăng bên bạn tự lo vây thì sẽ lấy được hóa đơn xăng

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA