Kết xuất tờ khai không được phải làm thế nào?

• Thread starter bimbim88
  • Ngày gửi
B

bimbim88

Sơ cấp
29/12/09
45
0
0
TPHCM
em chọn máy in ảo CutePDF Writer và bấm vào chữ in đúng như hướng dẫn để kết xuất file ra PDF mà sao nó cứ báo là không kết nối được với máy in vậy hả các bác? em gỡ chương trình CutePDF Writer ra và cài lại rồi nhưng vẫn bị, không hiểu vì lí do gì, các bác cứu em với, sắp hết hạn nộp tờ khai rồi. Hichic

Khóa học Quản trị dòng tiền
1

123alo

Guest
12/10/09
25
0
0
23
vn
em chọn máy in ảo CutePDF Writer và bấm vào chữ in đúng như hướng dẫn để kết xuất file ra PDF mà sao nó cứ báo là không kết nối được với máy in vậy hả các bác? em gỡ chương trình CutePDF Writer ra và cài lại rồi nhưng vẫn bị, không hiểu vì lí do gì, các bác cứu em với, sắp hết hạn nộp tờ khai rồi. Hichic

bác cài đặt đúng quy trình chưa. nếu đúng thì bác cưs alo lên cơ quan thuế quản lý nhờ họ hỗ trợ.

chúc bác thành công

T

theghostnt

Sơ cấp
20/6/11
9
0
0
Hồ Chí Minh
Bạn có thể add nick cuonghd06 mình sẽ hỗ trợ cho.
Hạn nộp tờ khai qua mạng là tới ngày 24 lận nhé.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Bạn có thể add nick cuonghd06 mình sẽ hỗ trợ cho.
Hạn nộp tờ khai qua mạng là tới ngày 24 lận nhé.

Em có thể trả lời hỗ trợ ngay để các bạn khác sau này có thể tham khảo và cũng đỡ mất thời gian của em...

Cài đặt máy in ảo thường phải cài đặt 2 file sau :

- converter (tải tại đây)
- CuteWriter (tải tại đây)

Tham khảo tại nguồn sau :

T

theghostnt

Sơ cấp
20/6/11
9
0
0
Hồ Chí Minh
:D Tại vì có thể có vài lỗi khác xảy ra khi người sử dụng không cài đặt đúng nên em mới đề nghị vậy, để hỗ trợ đến khi họ nộp được luôn thôi.

Còn vấn đề này theo em biết là do người sử dụng chưa cài chương trình conventer.

S

songqiuxiang

Guest
26/7/10
1
0
0
39
Ha Noi
Ðề: Kết xuất tờ khai không được phải làm thế nào?

Ơ sao giống trường hợp của mình thế nhỉ. Đã nhờ kỹ thuật hỗ trợ mà một ngày vẫn chưa ok. Không biết câu hỏi thắc mắc từ năm 2009 đã có trả nhời chưa vậy ta?

Hôm nay cài mãi phần mềm trong đĩa mà k đc, dùng phần mềm bác phantuannam thì ok luôn sau 5 giây. Tuyệt thật. cảm ơn bác nhiều nhé!

A

anhhuong

Guest
31/10/09
2
0
0
Từ Liêm Hà Nội
Ðề: Kết xuất tờ khai không được phải làm thế nào?

Mọi người ơi cho mình hỏi chút
Sao mình cài Cute PDF rồi cài cả - converter và CuteWriter rồi, khi in (dù là tờ khai GTGT hay 1 file bất kỳ) nó hiện ra cửa sổ hỉnh đĩa mềm, để lưu tên file PDF, mình chọn tên file rồi chọn save nhưng không thấy file được lưu.Như vậy là lỗi gì? mọi người giúp mình với.
Cảm ơn mọi người nhiều!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA