Trang kekhaithue.gdt.gov.vn hoặc kekhaithue.com.vn bị lỗi

• Thread starter khongcan
  • Ngày gửi
khongcan

khongcan

Guest
16/10/05
31
5
8
Hanoi
Không biết tại sao, nhưng hồi nào tới giờ không thể vào được trang kekhaithue.gdt.gov.vn hoặc kekhaithue.com.vn. Khi vào nó toàn hiện ra trang giới thiệu Oracle Application server.
Toàn phải đi đường vòng bằng cách gõ tìm kiếm trên google rồi vào qua link.
Có bác nào biết lý do tại sao không?

Khóa học Quản trị dòng tiền
sinhvien1986

sinhvien1986

Chuyên viên Web
22/6/09
942
11
0
38
Đà Nẵng
Không biết tại sao, nhưng hồi nào tới giờ không thể vào được trang kekhaithue.gdt.gov.vn hoặc kekhaithue.com.vn. Khi vào nó toàn hiện ra trang giới thiệu Oracle Application server.

HÌnh như bị quá tải hay sao ấy. Bên mình cũng vậy

tranxinh

tranxinh

Trung cấp
1/12/10
167
0
0
34
Hà Nội

Tình hình là do quá tải thui bạn à, mình cũng không vào được :(

T

thinhkaka

Guest
23/7/11
5
0
0
36
Hà Nội
hôm nào các bạn có ý kiến lên thuế là hãy nâng cấp máy chủ lên. ko thì tình trạng này các bạn sẽ vất vả hơn là đi nộp trực tiếp đó

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
....

cách đây 30p mình cũng bị lỗi này, nhưng chỉ bị đ/v trình duyệt Chrome, còn F.F thì ok

mrvanthuc

mrvanthuc

Kế Toán-Tài Chính-Thuế
30/9/09
4,057
154
63
TP Hồ Chí Minh
raovat.webketoan.vn
Hai trang web này chạy tốt trên trình duyệt Internet Explore, Mozilla Firefox lúc được lúc không, Chrome hầu như không vào được toàn báo Oracle Application server.

A

aoxanhchoai

Guest
5/6/08
17
1
3
40
donghung-thaibinh
Mình cũng không vào được bực quá lộn hết cả tiết đây :wall: ko biết tổng cục thuế có biết là hiện đại nhưng không hiện thời. Đường truyền thì nhỏ mà muốn chuyên nghiệp hoá câu chuyện tưởng đùa mà lại có thực thôi đợi qua ngày 20 mới gửi được Tờ khai hoặc đợi qua 12h đêm :lol:

L

lienduy2

Trung cấp
26/8/11
91
1
6
37
Hà Nội
www.giatlaonline.com
Mình toàn vào đến phần upload file thì bị lỗi. Báo server từ chối nhận chứ.

P

PacificLinks

Sơ cấp
4/12/09
3
0
1
Hà Nội
Em cũng nộp mãi qua kekhaithue.gdt.gon.vn mà không được, toàn đến phần upload file 100% thì đúng im, không nhảy tiếp - đối với tờ khai VAT tháng 09. Hỏi 1 bạn kế toán khác cũng nói không vào được website, đã gọi điện lên cán bộ Quản lý thuế và được cho biết là lỗi của Website cục thuế.
Cán bộ quản lý trả lời là sau ngày 20 nộp thì ok;)

T

Thuy 1978

Guest
12/6/09
2
0
0
46
Thanh pho Ho Chi Minh
T
Hôm qua đến giờ mình ko gửi được tờ khai tháng 9 và báo cáo hoá đơn.
Nhưng trưa nay vào được nhưng bị lỗi cấu trúc hoặc tên tệp tờ khai không hợp lệ
Nhờ các anh chị chỉ giúp cách nộp tờ khai tháng 9 này với.
Cám ơn nhiều

H

hapham79

Sơ cấp
30/3/09
14
0
0
hai phong
T
Hôm qua đến giờ mình ko gửi được tờ khai tháng 9 và báo cáo hoá đơn.
Nhưng trưa nay vào được nhưng bị lỗi cấu trúc hoặc tên tệp tờ khai không hợp lệ
Nhờ các anh chị chỉ giúp cách nộp tờ khai tháng 9 này với.
Cám ơn nhiều
Chi oi, e cung bi nhu the nay neu sau ngay 20 truyen thi co duoc khong nhi? Sot ruot qua

N

nguyentuan0911

Trung cấp
3/4/11
151
4
18
Hà Nội
Tốt nhât là phai nộp trước ngày 20, nếu ngày 21 bạn nộp mà không có thông bao chính thức từ web tổng cục thuế xác nhận lỗi do mạng thì coi như nộp muộn rồi mà nộp muộn BCTHSDHDĐ là bị phạt theo nghị định 51, có bạn thành viên trên webketoan đã kể lại là bị phạt 6 tr vì nộp muôn BCTHSDHĐ đấy thôi.

H

huyenkt87

Sơ cấp
12/5/10
42
0
0
hà nội
Tốt nhât là phai nộp trước ngày 20, nếu ngày 21 bạn nộp mà không có thông bao chính thức từ web tổng cục thuế xác nhận lỗi do mạng thì coi như nộp muộn rồi mà nộp muộn BCTHSDHDĐ là bị phạt theo nghị định 51, có bạn thành viên trên webketoan đã kể lại là bị phạt 6 tr vì nộp muôn BCTHSDHĐ đấy thôi.
Mình cũng bị lỗi " cấu trúc hoặc tên tệp tờ khai không hợp lệ. Vẫn chưa nộp được nhưng BCHĐ mình nộp được rồi vì là khai trực tuyến thì không sao. Bạn thử khai trực tuyến cái BCSDHD đi.

N

Nguyen Huu Tinh

Guest
4/6/07
28
1
0
mây ngàn gió núi

cũng có vụ này cơ à? sao phạt nhiều thế nhỉ?

H

hapham79

Sơ cấp
30/3/09
14
0
0
hai phong
Mình cũng bị lỗi " cấu trúc hoặc tên tệp tờ khai không hợp lệ. Vẫn chưa nộp được nhưng BCHĐ mình nộp được rồi vì là khai trực tuyến thì không sao. Bạn thử khai trực tuyến cái BCSDHD đi.
Ban oi, the thi khai truc tuyen ntn? Minh vao cho khai truc tuyen thi chi thay khai duoc TK 01/Mbai - to khai thue mon bai thoi. Giup minh voi khong mai chet to

H

huyenkt87

Sơ cấp
12/5/10
42
0
0
hà nội
Ban oi, the thi khai truc tuyen ntn? Minh vao cho khai truc tuyen thi chi thay khai duoc TK 01/Mbai - to khai thue mon bai thoi. Giup minh voi khong mai chet to
Bạn đăng ký BCSDHD chưa? Đăng ký xong thì mới vào khai trực tuyến đc.
với lại mình vừa vào lại trang đó. CỤc thuế đã thông báo quá tải và được phép nộp tờ khai từ 21 đến 25/10/11 mà không bị phạt rồi. Yên tâm nhé.

Sửa lần cuối:
M

MaiQuynhTran

Sơ cấp
20/7/11
6
0
0
Hải Phòng
Đúng là làm khổ ng ta thêm thôi , hic hic, mạng với mẽo !

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA