Xin mẫu gia hạn hợp đồng kinh tế

• Thread starter Rua2802
  • Ngày gửi
R

Rua2802

Guest
17/7/09
47
0
6
mien que
Mình đang cần gấp mẫu xin gia hạn hợp đồng kinh tế. bạn nào có thì gửi cho mình xin nhé. mail của mình là: tuanphuongbac@gmail.com. cảm ơn nhiều

Khóa học Quản trị dòng tiền
bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,116
514
113
Thủ Đô
Ký thêm phụ lục HĐKT là được bạn ơi !

R

Rua2802

Guest
17/7/09
47
0
6
mien que
uh nhưng mình ko biết nội dung phụ lục HĐKT đó viết những gì. hay bạn gửi cho mình xin luôn nhé

Bạn taoxanh ơi. bạn có phụ lục HĐKT đó ko gửi cho mình xin với. mình đang cần gấp lắm lắm

Sửa lần cuối:
bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,116
514
113
Thủ Đô
uh nhưng mình ko biết nội dung phụ lục HĐKT đó viết những gì. hay bạn gửi cho mình xin luôn nhé

Bạn taoxanh ơi. bạn có phụ lục HĐKT đó ko gửi cho mình xin với. mình đang cần gấp lắm lắm
Máy mình đang ngồi ko có file này, tối về gửi cho bạn.
Nhưng cơ bản gõ cái PL HĐKT :
Cộng Hoà...
Phụ Lục HĐ
Số....
Căn cứ theo HĐKT số...đã ký ngày...
Căn cứ nhu cầu thực tế 2 bên....
Ngày...tháng...năm..., chúng tôi gồm có.
Bên Bán...(Gõ như trên HĐ)
Bên Mua...(Gõ như trên HĐ)

Sau khi...hai bên đã đi đến thống nhất ký Phụ Lục HĐMB số...cụ thể ns :

-
-
-

Muốn thay đổi Điều Khoản nào trên HĐKT thì bạn gõ nội dụng trên mấy gạch đầu dòng là xong.

Điều khoản chung : PL HĐ được lập thành mấy bản, có nội dung & giá trị pháp lý như nhau, mỗi bên giữ ...
Phụ lục này là 1 phần không thể tách rời của HĐKT số...và có giá trị kể từ ngày ký...vv....và vv...

Cơ bản là như vậy.Bạn tự gõ cho mình một PL HĐ cho phù hợp hoàn cảnh, nội dung sự việc của cty.

R

Rua2802

Guest
17/7/09
47
0
6
mien que
uh tối về bạn gửi giúp mình nhé. bạn gửi file bạn đã làm rồi cho đầy đủ hiiiiiiiiiiiiii

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,116
514
113
Thủ Đô
Thay vì ngồi chờ tôi gửi, sao bạn không tự gõ theo gợi ý từ cái " sườn " mà tôi đã cung cấp nhỉ ?

Đừng serious vấn đề. Làm PL HĐ Đơn giản hoá nhưng dễ hiểu là được.

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,116
514
113
Thủ Đô
uh tối về bạn gửi giúp mình nhé. bạn gửi file bạn đã làm rồi cho đầy đủ hiiiiiiiiiiiiii
File đính kèm bạn tham khảo, giờ tôi mới up được !

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA