xóa dữ liệu trên phần mềm kế toán misa sme net 2010

• Thread starter congtytnhh
  • Ngày gửi
C

congtytnhh

Trung cấp
9/7/11
134
0
0
35
thái nguyên
ban natuyet ơi giup tớ với tớ muốn xóa toàn bộ dữ liệu trên phần mềm kế toán làm từ đầu năm tới giờ thì phải làm thế nào vì chị kế toán cũ làm sai nhiều quá giờ ,mà sử lại thì lâu hơn là mình làm lại từ đầu giúp tớ với tớ dang ko biết làm thế nào cả cám ơn nhiều nhé

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

ntkhiem

Sơ cấp
1/6/10
32
2
8
40
Hà Nội
Cái này đơn giản mà bạn. Tại màn hình đăng nhập của MISA SME.NET 2010 bạn hủy bỏ. Sau đó bạn chọn tạo mới dữ liệu từ đầu. Không nên xóa dữ liệu đó đi, bạn có thể tận dụng phần danh mục của nó để đỡ mất time nhập lại.
bạn vào dữ liệu cũ đó, vào tệp, xuất khẩu dữ liệu -> tích chọn danh mục
Sau đó vào dữ liệu bạn vừa tạo ra - tệp/ nhập khẩu dữ liệu
Chúc bạn thành công

Trong trường hợp bạn muốn xóa dữ liệu bạn làm như sau nhé
Start/ program/ MISA SME.NET 2010/ MISA SME.NET 2010 Tool/ Data managerment Tool/ Tại màn hình đăng nhập -> Đồng ý. Chọn dữ liệu cần xóa -> Xóa

C

congtytnhh

Trung cấp
9/7/11
134
0
0
35
thái nguyên
Cam on bạn nhe co gi thì giup do to nhe that su cam on ban nhieu

Q

quangdung128

Sơ cấp
7/10/10
10
0
0
ha noi
Ðề: xóa dữ liệu trên phần mềm kế toán misa sme net 2010

chào mọi ngừoi
mọi người cho mình hỏi với
mình mới lập dữ liệu kt năm 2012 nhưng mà mình chưa nhập gì vào cả
bây giờ mình muốn xóa dữ liệu này đi thì làm thế nào
có ai giúp mình với

N

natuyet

Trung cấp
10/12/10
180
6
0
Hà Nội
Ðề: xóa dữ liệu trên phần mềm kế toán misa sme net 2010

Chào quangdung128!
Bạn làm việc trên máy chủ, vào Start/Program/MISA SME.NET 2010/MISA SME.NET 2010 Tools/Data managerment tool/Đồng ý: tích vào dữ liệu cần xóa, nhấn vào chữ "Xóa" trên thanh công cụ, nhập mật khẩu của dữ liệu muốn xóa (nếu có)/Đồng ý.
Chúc thành công!

chào mọi ngừoi
mọi người cho mình hỏi với
mình mới lập dữ liệu kt năm 2012 nhưng mà mình chưa nhập gì vào cả
bây giờ mình muốn xóa dữ liệu này đi thì làm thế nào
có ai giúp mình với

tan xau quac

tan xau quac

Guest
21/11/14
0
0
0
32
Chào mọi người, mình có 1 chuyện vô cùng đau đầu mong mọi người giúp đỡ. Số là mình đã lỡ tay xóa mất vài chứng từ trên misa. Mọi ng có cách nào giups mình khôi phục lại các chứng từ đã xóa hay k? Mong mọi ng giúp đỡ, mình cám ơn nhiều!

C

cỏ bợ

Guest
19/11/16
0
0
0
30
Cho mình hỏi là phần mềm kế toán mình dùng từ đầu năm đến nay , thì đã đầy không đủ bộ nhớ trong máy để chứa nữa . làm cách nào để giải phóng bộ nhớ để tiếp tục công việc hay là phải xóa luôn dữ liệu kế toán rồi tạo mới thank.