không tra đc tỷ giá ngoại tệ

• Thread starter panda90
  • Ngày gửi
panda90

panda90

Sơ cấp
3/7/11
5
0
0
33
Cửa ngõ Thủ đô
Chào mọi người!
Công ty mình có tài khoản của ngân hàng đầu t­­­u và phát triển (BIDV). là cty xuất khẩu nên có tài khoản ngoại tệ. Hàng tháng cty có khoản lãi của ngân hàng nên mình sẽ phải quy đổi số tiền ngoại tệ đó ra tiền việt theo tỉ giá của ngày phát sinh. Nhu­ng khi mình tra tỉ giá của ngày hôm đó thì màn hình chỉ hiển thị tỉ giá của ngày hiện tại là ngày hôm nay thôi. ai biết thì chỉ giúp mình vs. thanks!:wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
panda90

panda90

Sơ cấp
3/7/11
5
0
0
33
Cửa ngõ Thủ đô
bị mất bài đã viết trên diễn đàn w­­ebketoan là sao vậy mọi ng?

N

Nguyen Khoai

Cao cấp
5/5/10
451
25
28
Hà Nội
Chào mọi người!
Công ty mình có tài khoản của ngân hàng đầu t­­­u và phát triển (BIDV). là cty xuất khẩu nên có tài khoản ngoại tệ. Hàng tháng cty có khoản lãi của ngân hàng nên mình sẽ phải quy đổi số tiền ngoại tệ đó ra tiền việt theo tỉ giá của ngày phát sinh. Nhu­ng khi mình tra tỉ giá của ngày hôm đó thì màn hình chỉ hiển thị tỉ giá của ngày hiện tại là ngày hôm nay thôi. ai biết thì chỉ giúp mình vs. thanks!:wall:

Bạn thân mến!
Không tra được ngày thì bạn tra tháng về tỷ giá trên trang Web của Bộ Tài chính. Cuối năm sau khi đối chiếu ở TK 007 ( Tài khoản ngoài bảng ) bạn nhân tỷ giả liên ngân hàng tháng 12 thừa thiếu cho vào 4131 hoặc4132 là xong. Không lăn tăn gì cả

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA