Thi công chức kho bạc - Trang 120

Offline Hà Nội 2014 tại Đồ Sơn-Hải Phòng

Trang 120/732 đầuđầu ... 2070110116117118119120121122123124130170220620 ... CuốiCuối
1,571,258 lượt xem
  1. Thành viên cấp trung Hình đại diện của nanguyen89
    Địa chỉ
    quàng ngai
    Post Thanks / Like
    nanguyen89 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn

Thi công chức kho bạc

Bạn nào đã từng thi công chức kho bạc chuyên ngành kế toán giúp tớ với....mình muốn hỏi thi chuyên ngành kế toán thì phần viết ra như thế nào ạ và cả trắc nghiệm nữa...Tks

Xem thêm các bài viết mới nhất trong cùng chuyên mục này:

thay đổi nội dung bởi: nanguyen89, ngày 16-12-2011 lúc 17:10

2. Khu vực quảng cáo
    Địa chỉ
    Advertising world

3. Thành viên cấp cao Hình đại diện của linhbeo89
    Địa chỉ
    vinhcity
    Post Thanks / Like
    linhbeo89 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi betronqb Xem bài
    [COLOR=""]THÔNG BÁO
    Về danh sách dự thi, thời gian và địa điểm
    thi tuyển dụng công chức Kho bạc Nhà nước năm 2011
    - Chiều ngày 02/12/2011 (thứ sáu): 15 giờ 00 phút ngày 02/12/2011 thí sinh có mặt tại địa điểm thi để làm thủ tục thi (nhận phòng thi, nghe phổ biến nội quy thi).
    - Sáng ngày 03/12/2011 (thứ bảy): Từ 08h 00’ đến 11h 00’ thi môn kiến thức chung (thi viết 180 phút).
    - Chiều ngày 03/12/2011 (thứ bảy):
    + Từ 13h 30’ đến 14h 15’ thi môn nghiệp vụ chuyên ngành (thi trắc nghiệm 45 phút).
    + Từ 15h 45’ đến 16h 30’ thi môn tin học văn phòng (thi trắc nghiệm 45 phút).
    - Sáng ngày 04/12/2011 (chủ nhật): Từ 08h 00’ đến 11h 00’ thi môn nghiệp vụ chuyên ngành (thi viết 180 phút).
    - Chiều ngày 04/12/2011 (chủ nhật): Từ 13h 30’ đến 15h 00’ thi môn ngoại ngữ (thi viết 90 phút).
    3. Địa điểm thi:
    - Tại điểm thi Thái Nguyên, địa chỉ thi: Trường Cao đẳng Kinh tế - Tài chính Thái Nguyên - Tổ 15, phường Thịnh Đán, thành phố Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên (km 6 quốc lộ 3 Thái Nguyên - Hà Nội), đối với thí sinh đăng ký dự thi vào KBNN các tỉnh,thành phố: Phú Thọ, Tuyên Quang, Thái Nguyên, Vĩnh Phúc, Lạng Sơn, Bắc Giang, Bắc Ninh, Hải Dương, Hưng Yên, Hải Phòng, Quảng Ninh, Thái Bình, Hà Nội, Hòa Bình, Hà Nam, Nam Định, Ninh Bình, Thanh Hóa, Nghệ An và cơ quan KBNN.
    - Tại điểm thi Đà Nẵng, địa chỉ thi: Trường Cao đẳng Lương thực Thực phẩm, 101B đường Lê Hữu Trác, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng, đối với thí sinh đăng ký dự thi vào KBNN các tỉnh,thành phố: Hà Tĩnh, Quảng Bình, Quảng Trị, Thừa Thiên Huế, Đà Nẵng, Quảng Nam, Quảng Ngãi, Bình Định, Phú Yên và Khánh Hòa.
    - Tại điểm thi Đồng Nai, địa chỉ thi: Trường Đại học Đồng Nai, số 4 đường Lê Quý Đôn, khu phố 3, phường Tân Hiệp, thành phố Biên Hoà, tỉnh Đồng Nai, đối với thí sinh đăng ký dự thi vào KBNN các tỉnh,thành phố: Ninh Thuận, Lâm Đồng, Bình Thuận, Bình Phước, Tây Ninh, Bình Dương, Đồng Nai, Bà Rịa – Vũng Tàu, Thành phố Hồ Chí Minh và Long An.
    - Tại điểm thi Vĩnh Long, địa chỉ thi: Trường Đại học Xây dựng Miền Tây – số 20B đường Phó Cơ Điều, phường 3, thành phố Vĩnh Long, tỉnh Vĩnh Long, đối với thí sinh đăng ký dự thi vào KBNN các tỉnh,thành phố: Tiền Giang, Đồng Tháp, An Giang, Bến Tre, Trà Vinh, Vĩnh Long, Cần Thơ, Hậu Giang, Kiên Giang, Sóc Trăng, Bạc Liêu và Cà Mau.
    Hội đồng tuyển dụng công chức Kho bạc Nhà nước trân trọng thông báo./.

Mình cũng là thí sinh chuẩn bị đi thi, theo dõi trang web của bộ tài chính mãi hôm nay mới có thông báo. Hic
    [/COLOR]
    cảm ơn thông tin của bạn nhá .

4. Thành viên cấp cao Hình đại diện của Bongyeu08
    Địa chỉ
    Nghệ An
    Post Thanks / Like
    Bongyeu08 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi lethanhgiang88 Xem bài
    sao tớ vào mà chỉ có danh sách kế toán viên thôi không thấy có chuyên viên nhỉ toàn thấy chuyên viên tin học chứ hu hu bất công quá
    Đúng rồi bạn ơi, mình cũng thi chuyên viên. Không biết KBNN có nhầm lẫn gì không các bạn nhỉ, cũng phải đưa dsách chuyên viên lên để xem có đủ đk dự thi không chứ, sao lại thế ????

5. Thành viên cấp trung Hình đại diện của lethanhgiang88
    Địa chỉ
    Thai Nguyen
    Post Thanks / Like
    lethanhgiang88 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    đúng rồi chẳng thấy chuyên viên đâu cả chắc là trượt hết không có danh sách. hihi

6. Thành viên cấp trung Hình đại diện của minhtan2222
    Địa chỉ
    vungtau
    Post Thanks / Like
    minhtan2222 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    chuyên viên tin học, chuyên viên văn thư đó thây

7. Thành viên cấp cao Hình đại diện của Bongyeu08
    Địa chỉ
    Nghệ An
    Post Thanks / Like
    Bongyeu08 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi minhtan2222 Xem bài
    chuyên viên tin học, chuyên viên văn thư đó thây
    Bạn ơi, chuyên viên làm nghiệp vụ cơ mà. Trời, một cuộc thi lớn như vậy mà cũng nhầm lẫn được, pó tay. Thôi, mai gọi lên kho bạc xem như thế nào các pác ạ.

8. Thành viên cấp trung Hình đại diện của lethanhgiang88
    Địa chỉ
    Thai Nguyen
    Post Thanks / Like
    hi thôi đừng lo lắng quá yên tâm đi kiểu gì cũng có

9. Thành viên cấp trung Hình đại diện của minhtan2222
    Địa chỉ
    vungtau
    Post Thanks / Like
    minhtan2222 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    mâý kâụ hỏi lại đi , chứ mình bằng yếu mà kòn goị đi thi mà . xem thử có đủ 2801 hôn
    thay đổi nội dung bởi: minhtan2222, ngày 10-11-2011 lúc 20:06

10. Thành viên cấp trung Hình đại diện của lethanhgiang88
    Địa chỉ
    Thai Nguyen
    Post Thanks / Like
    hehe sao cũng không thấy họ gọi mình nhỉ. kiểu này lại đỡ phải đi thi rồi, năm nay được cái thi ở thái nguyên không phải đi đâu sướng quá, à các bạn nào thi ở thái nguyên bắt xe đi cũng dễ lắm ở mạn xuôi đi lên tớ cứ bảo họ cho đến trường cao đẳng kinh tế thái nguyên nó ngay đường ý mà tiện lắm không phải tìm, cái trường đó cũng to xung quanh nhiều nhà trọ phết đấy. lên mà hỏi, còn nhà nghỉ thì hình như không biết, có ai thuê tớ làm cò nhà không. hehe

11. Thành viên Hình đại diện của pengoan
    Địa chỉ
    ha noi
    Post Thanks / Like
    pengoan vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi lethanhgiang88 Xem bài
    hehe sao cũng không thấy họ gọi mình nhỉ. kiểu này lại đỡ phải đi thi rồi, năm nay được cái thi ở thái nguyên không phải đi đâu sướng quá, à các bạn nào thi ở thái nguyên bắt xe đi cũng dễ lắm ở mạn xuôi đi lên tớ cứ bảo họ cho đến trường cao đẳng kinh tế thái nguyên nó ngay đường ý mà tiện lắm không phải tìm, cái trường đó cũng to xung quanh nhiều nhà trọ phết đấy. lên mà hỏi, còn nhà nghỉ thì hình như không biết, có ai thuê tớ làm cò nhà không. hehe
    trường đó cách hà nội bao xa vậy bạn

12. Thành viên cấp cao Hình đại diện của thuyhanhna
    Địa chỉ
    Nghệ an
    Post Thanks / Like
    thuyhanhna vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    thế là KBNN đã sẵn sàng rồi, cả nhà cố lên nha.
    mấy bạn thi chuyên viên yên tâm đi, chắc là họ nhầm lẫn gì đây mà, chuẩn bị tư thế đi thi thôi.