Link sổ như thế nào ?

• Thread starter bongbongbangbang
  • Ngày gửi
B

bongbongbangbang

Guest
11/4/11
45
0
0
12
HN
Hi cả nhà,
Em muốn có 1 bộ sổ sách đầy đủ công nợ phải thu phải trả, lương, doanh thu chi phí, nguyên vật liệu.... mà có thể link các sổ với nhau.
Em đã down và xem vài biểu excel của mọi ngườì trong diễn đàn, nhưng khó sử dụng quá.
Mọi người dùng Add - in macro nhìn qua thì rất thích, rất lý tưởng, nhưng khi sử dụng thì lại không được vì không phù hợp với mô hình công ty em, và có một số công thức không nhảy mà e không biết sửa. Em muốn chỉnh sửa mà không biết làm thế nào.

phần vì kiến thức về add in macro của em còn kém vì vậy em nhờ anh chị nào có tài liệu gửi cho em xin được không ạ.

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

Luc van

Guest
Hi cả nhà,
Em muốn có 1 bộ sổ sách đầy đủ công nợ phải thu phải trả, lương, doanh thu chi phí, nguyên vật liệu.... mà có thể link các sổ với nhau.
Em đã down và xem vài biểu excel của mọi ngườì trong diễn đàn, nhưng khó sử dụng quá.
Mọi người dùng Add - in macro nhìn qua thì rất thích, rất lý tưởng, nhưng khi sử dụng thì lại không được vì không phù hợp với mô hình công ty em, và có một số công thức không nhảy mà e không biết sửa. Em muốn chỉnh sửa mà không biết làm thế nào.

phần vì kiến thức về add in macro của em còn kém vì vậy em nhờ anh chị nào có tài liệu gửi cho em xin được không ạ.
Chung chung quá. Mình khuyên bạn tốt nhất nên bớt chút thời gian và tham gia vào Giải Pháp Excel trong đó sẽ giúp được bạn rất nhiều đấy.

L

Luc van

Guest
Cả nhà cho mình hỏi với.
Mình đã down 1 link kế toán excel nhưng vì nghiệp vụ của mình nhiều nên không cho vào hết được. Cty mình lại không dùng phần mềm.Mà mỗi lần mình thêm dòng hay cột thì các sổ khác không tự nhảy được. Mong mọi người chỉ giúp.Cảm ơn cả nhà nhìu!
Để sớm nhận được câu trả lới thì bạn gửi file lên đi.

M

mitkh

Sơ cấp
17/12/10
9
0
0
Goc pho
Ban oi dowl tren mang mien phi thi ko dung dc dau. nguoi ta cho down thi chi dung demo dc thoi

B

be09

Guest
25/10/11
16
0
1
66
Biên Hòa, Đồng Nai
Hi cả nhà,

Bạn tải File lên tôi giúp tạo link và hướng dẫn cho bạn 1 lần thì bạn sẽ làm được cho các File khác.

Bạn tải File này tham khảo:
Tao lien ket giua cac sheet.xls - File Shared from Box.net - Free Online File Storage

Sửa lần cuối:
Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
Cả nhà cho mình hỏi với.
Mình đã down 1 link kế toán excel nhưng vì nghiệp vụ của mình nhiều nên không cho vào hết được. Cty mình lại không dùng phần mềm.Mà mỗi lần mình thêm dòng hay cột thì các sổ khác không tự nhảy được. Mong mọi người chỉ giúp.Cảm ơn cả nhà nhìu!
Bạn phải lập công thức hoặc copy các công thức của các dòng trước thì mới được. Mình thấy hiện nay cũng có một số phần mềm miễn phí, bạn có thể tìm ở webketoan. Thân.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA