Thi Công Chức Cục Thống Kê - Trang 93

Offline Hà Nội 2014 tại Đồ Sơn-Hải Phòng
Chương trình từ thiện năm 2014 tại xã Tân Mỹ, huyện Trà Ôn, tỉnh Vĩnh Long

Trang 93/249 đầuđầu ... 4383899091929394959697103143193 ... CuốiCuối
327,350 lượt xem
  1. Thành viên cấp cao Hình đại diện của nguyenngoctrang124
    Địa chỉ
    Cần Thơ
    Post Thanks / Like
    nguyenngoctrang124 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn

2. Khu vực quảng cáo
    Địa chỉ
    Advertising world

3. Thành viên cấp trung Hình đại diện của lamquanghung
    Địa chỉ
    TP.HCM
    Post Thanks / Like
    lamquanghung vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    03-01-2013, 10:25 #921
    Minh o Tp.hcm. Sang nay moi tap trung o Cuc, cung khong co gi moi, Chu yeu len nghe lai quy che thi, roi lich thi... Nhung van de nay tui minh da doc tren trang web cua Tong cuc roi. Nhung cac bac o cuc noi Mung 5 nay len on tap co the se biet duoc danh sach thi sinh du thi. Nghe noi nam nay gac thi kho nen moi nguoi co gang hoc bai nhe. Ban nao thi o Dong bai chi on 1 buoi sang hoac chieu thoi xong roi ve. Cac ban co gang di on tap cho day du vi se duoc cac bac o cuc huong dan, gioi han noi dung de hoc thi.

4. Thành viên cấp cao Hình đại diện của lekimngan8782
    Địa chỉ
    quang nam
    Post Thanks / Like
    lekimngan8782 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    03-01-2013, 10:26 #922
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi lamquanghung Xem bài
    Minh o Tp.hcm. Sang nay moi tap trung o Cuc, cung khong co gi moi, Chu yeu len nghe lai quy che thi, roi lich thi... Nhung van de nay tui minh da doc tren trang web cua Tong cuc roi. Nhung cac bac o cuc noi Mung 5 nay len on tap co the se biet duoc danh sach thi sinh du thi. Nghe noi nam nay gac thi kho nen moi nguoi co gang hoc bai nhe. Ban nao thi o Dong bai chi on 1 buoi sang hoac chieu thoi xong roi ve. Cac ban co gang di on tap cho day du vi se duoc cac bac o cuc huong dan, gioi han noi dung de hoc thi.
    vậy hả bạn,, có thông tin gì về ôn thi bạn ol lên cho mọi người trên này biết với nha.. mình đi ôn về sẻ đưa lên cho mấy bạn ở xa ko đi được

5. Thành viên cấp trung Hình đại diện của planethacker
    Địa chỉ
    phu yen
    Post Thanks / Like
    planethacker vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    03-01-2013, 10:41 #923
    mình ở Phú Yên sao không thấy thư tín gì hết vậy ta ? có bạn nào ở Phú Yên nhận được thư báo chưa vậy ?
    Mới lên trang web của tổng cục thấy lịch ôn là ngày 7-3 mới ngả ngửa ra chứ.

6. Thành viên Hình đại diện của Thuyhuong127
    Địa chỉ
    daklak
    Post Thanks / Like
    Thuyhuong127 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    03-01-2013, 10:48 #924
    cảm ơn lekimngan8782 nhé
    Nếu như mình đi ôn được có gì mình gọi bạn gặp nhau ngoài đó nha

7. Thành viên cấp trung Hình đại diện của mrxau
    Địa chỉ
    Gia Lai
    Post Thanks / Like
    mrxau vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    03-01-2013, 12:25 #925
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi lekimngan8782 Xem bài
    ôn 1 buổi bạn ah, mình điện lên cục tk Đn họ bảo tới đó có danh sách.. nếu bạn nào không đi được muốn hỏi chi tiết ôn hay mình có tên ko thi điện cho mình, nt tên qua số mình lúc đó mình xem cho nha số mình nè 0935612068
    Cám ơn bác, em ở trên núi, thôi thì cũng ráng đi ra ngoài đó 1 buổi xem tình hình thế nào,cũng đang thất nghiệp nên rảnh. các bác nào ở Gia Lai - Kon Tum làm quen phát nhỉ, gặp mặt giao lưu đầu năm, sau này đi thi có gì còn giúp đỡ nhau.

8. Thành viên cấp cao Hình đại diện của dingboutique
    Địa chỉ
    Ha Noi
    Post Thanks / Like
    dingboutique vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    03-01-2013, 12:26 #926
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi thienthanh2510 Xem bài
    Mình thi ở cục hà nội. Mình vừa gọi điện hỏi thì họ bảo không có giấy gì gửi về nhà cả. Chỉ vào web tổng cục mà xem thôi, còn lại hôm đi ôn ở Bắc Ninh thì họ sẽ hướng dẫn cụ thể.
    Mình thấy lo quá vì hôm tới khả năng ko đi ôn đc, vì khó nghỉ làm và vì xa quá...
    Híc... Ai biết thông tin gì thì chia sẻ với nhé...thank!...
    hôm đó mình đi ôn nè, có gì mình sẽ post lên cho cả nhà.

9. Thành viên Hình đại diện của ngocmai5588
    Địa chỉ
    Pleiku,Gialai
    Post Thanks / Like
    ngocmai5588 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    03-01-2013, 13:03 #927
    Mình ở Cục Gialai, cũng chưa nhận được giấy triệu tập chi hết, hem bít có nên đi hay ko nữa! mà ko biết là ôn 1 buổi hay là 13 ngày như các bạn khác nói nữa. Túm lại là chẳng biết đường nào mà lần luôn. Thi chưa bít đậu rớt ra sao mà thấy đi lại tốn kém quá!

10. Thành viên cấp cao Hình đại diện của dinhhaha
    Địa chỉ
    nghe an
    Post Thanks / Like
    dinhhaha vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    03-01-2013, 14:42 #928
    mọi người ơi.có gì thắc mắc về thống kê đưa ra bàn luận đi.tự học thấy lười quá.

11. Thành viên cấp trung Hình đại diện của binhdawn
    Địa chỉ
    AN ĐÔNG, TT HUẾ
    Post Thanks / Like
    binhdawn vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    03-01-2013, 14:51 #929
    Trích nguyên văn Nguyên văn bởi haf Xem bài
    ai cần tl gửi tin vao mail :lamthuymui@gmail.com nhé

mình nhắc lại tl của mình la loại tài liệu phần QLNN và phần Thống kê có trên trang wed cua tổng cục cho để ôn. được mình dowload rồi chỉnh sửa thành loại phao ruột mèo giúp các bạn đem vào phòng thi thôi các bạn nhé
    chi ha ah? minh o Hue , di thi o da nang, chi gui mail phao cho minh voi: binhdawn@yahoo.com
    Nam nay thi kho khong bit co nhin duoc tai lieu khong, vi ti le choi cao qua: da nang 100, hue 40

12. Thành viên cấp cao Hình đại diện của lekimngan8782
    Địa chỉ
    quang nam
    Post Thanks / Like
    lekimngan8782 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    03-01-2013, 15:08 #930
    ĐNẵng nhiều vậy hả bạn!! hix năm ngoái lấy 4 mà thi có 21, năm nay nhiều vậy sao ta