Phụ cấp nghành kế toán

• Thread starter anhdaohb
  • Ngày gửi
A

anhdaohb

Sơ cấp
9/5/10
44
0
0
hoà bình
Mình được biết NV kế toán được hưởng 0,2 phụ cấp ngành kế toán phải ko cả nhà nhỉ? và nếu muốn được hưởng khoản phụ cấp này thì cần phải làm những thủ tục gì? Ai có mẫu cho mình xin với nha.:beer:

Khóa học Quản trị dòng tiền
TLX

TLX

Giọt nắng bên thềm
15/6/09
539
17
18
Góc phố dịu dàng
Kế toán tại đơn vị mình (đơn vị HCSN) không được hưởng "phụ cấp ngành" như bạn nói. Có thể anhdaobh đang hỏi cho kế toán tại đơn vị HCSN đặc thù nào đó.

hoangxuanluong

hoangxuanluong

Tôi đi tìm tôi ...
4/1/08
262
6
0
khánh hòa
Mình được biết NV kế toán được hưởng 0,2 phụ cấp ngành kế toán phải ko cả nhà nhỉ? và nếu muốn được hưởng khoản phụ cấp này thì cần phải làm những thủ tục gì? Ai có mẫu cho mình xin với nha.:beer:

Kế toán HCSN mình chưa nghe nói đến phụ cấp ngành bao giờ, có chăng chỉ là phụ cấp trách nhiệm kế toán thôi bạn.

D

dbs

Sơ cấp
15/12/09
35
1
6
36
Quảng Ngãi
0,2 đó là phụ cấp trách nhiệm kế toán đó bạn. Muốn được hưởng 0,2 này thì bạn phải là cán bộ trong biên chế. Để được nhận 0,2 phụ cấp thì cơ quan nơi bạn công tác phải có Tờ trình về việc xin phụ cấp cho kế toán gửi phòng nội vụ huyện, UBND huyện xem xét giải quyết.

SAA

SAA

Siêu nhảm
31/5/09
1,418
102
63
HCM city
Bạn được áp dụng chế độ phụ cấp kế tóan khi bạn là người phụ trách kế toán hoặc kế tóan truởng trong 1 đơn vị, có thể tham khảo Thông tư 50/2005/TT-BNV sẽ rõ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA