Chi phí xăng xe cho xe máy của Công ty

• Thread starter ketoan089
  • Ngày gửi
K

ketoan089

Trung cấp
21/12/10
54
0
0
Cầu Giấy - Hà Nội
Chào các bác, bên cty em có 2 xe máy đều mang tên cty, đã có đủ giấy tờ hợp lý là tài sản phục vụ cho hoạt động đi lại của cty. Vậy các chi phí xăng cho xe máy có được tính là hợp lý ko? mong các bác giúp e với. em thấy toàn nói về chi phí xăng xe cho ô tô thôi. em đang băn khuăn quá. Chân thành cảm ơn cả nhà

Khóa học Quản trị dòng tiền
A

anvietland

Sơ cấp
8/8/11
6
0
0
38
Ha Noi
Chào các bác, bên cty em có 2 xe máy đều mang tên cty, đã có đủ giấy tờ hợp lý là tài sản phục vụ cho hoạt động đi lại của cty. Vậy các chi phí xăng cho xe máy có được tính là hợp lý ko? mong các bác giúp e với. em thấy toàn nói về chi phí xăng xe cho ô tô thôi. em đang băn khuăn quá. Chân thành cảm ơn cả nhà
bạn phản ánh chi phí xe máy bình thường vào 642. Tuy nhiên cố gắng cuối tháng mua hóa đơn xăng để có chứng từ hợp lý, hợp lệ.

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng

Chứ mua xe về làm cảnh sao bác, ko có xăng thì nó chạy bằng niềm tin àh? vì thế khi mà đi đổ xăng, cuối tháng, nói họ viết hoá đơn lun. ráng mà thoả thuận nhé.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA