Không đăng nhập được vào phần mềm htkk

• Thread starter huynhthiloan
  • Ngày gửi
H

huynhthiloan

Sơ cấp
18/6/11
5
0
0
36
tphochiminh
cả nhà ơi cho mình hỏi
tháng 7 vừa rồi a kế toán trưởng qua cty mình làm báo cáo thuế nhưng khi nhập mã số thuế nhưng ko dăng nhập vào hệ thống được.a ấy nói chắc chắn là có ai làm gì rồi,nhưng mà mình đâu có đụng vào đó,mình ko biết gì.mình mới cài phần mềm htkk 3.0 nhưng đăng nhập cũng ko dc.nhờ các bạn giúp.thanks

Khóa học Quản trị dòng tiền
tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Bạn chụp lại màn hình lỗi để còn biết đường giúp. Theo phán đoán thì khi nâng cấp bạn đã chưa tạo MST mới cho doanh nghiệp vì vậy trên cơ sở dữ liệu chưa có thông tin. Bạn thử tạo MST mới xem sao nhé.

H

huynhthiloan

Sơ cấp
18/6/11
5
0
0
36
tphochiminh
e ko gửi hình được.khi click chuột vào hthtkk trên màn hình sẽ xuất hiện khung của tổng cục thuế,đăng nhập hệ thống,nhưng khi nhập mã số thuế vào rồi chọn đồng ý thì màn hình đứng im ko có động tĩnh gì.dài dòng quá,ko bt cả nhà hỉu hok.mà phần mềm 2.5.5 a kế toán trưởng đã làm mấy tháng trước vẫn bình thường thì tất nhiên thông tin dn a ấy đã cung cấp đầy đủ

V

vmtri

Sơ cấp
mình cũng bị như bạn, sao mình đăng nhập vào hệ thống phần mềm htkk ko được, lúc trước mình vẫn dùng bình thường mà

D

DTH75

Sơ cấp
19/8/08
42
0
0
48
Hà Nội
Mình cũng giống như các bạn, sao mình đăng nhập vào hệ thống phần mềm htkk ko được, lúc trước mình vẫn dùng 2.5.3, mới xóa đi cài 3.0.1, mí lại khi mình dùng ở laptop thì bấm F5 thêm dòng ko được là sao ạ?

D

DUYBUN

Guest
28/6/11
2
0
0
Ha noi
Cả nhà ơi hôm nay 18 mà sao mình truy cập vào kekhai thue qua mạng để nộp BC thuế mãi mà ko dc, có ai giúp mình với.
Mình lưu thông tin kekhai thuế của htkk 2.5 ở trong máy nhưng bây giờ muốn tra cứu lại nhưng ko biết làm thế nào để mở file nén này? Ai giúp mình với.
Cám ơn nhiều nhiều.

T

tranthientruyen

Guest
14/5/12
1
0
0
Dong Nai
Ðề: Không đăng nhập được vào phần mềm htkk

Bạn hãy vào Start/Run
Sau đó chạy lệnh: regsvr32 scrrun.dll
Kiểm tra lại hoặc khởi động lại máy.

Q

quangtuanmtm

Guest
19/1/13
1
0
0
Hà Nội

nếu máy của bạn đang cài đặt phần mềm diệt virus BKav thì xẽ không đăng nhập được, bởi phần này sẽ chặn lại, nếu bạn muốn vào hệ thống HTKK thì bạn phải tạm thời gỡ bỏ BKav đi, khi làm song HTKK thì bạn cài lại BKav

H

hung29kt

Sơ cấp

Bạn hãy vào Start/Run
Bạn nói rõ hơn chút nữa được không tranthientruyen, khi mình gõ lệnh như bạn nói thì hiện ra thông báo như sau: LoadLibrary ("scrrun dll) failed - The speccifled module could not the found. Mình đã cài lại java, đã khởi động lại máy, đã gỡ htkk ra và cài lại htkk rồi mà vẫn không được.

N

ngocthao7587

Guest

Bạn hãy vào Start/Run

Thank you verry much!!!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA