Tại sao lại không in được 2 phụ lục trong tờ kê khai thuế GTGT ở phần mềm HTKK 3.0

• Thread starter thanhthuyvy
  • Ngày gửi
T

thanhthuyvy

Guest
19/7/11
9
0
0
hanam
Các bạn cho mình hỏi, mình vừa tải phần mềm 3.0 về làm và đã in được tờ khai thuế GTGT mẫu 01/GTGT ( có đầy đủ cả mã vạch) , nhưng 2 tờ phụ lục bảng kê hóa đơn, chứng từ hàng hóa, dich vụ bán ra mẫu PL 01-1/GTGT và tờ phụ lục bảng kê hóa đơn, chứng từ hàng hóa, dich vụ mua vào PL 01-2/GTGT thì lại không thể in ra được, mình vào trang của tờ phụ lục bấm in thì nó chỉ in ra tờ khai thuế GTGT mẫu 01/GTGT thôi. Các bạn cho hỏi có phải phần mềm mới bị trục trặc gì hay là mình chưa biết cách thao tác như thế nào thì có thể in được 2 tờ phụ lục trên.
Cũng cho mình hỏi thêm là 2 tờ phụ lục đó khi in ra cũng có cả mã vạch phải không ?

Khóa học Quản trị dòng tiền
mrvanthuc

mrvanthuc

Kế Toán-Tài Chính-Thuế
30/9/09
4,057
154
63
TP Hồ Chí Minh
raovat.webketoan.vn
Các bạn cho mình hỏi, mình vừa tải phần mềm 3.0 về làm và đã in được tờ khai thuế GTGT mẫu 01/GTGT ( có đầy đủ cả mã vạch) , nhưng 2 tờ phụ lục bảng kê hóa đơn, chứng từ hàng hóa, dich vụ bán ra mẫu PL 01-1/GTGT và tờ phụ lục bảng kê hóa đơn, chứng từ hàng hóa, dich vụ mua vào PL 01-2/GTGT thì lại không thể in ra được, mình vào trang của tờ phụ lục bấm in thì nó chỉ in ra tờ khai thuế GTGT mẫu 01/GTGT thôi. Các bạn cho hỏi có phải phần mềm mới bị trục trặc gì hay là mình chưa biết cách thao tác như thế nào thì có thể in được 2 tờ phụ lục trên.
Cũng cho mình hỏi thêm là 2 tờ phụ lục đó khi in ra cũng có cả mã vạch phải không ?

Nếu 2 phụ lục đó không có số liệu phát sinh thì bạn chỉ in được tờ khai mà thôi, có số liệu thì nó mới in ra nha bạn

Thân chào!

YOYO CL

YOYO CL

Trung cấp
Trong tháng bên bạn có phát sinh không? khi bạn kk có chọn phụ lục không? Mình in bình thường mà bạn

mrvanthuc

mrvanthuc

Kế Toán-Tài Chính-Thuế
30/9/09
4,057
154
63
TP Hồ Chí Minh
raovat.webketoan.vn
Ðề: Re: Tại sao lại không in được 2 phụ lục trong tờ kê khai thuế GTGT ở phần mềm HTKK 3.0

ai có bản mẫu phụ lục bảng kê hàng hóa mua vao và bán ra theo thông tư 28, gửi dùm mình với, Mail của mình là: thuongho86@gmail.com, cảm ơn nhiều.
tải phần mềm mới nhất về rồi vào trợ giúp lấy mẫu :wall:

N

nqtuan

Cao cấp
12/10/09
209
1
18
45
TX.Đồng Xoài
Ðề: Tại sao lại không in được 2 phụ lục trong tờ kê khai thuế GTGT ở phần mềm HTKK 3.0

cung co the khi ban cai Pm bi loi

Không phải !! Nếu bạn không có phát sinh Mua và và Bán ra thì khi in không có 2 PL đó đâu. !!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA