mình xuất đầu ra quá làm thế nào mà không phải hủy hóa đơn

• Thread starter manhhung0207
  • Ngày gửi
M

manhhung0207

Guest
29/8/08
2
0
0
36
HA NOI
Mình vào nhầm đầu vào, đến lúc xuất ra xong xem lại hóa đơn mới biết nhầm. bạn nào có cách nào chỉ mình để mình không phải hủy hóa đơn bán ra vì bh mình không biết người ta ở đâu cả. Bạn nào biết chỉ mình với :(

Khóa học Quản trị dòng tiền
Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
Mình vào nhầm đầu vào, đến lúc xuất ra xong xem lại hóa đơn mới biết nhầm. bạn nào có cách nào chỉ mình để mình không phải hủy hóa đơn bán ra vì bh mình không biết người ta ở đâu cả. Bạn nào biết chỉ mình với :(
Ý của bạn là số lượng trong hóa đơn đầu vào nhiều hơn số lượng thực tế nhập? Hay là bạn ghi số lượng xuất trong hóa đơn nhiều hơn so với thực tế xuất?

cuc vang ooo

cuc vang ooo

Guest
10/6/11
60
0
0
Hà Nội

Bạn nói rõ hơn đi. ( nhầm đầu vào, đến lúc xuất ra xong xem lại mới biết nhầm ). Tình huống số liệu cụ thể, mọi người mới hiểu rõ vấn đề cần chỉ chứ bạn.

phuongdongqn1986

phuongdongqn1986

Sơ cấp
19/10/10
30
0
6
Tp. HCM

Bạn phải nói rõ ra là bạn nhầm ở lý do gì thì diễn đàn mới biết giúp bạn chứ..! nếu bạn xuất hóa đơn nhiều hơn giá trị thực tế thì bạn xuất lại hóa đơn điều chỉnh thôi mà.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA