Ý kiến kiểm toán bằng tiếng anh

• Thread starter vinhatax
  • Ngày gửi
V

vinhatax

Never Surrender !!!
18/8/10
166
1
16
Đà Nẵng
Có ai có trang web nào có ý kiến kiểm toán bằng tiếng anh không ạ ?:023:

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

vinhatax

Never Surrender !!!
18/8/10
166
1
16
Đà Nẵng
Mình có đó nhưng hết tháng 8 mình mới gửi được, nếu bạn vẫn cần thì PM email cho mình, mình gửi cho, mẫu của 1 trong 4 bigfour!
Thanks a lot !!! Mail của em là: vinhatax@gmail.com
Bác gửi sớm cho em được không ạ ?

Bác có cho em chuẩn mực kiểm toán bằng tiếng anh thì tốt quá !!! Thanks bác nhiều nhiều !!!

Sửa lần cuối:
K

ketoan1120

Sơ cấp
11/2/11
3
0
0
Tp.HCM
Bạn vào google search "audit opinion" thử xem có tìm dc cái bạn cần ko.

thechung

thechung

Manager of RSM Viet Nam
Mình có một đoạn các bạn có thể xem và tham khảo

Đoạn tiếng anh

[FONT=&quot]At December 31st, 2010, we do not observe examining cash on hand, inventories, fixed assets and construction expenses in process of Company so we can not express our opinions on the accuracy of value and the existence of cash on hand, inventories, fixed assets and construction expenses in process as well as their influence on their items mentioned on the Financial Statement as at Dec 31st, 2010 of Company.[/FONT]

[FONT=&quot][/FONT]
[FONT=&quot]Dịch sang tiếng việt[/FONT]

[FONT=&quot][/FONT]

[FONT=&quot]Tại ngày 31/12/2010 chúng tôi không tham gia chứng kiến công việc kiểm kê tiền mặt tại quỹ, hàng tồn kho, tài sản cố định của Công ty. Theo đó, chúng tôi không đưa ra ý kiến nhận xét về tính đúng đắn về giá trị và tính hiện hữu của các khoản mục tiền mặt, hàng tồn kho, tài sản cố định cũng như ảnh hưởng của chúng tới các khoản mục khác được trình bày trên Báo cáo tài chính kết thúc tại ngày 31/12/2010 của Công ty.[/FONT]

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA