Biểu mẫu đăng ký thang bảng lương

• Thread starter LeHoaiAnh
  • Ngày gửi
LeHoaiAnh

LeHoaiAnh

Guest
30/7/11
6
0
0
Hà Nội
Em mới vào làm kế toán nên chẳng biết gì hết.Anh chị nào có biểu mẫu đăng ký thang bảng lương dùng cho Sở lao động thương binh và xã hội làm ơn gửi cho em với.Em cảm ơn nhiều.

Khóa học Quản trị dòng tiền
nhung0601

nhung0601

hoa lộc vừng
28/1/10
406
1
18
Xứ Nghệ - Hà Thành
Em mới vào làm kế toán nên chẳng biết gì hết.Anh chị nào có biểu mẫu đăng ký thang bảng lương dùng cho Sở lao động thương binh và xã hội làm ơn gửi cho em với.Hoặc cho e link để load cũng đc.mail của e là missanh1988@gmail.com .Em cảm ơn nhiều.

các mẫu biểu bạn cần thì vào trang này nhé! bhxhhn.com.vn cần gì cứ vào đó mà load về nhé! chúc thành công...

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Em mới vào làm kế toán nên chẳng biết gì hết.Anh chị nào có biểu mẫu đăng ký thang bảng lương dùng cho Sở lao động thương binh và xã hội làm ơn gửi cho em với.Hoặc cho e link để load cũng đc.mail của e là missanh1988@gmail.com .Em cảm ơn nhiều.

Bạn vào đây tham khảo: Lập thang lương, bảng lương bắt đầu từ đâu ? - Xem thêm các bài trong Mục lục các đề tài về tiền lương, BHXH, BHYT, BHTN, KPCĐ và các chính sách liên quan

tôi sẽ gởi mail cho bạn, chờ nhé

Là 1 nick nâu, cần chia sẻ thì chia sẻ hẳn lên điễn đàn, chớ ương ương dở dở như thế không hay

các mẫu biểu bạn cần thì vào trang này nhé! bhxhhn.com.vn cần gì cứ vào đó mà load về nhé! chúc thành công...

Biểu mẫu thang lương bảng lương có liên quan gì bên BHXH mà bảo bạn ấy qua BHXH load về.

L

Linhsay

Guest
26/2/08
1
0
0
Ha Noi
Công ty mình là công ty thương mại, lại ít nhân viên nên mầu đăng ký thang bảng lương rất gắn gọn. Bạn nào cần thì tham khảo nhé. Mình đăng ký được rồi.

Sorry mọi người lần đầu gửi bài lên không quen lắm

Sửa lần cuối:
huy dinh

huy dinh

Sơ cấp
25/5/11
47
0
6
Tp. Hồ Chí Minh
đăng ký thang bảng lương

Hi,
Em đã đăng ký được thang bảng lương chưa?
Nếu chưa anh gửi cho mấy biểu mẫu đăng ký nè.
Thủ tục mà ko bít có thể liên lạc lại anh sẽ tư vấn thêm.
Good luck!

nhung0601

nhung0601

hoa lộc vừng
28/1/10
406
1
18
Xứ Nghệ - Hà Thành
T

totochanthuy

Sơ cấp
24/10/08
33
1
6
ha noi
Ðề: Biểu mẫu đăng ký thang bảng lương

mình có ít tài liệu đăng ký thang bảng lương, mọi người xem rồi tham khảo, mỗi địa phương mỗi khác,ban nên làm và ra phòng LĐTB xã hội quân - huyện để được hướng dẫn chi tiết. mình cũng phải làm đi làm lại mấy lần,thủ tục của CP lằng nhằng quá.k làm thì bảo k làm.làm rồi mà phòng ban nào cũng hoạnh họeView attachment dang ky thang bang luong 2011.rar

B

BABYCAT161087

Sơ cấp
16/12/11
3
0
0
NAM DINH

Mình mới làm kế toán hcsn ,bên mình làm đăng ký thang bảng lương và quỹ tiền lương với kho bạc.các bạn cho mình hỏi khi có thay đổi về lương tối thiểu hay tăng tỉ lệ đóng bhxh và tăng nhân sự mình có phải đăng kí lại không?

P

phamyen89hd

Guest
28/10/11
1
0
0
hai duong
Ðề: đăng ký thang bảng lương

Anh ạ!Sao e ko down được của ạ
a có thế gửi vào gmail cho e được ko?
địa chỉ:phamyen89hd@gmail.com
e cảm ơn nha

B

bichphuc

Sơ cấp
25/11/11
4
0
0
33
Hà Nam

Có thể gửi cho mình 1 bản nữa được không,cảm ơn mọi người nhiều.
Địa chỉ mail của mình là : lieuminhphuc@gmail.com

Sửa lần cuối:
X

xuanbuithi

Guest
30/5/12
1
0
0
35
nghệ an
Ðề: đăng ký thang bảng lương

anh ơi!
em cũng vừa vào nghề kế toán, giờ cũng bắt đầu làm thang bảng lương.
Em cũng chưa rõ về các thủ tục đăng ký, a có thể gửi cho em CV và hệ thống thang lương để em tham khảo được không ạ?
Em không down về được, a có thể gửi qua mail cho em được không ạ? mail của em là buithixuan88@gmail.com
em cám ơn anh nhiều!

H

huongwebs

Guest
2/11/12
2
0
0
hà nội

ai có biểu mẫu hệ thống thang bảng lương mới cho em xin với ah!
mail của em: huong.webs@gmail.com

T

thuydungkt9999

Guest
4/1/11
3
0
0
33
yen bai

Em chào anh, chị!