Mẫu Quyết định thanh lý TSCĐ

• Thread starter tamhung
  • Ngày gửi
T

tamhung

Guest
14/3/06
2
0
0
hn
Tôi đang cần bản mẫu quyết định thanh lý TSCĐ cho Công Ty tôi vậy ai có mẫu nào xin gửi cho tôi qua Email nhẹ
Xin chân thành cảm ơn!

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

Ngochoai07

Guest
17/4/08
1
0
0
Sơn Tây - Hà Tây
Tôi đang cần bản mẫu quyết định thanh lý TSCĐ cho Công Ty tôi vậy ai có mẫu nào xin gửi cho tôi qua Email nhẹ
Xin chân thành cảm ơn!

V

vuthy19

Guest
28/5/09
1
0
0
TPHCM
Em la thanh vien moi gia nhap, nen e cung chua biet su dung webketoan nhu the nao. Nhung co mot dieu dang can su quan su cua cac anh chi. Công ty em cung đang làm thủ tục bán chiec xe cua ban giam đốc la TSCD cua cong ty. Ngoai hop dong mua ban xe em can lam nhung thu tuc gi nua. Cac anh chi co mau bieu thi cho e xin luon nghen!
Cam on cac anh chi rat nhieu

N

nguyenoanh0110

Guest
2/10/09
1
0
0
ha noi
Chào anh chị! Em đang rất cần mẫu Quyết định thanh lý tài sản cho Công ty. Anh chị nào có mẫu thì gửi cho em với!
Em xin chân thành cảm ơn!

K

khoa288

Guest
5/11/09
3
0
0
35
ha noi
ai gui cho em mau ho so de thanh ly tai san co dinh voi. em dang co bai tap lien quan den phan nay.
cam on cac anh chi

L

lekimchaucb

Guest
22/12/09
2
0
0
ba ria vung tau
Mãu quyết định thanh lý TSCD

Tôi là thành viên mới, tôi đã đọc phần trợ giúp nhưng vẫn không tìm ra cách nào để gởi câu hỏi, do đó tôi thấy có khung để trả lời đề tài không biết tôi gởi câu hỏi ở đây có phù hợp không?, nếu có gì phiền toái xin các thành viên bỏ qua cho và chỉ dẫn giúp.

Hiện tại tôi cần thanh lý TSCD và tôi đã có mẫu biên bản thanh lý rồi nhưng chưa có mẫu quyết định thanh lý tài sản cố định. Thành viên nào có biểu mẫu chuyển giúp qua email: lekimchaucb@yahoo.com.vn, tôi cũng đã lên trang webketoan này và có thấy biểu mẫu nhưng không biết cách dowload về được. Chân thành cám ơn

X

xuanmoi7666

Guest
25/12/09
9
0
0
Ha noi
Cac ban oi cho minh xin mau : Quyết định thanh lý tài sản cố định với, cảm ơn nhiều nhé

X

xuanmoi7666

Guest
25/12/09
9
0
0
Ha noi
Tài sản cố định

Bạn nào có mẫu Quyết định thanh lý tài sản cố định, gửi cho minh theo địa chỉ xuan7666@yahoo.com.vn.
Cảm ơn nhiều nhé!

H

hoahong712

Guest
4/12/09
3
0
0
tphcm
uh mình cũng cần mẫu này nữa, ai có thì post cho mọi người với nha, cảm ơn mọi người nhìu.

P

pxnk2

Guest
24/10/07
2
0
1
63
Hà Nội
bac nao co post len cho e xin voi nhe! Cam on cac pac nheu nheu

T

thuytruong14

Guest
2/11/09
1
0
0
44
tphcm
Em là thành viên mới ,chưa biết gì ,anh chị nào có biên bản thanh lý tài sản và hợp đồng bán tài sản xin cho em gấp một bảng và gửi qua địa chỉ : oanhoanhoanh80@yahoo.com.vn. Em xin cám ơn.

P

pham thi binh

Guest
3/12/04
1
0
0
lop kt6_k5
Hết năm 2009 rồi nhưng em vẫn chưa bít một bộ hồ sơ TSCĐ gồm có những gì và phải làm thế nào? bác nào bít làm ơn chỉ giúp em!

D

dinhquochung

Guest
18/12/08
7
0
0
Vung tau
Em đang thanh lý 01 Container 20 feet đã hết khấu hao (em chưa làm thanh lý bao giờ) các bước thanh lý theo trình tự như thế nào? . các bác cho em xin các mẫu biểu liên quan để thanh lý TSCD này . xin gửi về dqhung669@yahoo.com.vn. xin cám ơn các bác nhiều.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA