Thảo luận sinh nhật web miền nam ( Bình Dương - Thành Phố )

• Thread starter fangyu
  • Ngày gửi
F

fangyu

Guest
25/6/11
1
0
0
Bình Dương
Xin chào các Anh Chị Em !
Thông qua người bạn thân - thành viên WKT mình được biết đến trang web này ,mình tham gia mạng xã hội cũng nhiều nhưng mà là mem... mới gia nhập WKT gần đây.Vì là mem mới và cũng là người BD nên mình có thể không hiểu hết hiểu rõ những quy định của WKT- BD hy vọng các ACE hướng dẫn thêm.
Sinh nhật WKT miền nam được tổ chức vào ngày 05/11/2011 không biết ACE có ai đăng ký chưa ? nếu đã đăng ký thì tập trung ở đâu để cùng đi và đi bằng phuơng tiện gì ? và có nên hay không tổ chức 1 hoặc 2 buổi ofline để các mem cũ và mới được gặp gỡ giao lưu với nhau trước buổi sinh nhật ?
Hôm nay , mình lập topic này để chúng ta cùng nhau thảo luận ,đóng góp ý kiến và kết quả cuối cùng sẽ do các anh chị trong BCN quyết định .
Dưới đây là đường line các ACE hãy vào xem nha ^_^ !!!! http://www.webketoan.vn/forum/off-line/sinh-nhat-webketoan-2011-mien-nam-147738.html

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoaithuong200778

Guest
29/4/10
0
0
0
46
Bình Dương
Xin chào các Anh Chị Em !
Thông qua người bạn thân - thành viên WKT mình được biết đến trang web này ,mình tham gia mạng xã hội cũng nhiều nhưng mà là mem... mới gia nhập WKT gần đây.Vì là mem mới và cũng là người BD nên mình có thể không hiểu hết hiểu rõ những quy định của WKT- BD hy vọng các ACE hướng dẫn thêm.
Sinh nhật WKT miền nam được tổ chức vào ngày 05/11/2011 không biết ACE có ai đăng ký chưa ? nếu đã đăng ký thì tập trung ở đâu để cùng đi và đi bằng phuơng tiện gì ? và có nên hay không tổ chức 1 hoặc 2 buổi ofline để các mem cũ và mới được gặp gỡ giao lưu với nhau trước buổi sinh nhật ?
Hôm nay , mình lập topic này để chúng ta cùng nhau thảo luận ,đóng góp ý kiến và kết quả cuối cùng sẽ do các anh chị trong BCN quyết định .
Dưới đây là đường line các ACE hãy vào xem nha ^_^ !!!! http://www.webketoan.vn/forum/off-line/sinh-nhat-webketoan-2011-mien-nam-147738.html
Hoan hô ý kiến của Fangyu,
Đến hôm nay thì mình đại diện điểm danh để cho anh Midu sắp xếp giờ giấc, lộ trình & xe cộ nhé.Mình-hoaithuong200778, Bichngagl & 1 ban mới, Fangyu-Ngọc sẽ tập trung gửi xe nhà Antonai rồi đi chung nhé.Như vậy tổng cộng là 5 bạn rồi đó anh Dương ơi.
Vậy bạn nào có ý định đi off sinh nhật webketoan thì vào điểm danh nhanh nhanh nhé nhưng phải trước ngày 29/10 nhe.Tiền xe 2 lượt đi về sẽ chia đều cho các thành viên tham gia.

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
Cứ yên tâm, Tiền xe do anh MIdu tài trợ. :wall::talk:. Các ACE cố gắng thu xếp để đi sớm tránh trường hợp như năm rồi đến trễ quá chút nữa không có gì ăn hehe. Các em chỉ việc lên xe và ngủ khi nào đến nơi uống ăn chơi xong về luôn.

Lộ trình thế này nhé Midu : Đại lộ Bình Dương - Ngã tư Cầu vượt Bình Phước - Cầu Bình Triệu - quẹo trái Nguyễn Xí (Nhơ đi dúng làn đường các bác CSGT hay phạt ngay ngã tư này) - Đi thẳng đến D2 quẹo phải vào D2 xong đó đến D5 thì quẹo phải tiếp chạy khoảng 500m thì đến nhà hàng bên trái nhé.

Nhớ sắp xếp thời gian xuống trước 6g nếu không kẹt xe ác liệt.

midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn
Mọi người ơi ! midu với vừa nhận đc thông tin là cả nhà của midu sẽ dự sinh nhật cháu của midu tại Quận 7 vào tối ngày 5 tháng 11, hixhix

H

hoaithuong200778

Guest
29/4/10
0
0
0
46
Bình Dương
Mọi người ơi ! midu với vừa nhận đc thông tin là cả nhà của midu sẽ dự sinh nhật cháu của midu tại Quận 7 vào tối ngày 5 tháng 11, hixhix

Tội nghiệp các mem Bình Dương.Anh Midu cứ yên tâm đi SN cháu nhé.Hy vọng Antonai sẽ sắp xếp đc chuyện đi dứng này.

N

nguyen duc thuan

Guest
3/3/10
18
1
3
Thai-Binh Duong
Hôm trước di off e cũng nói với Chi Tâm rối.e ko đi đc nữa.Thứ 7 đi học rồi,Trình bày nhiều sơ mơi ng nói "Trình bày lên quận". off Binh Duong thi mọi ng cứ lên lịch đi.tốt nhất là buổi tối chủ nhật,e sẽ tham gia đầy đủ

ToanNgoc2211

ToanNgoc2211

Sơ cấp
7/12/10
7
0
0
46
Bình Dương
Mình tham gia với, mình o Dĩ An. Co gi ACE nhắn tin cho mình với : 09857.00813

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA