Trang web của Tổng cục thuế

• Thread starter doanthuha203
  • Ngày gửi
D

doanthuha203

Trung cấp
8/11/07
85
0
0
42
Nam Dinh
Mình có hóa đơn nhập vào phần mềm báo mã số thuế bị sai. Bây giờ mình phải xuất lại hóa đơn cho họ. Nhưng trang web về thông tin người nộp thuế của TCT không vào được. Bạn nào có đường link để tra cứu thì giúp mình với nhé!

Khóa học Quản trị dòng tiền
timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC
Mình có hóa đơn nhập vào phần mềm báo mã số thuế bị sai. Bây giờ mình phải xuất lại hóa đơn cho họ. Nhưng trang web về thông tin người nộp thuế của TCT không vào được. Bạn nào có đường link để tra cứu thì giúp mình với nhé!

Do có quá nhiều người truy cập vào trang này, nên tạm thời bị lag thui. Bạn vào thử lại nhé, Mình vào được:

http://beta.gdt.gov.vn/wps/portal/!...fSzCgv2dzLxdDTxDHV2NLAM8jC3CzPQLsh0VAVXv_MU!/

valentine1011

valentine1011

Củ Gừng
5/5/10
561
9
18
Bộ tộc Maya

Gọi điện cho họ bảo họ fax ĐKKD kèm MST qua

D

doanthuha203

Trung cấp
8/11/07
85
0
0
42
Nam Dinh
Bạn ơi, bây giờ trang web của Tổng cục thuế là beta.gdt.gov.vn là? Mình vào google search và đánh tìm kiếm gdt.gov.vn nhưng không có cách nào vào được đường link beta.gdt.gov.vn. Bạn chỉ giùm mình với nhé!

Mình tìm được rồi. Cảm ơn các bạn!!

Sửa lần cuối:
D

dongnhi168

Guest
9/1/10
1
0
0
tphcm
Chào cả nhà, mình đang có 1 vấn đề đang cần xử lý gấp , mình quên kê khai tờ hóa đơn xuất khẩu ko thuế mà đã nộp tờ khai nay điều chỉnh thế nào xin cả nhà chỉ giúp. cảm ơn nhiều

V

vanhoa104

Guest
17/10/11
1
0
0
thanh tri
minh muon tim thong tin ve nguoi nop thue ma khong vao duoc

minh muon tim thong tin nguoi nop thue, xin chi minh voi, minh vao

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Ðề: Trang web của Tổng cục thuế

Công văn trả lời của trang http://tphcm.gdt.gov.vn sao không tải về được nhỉ?
chỉ 1 vài CV cho tải về, còn lại thì chỉ cho xem số CV và thuộc tính

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA