Làm thế nào để kết xuất từ HTKK 3.0 ra File .pdf có mã vạch

• Thread starter bongnguyen
  • Ngày gửi
B

bongnguyen

Guest
29/1/10
32
0
0
ha noi
--------------------

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thanhlandn

Sơ cấp
29/3/11
12
1
0
37
Đà Nẵng
Bạn chọn in bình thường nhé.Nhưng chỗ máy in bạn chọn máy in là cute write thì nó sẽ cho bạn in ra file PDF.Nếu bạn đã cài thành công phần mềm cute write.

T

thanhlandn

Sơ cấp
29/3/11
12
1
0
37
Đà Nẵng
Sao lại không được bạn.Mình vẫn làm bình thường và nộp thuế qua mạng bình thường mà.có gì bạn chat qua ních yahoo của mình: ngoi_sao_may_man_pt86.mình hướng dẫn thêm.

M

maoga89

Guest
22/6/11
6
0
1
Hà Nội
Ðề: Làm thế nào để kết xuất từ HTKK 3.0 ra File .pdf có mã vạch

em cũng không làm được,chị hướng dẫn cụ thể trên diễn đàn được không ạ

H

haohaobn

Guest
14/1/12
1
0
0
bac ninh

Mình không hiểu tại sao tất cả các file PDF của mình hiện đang có trong máy đều bị lỗi hết. Ngay cả file PDF mới kết xuất trong phần HTKK cũng bị lỗi luôn. Mà mình cài lại cái cute writer rùi. Bạn nào biết thì giúp mình với.

NONG DAN

NONG DAN

Người cày không có ruộng.

Mình không hiểu tại sao tất cả các file PDF của mình hiện đang có trong máy đều bị lỗi hết. Ngay cả file PDF mới kết xuất trong phần HTKK cũng bị lỗi luôn. Mà mình cài lại cái cute writer rùi. Bạn nào biết thì giúp mình với.

Thuốc đây (Đau nam chữa bắc). :004:

Đính kèm

• Doc FDF hong duoc.pdf
    42 KB · Lượt xem: 675
C

canhchimtudo

Sơ cấp
7/9/11
13
0
1
Binh Duong

Mình đã xem file của bạn và mình vẫn đọc được bình thường mà, có bị sao đâu. Có thể máy bạn bị lỗi font chữ trong Adobe PDF. Bạn vào Control panel gỡ toàn bộ nó ra rồi download bản mới nhất về cài. ( Cũng có thể máy bạn thiếu các font thuộc UNICODE nên nó không đọc được)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA