trang web tncnonline.com.vn

• Thread starter sweetlemon9x
  • Ngày gửi
S

sweetlemon9x

Guest
7/10/11
0
0
1
33
hà nội
xin chào các anh chị trong diễn đàn: em vào trang web tncnonline.com.vn để đăng ký mst tncn. Khi em
vào: đăng ký thuế/ tổ chức chi trả/ em đánh mst của công ty và ngày cấp mst... ( nói chung ghi đánh hết
các mục) khi bấm vào đăng nhập thì HỆ THỐNG BÁO: MÃ SỐ THUẾ KHÔNG TỒN TẠI, em làm rất nhiều
lần rùi và nhờ người đăng nhập hộ rùi vậy mà vẫn báo như vậy. Sau đó em vào phần: tra cứu mst/ doanh
nghiệp/ điền mã số thuế thì lại hiện ra đầy đủ thông tin về công ty em.
em mới vào nghề mong anh chị giúp đỡ ạ!

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

lamtientung

Cao cấp
17/8/09
1,132
1
38
thành phố Bắc Giang
xin chào các anh chị trong diễn đàn: em vào trang web tncnonline.com.vn để đăng ký mst tncn. Khi em
vào: đăng ký thuế/ tổ chức chi trả/ em đánh mst của công ty và ngày cấp mst... ( nói chung ghi đánh hết
các mục) khi bấm vào đăng nhập thì HỆ THỐNG BÁO: MÃ SỐ THUẾ KHÔNG TỒN TẠI, em làm rất nhiều
lần rùi và nhờ người đăng nhập hộ rùi vậy mà vẫn báo như vậy. Sau đó em vào phần: tra cứu mst/ doanh
nghiệp/ điền mã số thuế thì lại hiện ra đầy đủ thông tin về công ty em.
em mới vào nghề mong anh chị giúp đỡ ạ!
- Bạn có thể cho biết MST của công ty bạn không?

C

congtu2011

Guest
7/7/11
1
0
0
38
vietnam
Ðề: trang web tncnonline.com.vn

Tôi cũng gặp trường hợp như bạn sweetlemon9x, có ai có thể giúp tôi không tôi thoát ra rồi đăng nhập lại rất nhiều lần cũng không thay đổi được gì?

T

trang tu

Sơ cấp
9/6/11
8
0
0
quang ngai

Có thể bạn nhập ngày cấp mã số thuế không đúng, muốn biết chính xác ngày cấp MST của công ty bạn,thì bạn gọi điện lên Chi Cục thuế của Quận hỏi, Các anh chị ấy trả lời cho bạn.Mình cũng bị như vậy rồi. Chúc các bạn làm tốt.

mrhung

mrhung

Nguyễn Trọng Hùng
23/4/08
340
19
18
Hà Giang
webketoan.vn

Vậy thì copy file vào ÚB nộp trực tiếp tại cơ quan thuế là OK khỏi nộp qua mạng