Không thể gửi được báo cáo thuế trên mạng

• Thread starter nnm2008
  • Ngày gửi
N

nnm2008

Sơ cấp
13/8/09
14
0
1
Ha Noi
Đến hôm nay mình vẫn không gửi được báo cáo thuế trên mạng, nút "Chọn tệp tờ khai" bị ẩn nên không thể làm được gì cả, bác nào có cao kiến gì không chỉ cho em với:wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

phamhact2

Sơ cấp
4/8/10
18
2
3
45
Hà Nội
hệ thống thuế củ chúi cả vường chờ từ 19 đến 24 chọn tờ tệp vẫn ẩn ====> không hiểu các bác TCT làm ăn kiểu gì:0frown:

N

nnm2008

Sơ cấp
13/8/09
14
0
1
Ha Noi
Không khéo phải in giấy đi nộp mất, đúng là chán mấy ông thuế quá khuyến khích nộp thuế qua mạng mà làm kiểu này thì chết, đúng là "Chân dép lốp đi tàu vũ trụ, anh em ơi, đống chí mình ơi":byebye:

F

friends268

Cao cấp
16/11/10
247
1
0
35
ha noi
Đến hôm nay mình vẫn không gửi được báo cáo thuế trên mạng, nút "Chọn tệp tờ khai" bị ẩn nên không thể làm được gì cả, bác nào có cao kiến gì không chỉ cho em với:wall:
Không được ah. Cài java 1.6 lên chưa bạn?

lỗi chọn tệp tờ khai bị ẩn thì thường chỉ có 1 lý do duy nhất là chưa cài java 1.6 lên thôi ... mọi người thử lại xem. Chưa cài java lên thì chờ đến lúc zô quan tài nó cũng vẫn ẩn chứ chẳng hiện lên đâu.

Sửa lần cuối:
The Hoang

The Hoang

Kế Toán Dạo
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
11/8/05
2,416
286
83
Sài Gòn - Phan Thiết
Các bạn đã cắm USB chữ ký số vào máy chưa? Nếu chưa cắm thì không hiện lên được để mà click đâu.
Một lý đo nữa là hệ thống bị treo do nhiều nguyên nhân, trong đó có nguyên nhân do quá tải.

U

UNTK

Sơ cấp
21/6/06
14
2
3
Hà nội
Hai tháng nay mình không nộp được tờ khai thuế NTNN - Tháng trước khi upload thì nhận được thông báo: MST bên khấu trừ và MST nộp thay không chính xác. tháng này thì lại có thông báo "hồ sơ chưa đăng ký nộp qua internet".

Có ai biết chỉ giúp mình cách khắc phục với. Công ty xa cq thuế, mỗi lần đi nộp mất thời gian quá

O

Oanh TNK

Guest
26/10/11
1
0
1
Hồ Chí Minh
Bạn thân!!
Mình cũng đã mắc lỗi ẩn "chọn tệp tờ khai", nhưng đã được giải quyết rồi. Bạn nên gửi tờ khai thuế qua mạng bằng internet explorer xem nhé. Nếu không được thì hãy gọi cho trung tâm hỗ trợ khách hàng của phần mềm khai thuế qua mạng nhé. Công ty mình sử dụng của BKAv CA

M

minhthaovinago

Guest
3/11/11
0
0
0
34
HCM
Hỗ Trợ Kê Khai Thuế Qua Mạng

Chào Bạn.
Hiện tại bạn đang Kê khai thuế qua cổng iHTKK hay kê khai trên phần mềm Tax24. Mình làm cho VNPT phối hợp với Thuế để tư vấn miễn phí các vấn đề liên quan đến việc kê khai thuế qua mạng. Có gì cứ gọi cho mình số ĐT 0976 416 393. Rất vui được làm quen với bạn.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA