Sổ kế toán excel dành cho công ty Thương mại

• Thread starter meo meo11
  • Ngày gửi
meo meo11

meo meo11

Sơ cấp
1/11/11
13
0
0
36
hải phòng
Chào cả nhà! Các bác nào có bộ sổ kế toán excel dành cho công ty Thương mại thì cho em với, em có dowload mấy bản rồi nhưng dùng toàn bị lỗi thôi. Mong nhận được hồi âm sớm của các bác. Thank cả nhà nhiều nhiều!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
mrvanthuc

mrvanthuc

Kế Toán-Tài Chính-Thuế
30/9/09
4,057
154
63
TP Hồ Chí Minh
raovat.webketoan.vn
Sửa lần cuối:
meo meo11

meo meo11

Sơ cấp
1/11/11
13
0
0
36
hải phòng
vâng ạ. Cảm ơn các bác nhiều nhiều lắm! Chúc cả nhà một ngày tốt lành!!

D

dangkiem

Guest
29/11/10
30
0
0
hcm
thánks 2 files của bác
e cũng đang cần !!!

D

DungMab

Sơ cấp
13/5/11
13
0
1
TP. HCM
Ðề: Sổ kế toán excel dành cho công ty Thương mại

Mình cũng không tải được

mrvanthuc

mrvanthuc

Kế Toán-Tài Chính-Thuế
30/9/09
4,057
154
63
TP Hồ Chí Minh
raovat.webketoan.vn
G

Gai Hue

Guest
19/2/14
3
0
0
34
Huế

Mình đang lập một file dành riêng cho viêc quản lý hàng hóa nhập, xuất, tồn của công ty Thương mại nhưng đang gặp khó khăn vì các mặt hàng không cố định. Vậy bạn nào có cách làm gì hay không giới thiệu cho mình với, mình lam trên Excel.Cám ơn các bạn nhé.

Mình đang lập một file dành riêng cho viêc quản lý hàng hóa nhập, xuất, tồn của công ty Thương mại nhưng đang gặp khó khăn vì các mặt hàng không cố định. Vậy bạn nào có cách làm gì hay không giới thiệu cho mình với, mình lam trên Excel.Cám ơn các bạn nhé.

Sửa lần cuối:
S

sunflower256

Cao cấp
29/3/14
231
26
28
37
Hà Nội

em cũng hóng cái này ạ, có doawn được mấy cái rồi nhưng ko sử đụng được hic

levanton

levanton

Cao cấp

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA